‘ஆர்த்’ போன்ற பாதையை உடைக்கும் படங்களைத் தயாரித்த திறமையான இயக்குனராக மட்டுமல்லாமல், மகேஷ் பட் தனது புத்திசாலித்தனமான வார்த்தைகளுக்கும் நேர்மைக்கும் பெயர் பெற்றவர். அவர் விஷயங்களை உள்ளபடியே பேசத் தெரிந்தவர் மற்றும் அவரது யதார்த்தத்திலிருந்து ஒருபோதும் விலகியதில்லை.
சமீபத்தில் அளித்த பேட்டியில் அர்பாஸ் கான், பட் தனது வாழ்க்கையைப் பற்றி தனது இதயத்தை வெளிப்படுத்தினார். முறைகேடான குழந்தை என்ற தனது உணர்வுகளைப் பகிர்ந்து கொண்ட அவர், தனது தாய் இறந்தபோதுதான் அப்பா ‘சிந்தூரி’ போட்டதைக் கண்டு மனம் உடைந்து போனதாகக் கூறிய அவர், அதைச் செய்யத் தாமதமாகிவிட்டதாகவும், படத்தயாரிப்பாளரும் தன் சொந்தத்தைப் பற்றிப் பேசினார். உறவுகள். அவர் ஏற்கனவே திருமணமானவராக இருந்தபோது சோனி ரஸ்தானுடன் உறவில் ஈடுபட்டார், மேலும் அவர் பிரிந்ததிலிருந்து வெளியேறினார். பர்வீன் பாபி. ‘ஆர்த்’ அவரது சொந்த வாழ்க்கையிலிருந்து வந்தது. “ஆர்த் எனது தனிப்பட்ட காயங்களிலிருந்து வந்தது, எனக்கு ஒரு புதிய வாழ்க்கை கிடைத்தது. இது ஒரு தோல்வியுற்ற திருமணத்தின் எனது தனிப்பட்ட அதிர்ச்சியிலிருந்து கட்டப்பட்டது, இது ஆர்த்தை உருவாக்க எரிபொருளாக இருந்தது, இது ஒரு பாதையை உடைக்கும் படமாக மாறியது. பத்திரிகைகள் பர்வீனின் இரண்டாவது ‘ஆர்த்’ காரணமாக முறிவு ஏற்பட்டது. ஆனால் நான் அதற்கு உடன்படவில்லை. இது ஒரு சுயசரிதை படம், இது கற்பனையாக உருவானது.”

மகேஷ் மற்றும் பர்வீன் ஒன்றாக இருந்தபோது, ​​​​மருத்துவர் பர்வீனின் மனநலம் காரணமாக மின்சார அதிர்ச்சிக்கு அறிவுறுத்தினார், மேலும் அவர் குணமடைய குறைந்தது 6-8 வாரங்கள் ஆகும் என்று கூறினார். பட் வெளிப்படுத்தினார், “‘ஷான்’ படத்திற்காக ஒரு செட் போடப்பட்டது, அவர் படத்தின் பெரும்பகுதியாக இருந்தார். படத்தின் இயக்குனர் ரமேஷ் சிப்பியின் அலுவலகத்திற்கு நான் நடந்து சென்றது எனக்கு நினைவிருக்கிறது. அப்போது நான் யாரும் இல்லை, அவர் என்னைப் பார்த்தார். மேலும், ‘என்ன நடக்கிறது?’ என்று கேட்டார்.அப்போது மனநோய் ஒரு புதிராக இருந்தது – இப்போதும் அது தொடர்கிறது.மருத்துவர்கள் அவள் இயல்பு நிலைக்குத் திரும்ப 6-8 வாரங்கள் ஆகும் என்றார்கள்.ஆனால் படத்தின் தயாரிப்புக்கு அவ்வளவு நேரம் இல்லை, வெளிநாட்டுத் திரைப்பட வல்லுநர்கள் படத்தில் ஈடுபட்டு மீட்டர் ஓடியது. அவள் மீது நிறைய பணம் சவாரி செய்தது. ஆனால் நான் அவளைக் கடத்தி பெங்களூருக்கு அழைத்துச் சென்றேன்.
80 களில் மகேஷ் மற்றும் பர்வீன் பிரிந்தனர், அதன் பிறகு அவர் அவளை சந்திக்கவில்லை. “சில்சிலா’ படத்தைப் பார்த்தபோது, ​​திருமணத்திற்குப் புறம்பான விவகாரங்கள் துலிப் தோட்டங்களில் இல்லை என்று எனக்குத் தோன்றியது, இது மிகவும் இருண்ட இடம், நீங்கள் மக்களிடமிருந்து மறைந்து ஏதோ பாவம் செய்வது போல் உணர்கிறேன்,” என்கிறார் இயக்குனர்.

பர்வீனுக்குப் பிறகு சோனியுடன் உறவில் ஈடுபடுவதை அவர் எதிர்த்ததை அர்பாஸிடம் வெளிப்படுத்தினார். “நாங்கள் வோர்லியில் உள்ள ஒரு ஹோட்டலில் இருந்தோம், நான் சோனியிடம் ‘ராஸ்’ படத்தில் வரும் வரியை சொன்னேன், ‘என் அருகில் வராதே நான் உன்னை அழித்துவிடுவேன்’ என்று. ஆனால் அவள் ‘மெயின் பர்பாத் ஹோனா சாஹ்தி ஹூன்’ என்றாள்.”

அந்த நேரத்தில், பட்டுக்கும் மதுப் பிரச்சினை இருந்தது, அதை அவர் சமாளித்தார். சல்மானும் அவரும் ஒருமுறை பட் குடிபோதையில் இருந்தபோது வீட்டில் இறக்கிவிட்டதாக அர்பாஸ் பகிர்ந்து கொண்டார். மகேஷ் மற்றும் சோனி 1968 இல் திருமணம் செய்து கொண்டனர், மேலும் இரண்டு மகள்கள் உள்ளனர் – ஆலியா பட் மற்றும் ஷாஹீன் பட்.Source link