உலக மகளிர் தினத்தையொட்டி விருதுநகர் ரோட்டரி கிளப் மற்றும் அருப்புக்கோட்டை நோபில் பெண்கள் கல்லூரி சார்பில் நடத்தப்பட்ட விழிப்புணர்வு ஊர்வலத்தில் ஏராளமான கல்லூரி மாணவிகள் பங்கு பெற்றனர்.

சத்துணவு ஊழியர் சங்க மாநில பொது செயலாளர் இந்த ஊர்வலத்தை கொடியசைத்து தொடங்கி வைத்தார். கல்லூரி மாணவிகள் பெண்கள் பாதுகாப்பு பற்றிய விழிப்புணர்வு பதாகைகளை கையில் ஏந்தி ஊர்வலமாக சென்று விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தினார்கள்.

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(விருதுநகர்)

விருதுநகர்

விருதுநகர்

காலை பத்து மணிக்கு விருதுநகர் தேசபந்து மைதானத்தில் தொடங்கிய இந்த ஊர்வலம் மார்க்கெட், தெப்பக்குளம், நகராட்சி அலுவலகம், எம்.ஜி.ஆர் சிலை வழியாக வந்து விருதுநகர் ரோட்டரி கிளப் அலுவலகத்தில் முடிவு பெற்றது. இறுதியாக அங்கு நடைபெற்ற கலந்தாய்வு கூட்டத்தில் பஜார் காவல் நிலைய ஆய்வாளர் சித்ரகலா மாணவிகளிடையே பேசினார்.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link