இப்படத்தின் டிரைலரும் ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது.

இப்படத்தின் டிரைலரும் ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது.

அகிலன் என்பது தமிழ் மொழியில் நியோ-நோயர் ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் திரைப்படம், இது என் கல்யாணகிருஷ்ணன் இயக்கியது.

ஜெயம் ரவி நடிப்பில் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தமிழ் திரைப்படம் அகிலன் மார்ச் 10 அன்று திரையரங்குகளில் வெற்றி பெற்றது. இப்படத்தின் திரைக்கதை சமூக ஊடகங்களில் ரசிகர்களின் விமர்சனங்களை பெற்று வருகிறது. தமிழகத்தின் திருநெல்வேலி மாவட்டத்தில் உள்ள அம்பாசமுத்திரம் பாலாஜி திரையரங்கில் வெள்ளிக்கிழமை இப்படம் திரையிடப்பட்டது. திரையரங்கில் இருந்து வெளியே வந்த ரசிகர் ஒருவர், “கிட்டத்தட்ட எதிர்பார்க்கப்பட்ட கதை என்றாலும், திரைக்கதை சுவாரஸ்யத்தை கூட்டியுள்ளது. இந்தப் படம் கண்டிப்பாக அனைவருக்கும் பிடிக்கும். காரணம் கதைக்களமும் கதை சொல்லப்பட்ட விதமும்தான். சில காட்சிகள் நம் பொறுமையை கொஞ்சம் சோதிக்கிறது. துறைமுக பின்னணியில் எடுக்கப்பட்ட காட்சிகள் நன்றாக உள்ளன. ஜெயம் ரவி அற்புதமான நடிப்பை வெளிப்படுத்தியிருக்கிறார். இருப்பினும், அகிலன் தொடக்கத்தில் இருந்தே நன்றாக செல்கிறார், ஆனால் இரண்டாம் பாதி சற்று மெதுவாக செல்கிறது.” இந்த விமர்சனம் தற்போது சமூக வலைதளங்களில் கவனத்தை ஈர்த்து வருகிறது.

அகிலன் என்பது தமிழ் மொழியில் நியோ-நோயர் ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் திரைப்படம், இது என் கல்யாணகிருஷ்ணன் இயக்கியது. இப்படத்தில் ஜெயம் ரவி அப்பா, மகன் என இரட்டை வேடங்களில் நடித்துள்ளார். இப்படத்தில் ப்ரியா பவானி சங்கர் மற்றும் தன்யா ரவிச்சந்திரன் கதாநாயகிகளாக நடித்துள்ளனர். அகிலன் படத்தில் ஹரிஷ் உத்தமன், சிராக் ஜானி, ஹரீஷ் பெராடி, தருண் அரோரா மற்றும் மதுசூதன் ராவ் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். சாம் சிஎஸ் இப்படத்திற்கு இசையமைத்தார். அடங்க மறு படத்திற்குப் பிறகு ஜெயம் ரவியுடன் சாம் சிஎஸ் இரண்டாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் அகிலன். ஸ்க்ரீன் சீன் மீடியா என்டர்டெயின்மென்ட் நிறுவனம் இப்படத்தை தயாரித்துள்ளது.

இப்படத்தின் டிரைலரும் ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இது ஜெயம் ரவியை கடினமான மற்றும் முரட்டுத்தனமான கதாபாத்திரமாக சித்தரித்தது.

கடற்கரையோரத்தில் நடக்கும் குற்றங்களை மையமாக வைத்து இப்படம் உருவாகிறது. இதை ஒரு முக்கிய அங்கமாக கொண்டு அதிக தமிழ் படங்கள் வரவில்லை, எனவே இந்த படம் பார்வையாளர்களை ஈர்க்கிறது. ஜெயம் ரவியின் சோசலிச நம்பிக்கைகளும் சர்வதேச அரசியல் மற்றும் பொருளாதாரம் பற்றிய புரிதலும் அவர் பங்கேற்கும் விவாதங்களில் தெரிகிறது. படத்திலிருந்து என்ன எதிர்பார்க்கலாம் என்பது ஒரு கப்பல் கேப்டனிடம் ஒரு வியத்தகு உரையில் சுருக்கப்பட்டுள்ளது, அவர் ஒரு படித்த உதவியாளர் மற்றும் அகிலன் படிக்காதவர் என்பது மட்டுமே அவர்களுக்கு இடையேயான வேறுபாடு என்று கூறுகிறார்.

ஜெயம் ரவி அடுத்ததாக மணிரத்னத்தின் பிரம்மாண்டமான படம் பொன்னியின் செல்வன் 2 இல் நடிக்கிறார். இப்படத்தில் விக்ரம், கார்த்தி, ஜெயம் ரவி, த்ரிஷா மற்றும் பலர் நடிக்கின்றனர். ஐஸ்வர்யா ராய் முக்கிய வேடங்களில் சரத்குமார், பார்த்திபன், பிரகாஷ் ராஜ், ஐஸ்வர்யா லட்சுமி, சோபிதா துலிபாலா, பிரபு, விக்ரம் மற்றும் பிரபு ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள் இங்கேSource link