கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 11, 2023, 22:58 IST

அடினோவைரஸ் மற்றும் எச் 3 என் 2 இன்ஃப்ளூயன்ஸா நோய்களைக் கட்டுப்படுத்துவது மற்றும் மாநிலத்தில் பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு சிகிச்சை அளிப்பது தொடர்பான பணிகளை கண்காணிக்க பகலில் ஒரு பணிக்குழு அமைக்கப்பட்டதாக ஐஏஎஸ் அதிகாரி கூறினார்.  (பிரதிநிதி படம்/ஷட்டர்ஸ்டாக்)

அடினோவைரஸ் மற்றும் எச் 3 என் 2 இன்ஃப்ளூயன்ஸா நோய்களைக் கட்டுப்படுத்துவது மற்றும் மாநிலத்தில் பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு சிகிச்சை அளிப்பது தொடர்பான பணிகளை கண்காணிக்க பகலில் ஒரு பணிக்குழு அமைக்கப்பட்டதாக ஐஏஎஸ் அதிகாரி கூறினார். (பிரதிநிதி படம்/ஷட்டர்ஸ்டாக்)

19 இறப்புகளில், 13 நோயாளிகளுக்கு கடுமையான கொமொர்பிடிட்டிகள் இருந்தன, அதே நேரத்தில் ஆறு பேர் கடுமையான அடினோவைரஸ் தொற்று காரணமாக இறந்தனர்.

மேற்கு வங்காள தலைமைச் செயலாளர் எச்.கே. திவேதி சனிக்கிழமையன்று, மாநிலத்தில் அடினோவைரஸ் நிலைமை மேம்பட்டு வருவதாகவும், தினசரி வழக்குகள் குறைந்து வருவதாகவும் கூறினார், மாநிலத்தில் இதுவரை தொற்று காரணமாக 19 இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன.

19 இறப்புகளில், 13 நோயாளிகளுக்கு கடுமையான கொமொர்பிடிட்டிகள் இருந்தன, அதே நேரத்தில் ஆறு பேர் கடுமையான அடினோவைரஸ் தொற்று காரணமாக இறந்தனர்.

“மாநிலத்தில் அடினோவைரஸ் வழக்குகளின் எண்ணிக்கை குறைந்து வருவதை நாங்கள் காண்கிறோம். முன்னதாக, நாங்கள் தினமும் 800-900 வழக்குகளைப் பதிவு செய்தோம், இது தற்போது ஒரு நாளைக்கு 550-600 ஆகக் குறைந்துள்ளது. தற்போது நிலைமை முழுமையாகக் கட்டுக்குள் உள்ளது. ,” என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

அடினோவைரஸ் மற்றும் எச் 3 என் 2 இன்ஃப்ளூயன்ஸா நோய்களைக் கட்டுப்படுத்துவது மற்றும் மாநிலத்தில் பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு சிகிச்சை அளிப்பது தொடர்பான பணிகளை கண்காணிக்க பகலில் ஒரு பணிக்குழு அமைக்கப்பட்டதாக ஐஏஎஸ் அதிகாரி கூறினார்.

“நிலைமையை கண்காணிக்க பணிக்குழு தினமும் மாலை கூடும். வைரஸ் தொடர்ந்து மாறுகிறது. மத்திய சுகாதார அமைச்சகத்திடமிருந்து எச்சரிக்கை உள்ளது,” டிவிவேதி கூறினார்.

மற்ற மாவட்டங்களில் இருந்து கொல்கத்தாவிற்கு அனுப்பப்படும் வழக்குகள் குறைந்து வருவதாக அவர் கூறினார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய இந்திய செய்திகள் இங்கே

(இந்தக் கதை நியூஸ்18 ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் செய்தி நிறுவன ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது)Source link