எமிலி பாரிஸில் நட்சத்திரம் லூசியன் லாவிஸ்கவுண்ட் லாஸ் ஏஞ்சல்ஸில் ஜூனியர் என்டிஆரை சந்தித்தபோது.  படத்தைப் பார்க்கவும்

பாரிஸ் ஸ்டார் லூசியன் லாவிஸ்கவுண்டில் எமிலி மற்றும் LA இல் ஜூனியர் என்டிஆர்.

புது தில்லி:

அனைவருக்கும் சில அருமையான செய்திகள் எங்களிடம் உள்ளன ஜூனியர் என்டிஆர் ரசிகர்கள். கொமரம் பீமாக நடித்ததன் மூலம் கோடிக்கணக்கான இதயங்களை வென்றவர் நடிகர் ஆர்ஆர்ஆர், தற்போது 95வது அகாடமி விருதுகளுக்கு தயாராகி வருகிறது. பிரியங்கா சோப்ரா நடத்திய ஆஸ்கார் விருந்துக்கு ஜூனியர் என்டிஆர் கூட அழைக்கப்பட்டார். தி ஆர்ஆர்ஆர் பாடல் நாட்டு நாடு,சிறந்த ஒரிஜினல் பாடல் பிரிவில் அவர் மற்றும் ராம் சரண் ஆகியோர் இடம்பெற்றுள்ளனர். ஓ, மற்றும், அதைப் புகாரளிப்பதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம் பாரிசில் எமிலிலூசியன் லாவிஸ்கவுன்ட் aka Alfie ஜூனியர் என்டிஆரின் தீவிர ரசிகர். இது ஒரு பயிற்சி அல்ல நண்பர்களே. சமீபத்தில், பெவர்லி ஹில்ஸ், LA இல் உள்ள ஒரு ஓட்டலில் ஜூனியர் என்டிஆருடன் லூசியன் ஓடினார். நெட்ஃபிக்ஸ் தொடரில் லில்லி காலின்ஸ் அல்லது எமிலியின் காதல் வேடத்தில் நடித்த லூசியன், ஜூனியர் என்டிஆரை உடனடியாக அடையாளம் கண்டு, எஸ்எஸ் ராஜமௌலி படத்தில் அவரது பணியைப் பாராட்டினார்.. ஒரு ஆதாரத்தின்படி, “லூசியன் RRR இலிருந்து உடனடியாக ஜூனியர் என்டிஆரை அடையாளம் கண்டுகொண்டார், மேலும் அவரது RRR வெற்றிக்காக அவரை வாழ்த்தி வாழ்த்த வந்தார்.” படத்தில் புலி காட்சியை சுட்டிக்காட்டி, ஆதாரம் மேலும், “அவர்கள் [Lucien and Jr NTR] பின்னர் படத்தைப் பற்றி உரையாடினார், மேலும் லூசியன் எப்படி என்டிஆர் விலங்குகளுடன் இடைவேளை காட்சியை படமாக்கினார் என்பதை அறிய மிகவும் ஆர்வமாக இருந்தார், மேலும் என்டிஆர் மற்றும் அவரது நடிப்பைப் பாராட்டுவதைத் தடுக்க முடியவில்லை.

லூசியன் லாவிஸ்கவுண்ட் மற்றும் ஜூனியர் என்டிஆர் அன்பான அரவணைப்பைப் பகிர்ந்து கொள்ளும் படம் இங்கே:

pupg08a8

ஜூனியர் என்டிஆர் தனது LA டைரிகளில் இருந்து சில துணுக்குகளையும் பகிர்ந்துள்ளார். நேர்த்தியாக வடிவமைக்கப்பட்ட உடையில் நடிகர் மிகவும் அழகாக இருந்தார். தெற்காசிய எக்ஸலன்ஸ் ஆஸ்கார் விருந்துக்கு முன்னதாகவே இந்தப் படங்கள் கிளிக் செய்யப்பட்டுள்ளன. “வெறும்,” அவரது தலைப்பைப் படியுங்கள்.

பகிர்ந்த புகைப்படங்களில் ஜூனியர் என்டிஆரின் ஒரு பார்வையும் கிடைத்தது ப்ரீத்தி ஜிந்தா. அது ஒரு செல்ஃபி. ஜூனியர் என்டிஆர் மற்றும் ப்ரீத்தி ஜிந்தா கேமராவைப் பார்த்து சிரிக்கிறார்கள். ஆல்பத்துடன், ப்ரீத்தி எழுதினார், “நேற்று இரவு நான் சந்தித்த அனைத்து ஆஸ்கார் விருதுகளுக்கும் ஒரு பெரிய வாழ்த்துக்கள். உங்கள் அனைவருக்கும் என் விரல்களை கடக்கிறேன். தெற்காசியாவிலிருந்து கலைச் சமூகத்தை ஒன்றிணைத்து, ஒருவருக்கொருவர் சாதனைகளைக் கொண்டாடியதற்காக பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் அஞ்சுலா ஆச்சாரியா ஆகியோருக்கு நன்றி. இது மிகவும் வேடிக்கையான மாலை.”

95வது அகாடமி விருதுகள் மார்ச் 12 அன்று (மார்ச் 13 காலை இந்தியாவில்) நடைபெறும்.

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

சல்மான் கான் சதீஷ் கவுசிக் இல்லத்திற்கு வந்தார்

Source link