சுஷ்மிதா சென் சில நாட்களுக்கு முன்பு மாரடைப்பு ஏற்பட்டது. நடிகை தனக்கு ஆஞ்சியோபிளாஸ்டி செய்து கொண்டதாகவும், ஸ்டென்ட் பொருத்தப்பட்டதாகவும் சமூக வலைதளங்களில் பகிர்ந்துள்ளார். அவர் தனது உடல்நலம் குறித்து தனது ரசிகர்களுக்கு இன்ஸ்டாகிராமில் நேரலைக்குச் சென்று தங்களைக் கவனித்துக் கொள்ள மக்களிடையே விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தினார். இப்போது அவள் சிறிது நேரத்தில் களமிறங்கினாள்!
டிசைனர் அனுஸ்ரீ ரெட்டிக்காக லக்மே ஃபேஷன் வீக்கில் ராம்ப் வாக் நடந்து அனைவரையும் ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்தினார் சுஷ்மிதா. அவள் வளைவில் நடந்தபோது கூட்டத்தினர் அவளை உற்சாகப்படுத்தினர் மற்றும் இடியுடன் கைதட்டினார்கள். வீடியோவை இங்கே பாருங்கள்:

நிகழ்ச்சி முடிந்து மீண்டும் காரில் ஏறியபோது வளைவில் நடந்ததை ரசிகர்களுக்கு தெரிவிக்க நடிகையும் தனது சமூக வலைதளங்களில் நேரலையில் சென்றார். தனக்காக உற்சாகப்படுத்திய நேரடி பார்வையாளர்களுக்கு அவர் நன்றி தெரிவித்தார் மற்றும் “நான் ஒரு ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட பெண்” என்று வெளிப்படுத்தினார். சுஷ்மிதா மேலும் வெளிப்படுத்தினார், “என்னை ஷோ ஸ்டாப்பராக வரச் சொன்ன அனுஸ்ரீக்கு நன்றி! வேறு யாரேனும், ‘இப்போது கேட்க நேரம் சரியில்லை’ என்று இருப்பார்கள். ஆனால் நான் உங்களுக்கு சொல்கிறேன் – பெண்கள்! நாங்கள் நிற்கும்போது பார்க்க அழகாக இருக்கிறது. ஒருவரையொருவர் மற்றும் மிகவும் கடினமான நேரங்களிலும் ஒருவருக்கொருவர் சிறந்ததை வெளிப்படுத்துங்கள்!”

சுஷ்மிதா தற்போது ‘ஆர்யா’ சீசன் 3-க்கான படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டுள்ளார், அதே நேரத்தில் அவர் ‘தாலி’ படத்தையும் வரிசைப்படுத்தியுள்ளார், அதற்காக அவர் டப்பிங் பேசி வருகிறார்.Source link