ஆஸ்திரேலிய டெஸ்ட் கேப்டனின் தாய் மரியா கம்மின்ஸ் பாட் கம்மின்ஸ், நீண்டகால நோயுடன் போராடி இறந்துள்ளார். அகமதாபாத்தில் உள்ள நரேந்திர மோடி ஸ்டேடியத்தில் இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையே நடந்து வரும் நான்காவது டெஸ்ட் போட்டியின் 2வது நாள் தொடங்குவதற்கு முன்னதாக, கிரிக்கெட் ஆஸ்திரேலியா (CA) வெள்ளிக்கிழமை காலை ஒரு ட்வீட் மூலம் செய்தியை உறுதிப்படுத்தியது. பாட் கம்மின்ஸ் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினருக்கு மரியாதை செலுத்தும் வகையில் ஆஸ்திரேலிய வீரர்கள் “கருப்புக் கவசங்களை” அணிவார்கள் என்பதையும் CA உறுதிப்படுத்தியது.

“இரவில் மரியா கம்மின்ஸ் காலமானதில் நாங்கள் ஆழ்ந்த வருத்தம் அடைகிறோம். ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் சார்பாக, பாட், கம்மின்ஸ் குடும்பத்தினர் மற்றும் அவர்களது நண்பர்களுக்கு எங்கள் இதயப்பூர்வமான இரங்கலைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறோம். ஆஸ்திரேலிய ஆண்கள் அணியினர் இன்று மரியாதைக்குரிய அடையாளமாக கையில் கருப்பு பட்டை அணிவார்கள்.” CA ட்வீட் செய்துள்ளது.

கடந்த மாதம் டெல்லியில் நடந்த இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியின் முடிவில், நோய்த்தடுப்பு சிகிச்சைக்காக வைக்கப்பட்டிருந்த தனது நோய்வாய்ப்பட்ட தாயுடன் கம்மின்ஸ் வீட்டிற்கு திரும்பினார்.

“நான் எனது குடும்பத்துடன் இங்கு இருப்பது சிறந்ததாக உணர்கிறேன். கிரிக்கெட் ஆஸ்திரேலியா மற்றும் எனது சக வீரர்களிடம் இருந்து எனக்கு கிடைத்த அமோக ஆதரவை நான் பாராட்டுகிறேன். உங்கள் புரிதலுக்கு நன்றி” என்று கம்மின்ஸ், இந்தியாவை விட்டு வெளியேறுவதற்கான தனது முடிவை விளக்கினார்.

2005 ஆம் ஆண்டு துரதிர்ஷ்டவசமாக முதன்முதலில் மார்பக புற்றுநோயால் கண்டறியப்பட்ட அவரது தாயார், சமீபத்திய வாரங்களில் கடுமையான நோயுடன் போராடி வருவதாக 29 வயதான அவர் வெளிப்படுத்தினார்.

26 நவம்பர் 2021 அன்று, மூத்த விக்கெட் கீப்பர்-பேட்டர் ராஜினாமா செய்ததைத் தொடர்ந்து, ஆஸ்திரேலிய டெஸ்ட் அணியின் 47வது கேப்டனாக கம்மின்ஸ் அறிவிக்கப்பட்டார். டிம் பெயின். முழுநேர ஆஸ்திரேலிய டெஸ்ட் கேப்டனாக பொறுப்பேற்ற முதல் வேகப்பந்து வீச்சாளர் இவர்தான்.

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

பார்க்க: அக்சர் படேல் மற்றும் அவரது மனைவி மேஹா உஜ்ஜயினியில் உள்ள பாபா மஹாகல் கோவிலுக்கு வருகை தந்தனர்

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்

Source link