நடிகரும் எழுத்தாளரும் இயக்குனருமான சதீஷ் கௌசிக்கின் அகால மறைவால் நாடு இன்னும் தத்தளித்துக் கொண்டிருக்கிறது, குருகிராமில் நேற்று அதிகாலை திடீரென மாரடைப்பு ஏற்பட்டு 66 வயதில் காலமானார். அதிர்ச்சியான செய்தி கிடைத்ததும், நண்பர்கள் மற்றும் சக ஊழியர்களிடமிருந்து தொடர்ந்து அஞ்சலி செலுத்தப்படுகிறது.

சமீபத்தில் மசாபா குப்தா, சதீஷ் கௌஷிக்கின் நெருங்கிய நண்பர்களில் ஒருவரான நீனா குப்தாவின் தாயார், விலைமதிப்பற்ற த்ரோபேக் படத்தொகுப்பைப் பகிர்ந்து கொண்டார். இந்த படத்தொகுப்பில் மிகவும் இளையவரான நீனா, சதீஷ் மற்றும் ஒரே வண்ணமுடைய படங்கள் இடம்பெற்றிருந்தன அனுபம் கெர் NSD (National School of Drama) இல் சேர்ந்து படித்தவர். படத்தின் மீது அன்பைப் பொழிவதற்காக ரசிகர்கள் கருத்துப் பிரிவுக்கு அழைத்துச் சென்றனர், மேலும் மூவரும் மீண்டும் ஒருபோதும் ஒன்றாகக் காணப்பட மாட்டார்கள் என்பதை அறிவது இதயத்தை உடைப்பதாக பலர் தெரிவித்தனர்.

நேற்று, மசாபா தனது ஐஜி கைப்பிடியில் அம்மா நீனா மற்றும் சதீஷ் கௌசிக் ஆகியோரின் மற்றொரு த்ரோபேக் படத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார், “அமைதியில் இருங்கள் கௌஷிக் மாமா – நீங்கள் அம்மாவுக்கு மிகப்பெரிய பரிசைக் கொடுத்தீர்கள்… இத்தனை ஆண்டுகளாக உங்கள் கருணை – உங்களை இழக்கும்” என்று எழுதினார்.

முன்பு கூறியது போல், நீனாவும் சதீஷும் சதீஷுடன் ஒரு பெரிய பிணைப்பைப் பகிர்ந்து கொண்டனர், திருமணத்திற்கு வெளியே மசாபா கருவுற்றபோது நீனாவை திருமணம் செய்து கொள்ள முன்வந்தார். அவன் அவளிடம் சொன்னது நினைவுக்கு வந்தது.மெயின் ஹூன் நா, து கியூன் சிந்தா கார்தி ஹை‘ மற்றும் குழந்தை பழுப்பு நிறமாக பிறந்தால் (அப்பாவைப் போல விவ் ரிச்சர்ட்ஸ்), அவர்கள் அதை அவருடைய குழந்தையாக மாற்றிவிடுவார்கள், யாருக்கும் எதுவும் தெரியாது.

நடிகரின் உடல் நேற்று தகனம் செய்யப்பட்டது, அவரது நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினருடன் அவருக்கு கண்ணீர் அஞ்சலி செலுத்தப்பட்டது.Source link