சம்பவத்தின் கூறப்பட்ட வீடியோவில் இருந்து ஸ்கிரீன்கிராப்.  (படம்: Twitter/@ask_aubry)

சம்பவத்தின் கூறப்பட்ட வீடியோவில் இருந்து ஸ்கிரீன்கிராப். (படம்: Twitter/@ask_aubry)

அந்த பெண் ஜப்பானிய மொழியில் தொடர்ச்சியான ட்வீட்களில் இந்த சம்பவத்தை உரையாற்றினார், மேலும் சமூக ஊடக தளத்தில் தனது இடுகையைத் தொடர்ந்து தனக்கு வந்த ஏராளமான செய்திகளால் பயந்து, மார்ச் 9 அன்று அவர் ட்வீட் செய்த வீடியோவை நீக்கியதாகக் கூறினார்.

ஹோலியில் ஆண்கள் குழுவால் துன்புறுத்தப்பட்டதாகக் கூறப்படும் ஒரு ஜப்பானியப் பெண், இந்தச் சம்பவத்தை “துரதிர்ஷ்டவசமானது” என்றும், சனிக்கிழமையன்று தொடர்ச்சியான ட்வீட்களில் “35 நண்பர்களுடன்” கொண்டாட்டத்தில் பங்கேற்றதாகவும் கூறினார். நாட்டைப் பற்றிய அனைத்தையும் தான் விரும்புவதாகவும், இந்தியாவும் ஜப்பானும் எப்போதும் “டோமோடாச்சி” (நண்பர்கள்) ஆக இருக்கும் என்றும் அவர் கூறினார்.

டெல்லியின் பஹர்கஞ்ச் பகுதியில் மார்ச் 8 ஆம் தேதி ஹோலி கொண்டாடப்பட்டபோது எடுக்கப்பட்ட வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலாக பரவியது, இது ஒரு இளைஞர் குழு பெண்ணின் மீது வண்ணம் பூசுவதையும், அவள் தலையில் முட்டையை உடைத்து, அவளைத் தட்டுவதையும் காட்டியது ஆத்திரத்தைத் தூண்டியது. செயல்முறை. விலகிச் செல்வதற்கு முன், அந்தப் பெண் தன்னைப் பிடிக்க முயன்ற ஆண்களில் ஒருவரை அறைந்தாள்.

சனிக்கிழமையன்று, அந்த பெண் ஜப்பானிய மொழியில் தொடர்ச்சியான ட்வீட்களில் நிலைமையை உரையாற்றினார். சமூக ஊடகத் தளத்தில் தனது பதிவைத் தொடர்ந்து தனக்கு வந்த பெரும் எண்ணிக்கையிலான செய்திகளால் பயந்து போனதால், மார்ச் 9 அன்று அவர் ட்வீட் செய்த வீடியோவை நீக்கியதாக அவர் கூறினார்.

“ஹோலி என்று அழைக்கப்படும் இந்தியப் பண்டிகையின் காரணமாக ஒரு பெண் பகலில் தனியாக வெளியே செல்வது மிகவும் ஆபத்தானது” என்று தனக்குத் தெரியும் என்றும், “மொத்தம் 35 நண்பர்களுடன்” நிகழ்வில் பங்கேற்றதாகவும் அவர் கூறினார். “துரதிர்ஷ்டவசமாக, இதுபோன்ற சூழ்நிலை ஏற்பட்டது,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

அந்த வீடியோ எந்த தீங்கும் விளைவிக்காமல் படமாக்கப்பட்டது என்றும், “இந்தியாவில் ஹோலி பண்டிகையின் அசாதாரணங்கள் மற்றும் சேதங்களை வெளிப்படுத்த முயற்சிக்கவில்லை” என்றும் அவர் தெளிவுபடுத்துகிறார்.

“வீடியோவில் பார்ப்பது கடினம், ஆனால் கேமராமேனும் மற்றவர்களும் எங்களுக்கு உதவுகிறார்கள்,” என்று அவர் கூறினார்.

இந்தியாவில் மிகவும் பாதுகாப்பற்ற இடங்களில் ஒன்றாகக் கருதப்படும் ஒரு இடத்தில் வீடியோ எடுக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படும் அவர், இந்த சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, காவல்துறையினர் தங்கள் அடக்குமுறையை வலுப்படுத்துவதாக உறுதியளித்துள்ளனர், மேலும் “பெண்களுக்கு எதிரான துன்புறுத்தல்கள் நடக்கும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். அடுத்த ஆண்டு முதல் ஹோலி பண்டிகையின் போது கணிசமாக குறையும்.”

