ஆமதாபாத்தில் நடந்த பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபியின் 4வது டெஸ்ட் போட்டியில் இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா அணிகள் மோதியதால் உலகம் திடீரென ஸ்தம்பித்தது. உஸ்மான் குவாஜாவுடன் மற்றும் கேமரூன் கிரீன் சதம் அடித்து, இந்தியா பின்தங்கிய நிலையில் இருந்தது. முதல் மூன்று டெஸ்ட் போட்டிகள் முடிவடைந்த விதத்தை கருத்தில் கொண்டு, இந்திய கேப்டன் ரோஹித் சர்மா அவரது பந்துவீச்சாளர்கள் விக்கெட்டுகளை எடுக்க சிரமப்பட்டதால் ஒரு புதிய சவாலை தாங்கினார். முன்னாள் இந்திய தலைமை பயிற்சியாளரும் கூட ரவி சாஸ்திரி இந்த போட்டி ஹிட்மேனுக்கு ஒரு பெரிய கற்றல் வளைவாக மாறிவிட்டது என்று கூறுவதில் எந்த தயக்கமும் இல்லை.

தொடர் குறித்து வர்ணனை செய்து வரும் சாஸ்திரி, கவாஜா மற்றும் கிரீன் கூட்டணி ரோஹித்துக்கு மிகப்பெரிய சோதனை என்று கூறினார்.

“ரோஹித் சர்மாவுக்கு இது ஒரு பெரிய கற்றல் வளைவு. டெஸ்ட்கள் விரைவாக முடிந்துவிட்டன, ஆட்டம் மிக வேகமாக நகர்ந்தது. ஆனால் இது ஒரு நல்ல பிட்ச். முன்பு போல் விக்கெட்டுகள் வேகமாக வரவில்லை. அப்போதுதான் நீங்கள் அந்த சிந்தனைத் தொப்பியைப் பெற வேண்டும், உங்கள் வளங்களைச் சரிவரச் செய்ய வேண்டும். வெளிநாடுகளில் கேப்டனாக இருப்பது ஒன்று, இந்தியாவில் கேப்டனாக இருப்பது ஒன்று,” என்று ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸுக்காக சாஸ்திரி கூறினார்.

“அவர் அனைத்து நல்ல திறமைகளையும் பெற்றுள்ளார், ஆனால் இது அவருக்கு தேவையான வெளிப்பாடு. ஒரு கூட்டாண்மை வரும்போது, ​​நீங்கள் சோதிக்கப்படுவீர்கள்” என்று சாஸ்திரி மேலும் கூறினார்.

ஆஸ்திரேலியாவின் முன்னாள் வேகப்பந்து வீச்சாளர் ரோஹித் துப்பு துலங்குவதைப் பார்த்தார் மிட்செல் ஜான்சன் போட்டியில் இந்திய கேப்டனின் முடிவுகள் குறித்து கேள்வி எழுப்பினார்.

“இந்தியாவின் புதிய பந்தின் தொடக்கமானது சமீப காலங்களில் நாம் பார்த்தது போல் சீரானதாக இல்லை. இரண்டாவது புதிய பந்திலும், உங்கள் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு ஓரிரு ஓவர்களைக் கொடுத்து, பின்னர் உங்கள் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்குச் செல்லுங்கள். நீங்கள் நம்ப வேண்டும். உங்கள் வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் அந்த சூழ்நிலையில் உள்ளனர். ஆம், இது நீண்ட நாட்களாகிவிட்டது, வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையில் தங்கள் வாழ்க்கையில் உச்சத்தில் இருக்கிறார்கள். ஆனால் பந்து வீச்சுடன், நீங்கள் உங்கள் பணத்தை வைக்க வேண்டும்,” என்று ஜான்சன் கூறினார்.

“மேலும், ஆஸ்திரேலியா, பேட்டிங் பார்வைக்கு வரும்போது, ​​​​அவர்கள் தொடரில் சிறந்த முறையில் பேட்டிங் செய்தனர், புதிய பந்தைத் தள்ளி வைத்தனர்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

சச்சின் டெண்டுல்கர் வான்கடே ஸ்டேடியத்தில் தனது வாழ்க்கை அளவிலான சிலைக்கான இடத்தை தேர்வு செய்தார்

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link