“மேலும், இந்தியாவைப் பற்றிய அனைத்தையும் நான் விரும்புகிறேன். நான் பல முறை அங்கு சென்றிருக்கிறேன், அது ஒரு கண்கவர் நாடு. இந்த சம்பவம் கிடைத்தாலும் வெறுக்க முடியாத அற்புதமான நாடு. இந்தியாவும் ஜப்பானும் என்றென்றும் “தோமோடாச்சி” (நண்பர்கள்)” என்று அவர் கூறினார்.

முன்னதாக, இந்த அறிக்கை மீதான கூச்சலைத் தொடர்ந்து ஒரு ட்வீட்டில், இது ஒரு தீவிரமான சூழ்நிலை என்று தனக்குத் தெரியாது என்று அந்தப் பெண் கூறியிருந்தார். “நான் இப்போதுதான் பங்களாதேஷுக்கு வந்திருக்கிறேன். இது ஒரு தீவிரமான சூழ்நிலை என்று எனக்குத் தெரியாததற்கு நான் மிகவும் வருந்துகிறேன். மனதாலும் உடலாலும் நலமாக இருக்கிறேன். நான் நாளை மேலும் விளக்குகிறேன், ”என்றாள்.

டெல்லி போலீஸ் விசாரணை, கைது 3

தில்லி மகளிர் ஆணையம் (டிசிடபிள்யூ) மற்றும் தேசிய மகளிர் ஆணையம் (என்சிடபிள்யூ) வெள்ளிக்கிழமை வீடியோவைப் பற்றி அறிந்து கொண்டு, அதை ஆய்வு செய்து எஃப்ஐஆர் பதிவு செய்யுமாறு தில்லி காவல்துறையைக் கேட்டுக் கொண்டது.

வழிமுறைகளைப் பின்பற்றி, அந்தப் பெண் பஹர்கஞ்சில் தங்கியிருந்ததாகவும், வெள்ளிக்கிழமை வங்காளதேசத்திற்குப் புறப்பட்டதாகவும் டெல்லி போலீசார் தெரிவித்தனர்.

ஒரு நாள் கழித்து, துணை போலீஸ் கமிஷனர் (மத்திய) சஞ்சய் குமார் சைன், வீடியோவில் காணப்பட்டவர்கள் அடையாளம் காணப்பட்டதாக கூறினார். “ஒரு சிறுவன் உட்பட மூன்று பேர் கைது செய்யப்பட்டு விசாரிக்கப்பட்டு வருகின்றனர். வீடியோவில் பார்த்தபடி, சம்பவத்தில் தங்களுக்கு தொடர்பு இருப்பதாக அவர்கள் ஒப்புக்கொண்டுள்ளனர். அவர்கள் அனைவரும் பஹர்கஞ்ச் அருகே உள்ள ஒரு பகுதியில் வசிப்பவர்கள்,” என்று அவர் சனிக்கிழமை பிடிஐ மூலம் மேற்கோளிட்டுள்ளார்.

குற்றவாளிகள் மீது டெல்லி போலீஸ் சட்டத்தின் கீழ் நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது. பொலிஸாரின் கூற்றுப்படி, எந்தவொரு எதிர்கால நடவடிக்கைகளும் வழக்கின் சூழ்நிலைகளின் அடிப்படையில் தீர்மானிக்கப்படும் மற்றும் பெண்ணின் புகாருக்கு இணங்க, அவர் ஒன்றை தாக்கல் செய்ய முடிவு செய்தால்.

ஜப்பானிய தூதரக அதிகாரி ஒருவர், தான் தூதரகத்துடன் தொடர்பு கொள்ளவில்லை என்பதை மின்னஞ்சல் மூலம் உறுதிப்படுத்தியதாக மூத்த போலீஸ் அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்தார்.

தனித்தனியாக, சனிக்கிழமையன்று டெல்லி காவல்துறை ட்விட்டரில், ஹோலி அன்று தேசிய தலைநகரில் பதிவான குற்றங்களின் எண்ணிக்கை குறித்து சமூக ஊடகங்களில் “தவறான தகவல்களை” பகிர வேண்டாம் என்று மக்களைக் கேட்டுக்கொண்டது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய இந்திய செய்திகள் இங்கேSource link