மார்ச் 11, 2023 சனிக்கிழமை, ஜெர்மனியின் முனிச்சில் எஃப்சி பேயர்ன் முனிச் மற்றும் எஃப்சி ஆக்ஸ்பர்க் அணிகளுக்கு இடையிலான ஜெர்மன் பன்டெஸ்லிகா போட்டியின் போது, ​​முனிச்சின் அல்போன்சோ டேவிஸ், சக வீரர் ஜமால் முசியாலாவுடன் கோல் அடித்ததைக் கொண்டாடுகிறார். (ஏபி வழியாக ஸ்வென் ஹோப்/டிபிஏ)

மார்ச் 11, 2023 சனிக்கிழமை, ஜெர்மனியின் முனிச்சில் எஃப்சி பேயர்ன் முனிச் மற்றும் எஃப்சி ஆக்ஸ்பர்க் அணிகளுக்கு இடையிலான ஜெர்மன் பன்டெஸ்லிகா போட்டியின் போது, ​​முனிச்சின் அல்போன்சோ டேவிஸ், சக வீரர் ஜமால் முசியாலாவுடன் கோல் அடித்ததைக் கொண்டாடுகிறார். (ஏபி வழியாக ஸ்வென் ஹோப்/டிபிஏ)

பேயர்ன் டிஃபென்டர் பெஞ்சமின் பவார்ட் இரண்டு கோல்களைப் பிடித்தார், ஜோவா கேன்செலோ, அல்போன்சோ டேவிஸ் மற்றும் லெராய் சானே ஆகியோர் தலா ஒரு கோல் அடித்தனர், பவேரிய ஜாம்பவான்கள் ஷால்கேவுக்கு எதிரான போருசியா டார்ட்மண்டின் ஆட்டத்திற்கு முன்னதாக மூன்று புள்ளிகள் முன்னிலையில் இருந்தனர்.

பவேரியன் டெர்பியில் ஆக்ஸ்பர்க்கை 5-3 என்ற கணக்கில் வீழ்த்தி, சனிக்கிழமையன்று பன்டெஸ்லிகாவின் உச்சியில் உள்ள பேயர்ன் முனிச்சை மூன்று புள்ளிகள் தெளிவாக டிஃபெண்டர்கள் வெளியேற்றினர்.

ஜோனோ கேன்செலோ ஸ்கோரைத் தொடங்கினார் மற்றும் பெஞ்சமின் பவார்ட் இரண்டு கோல்களைப் பெறுவதற்கு முன், அல்போன்சோ டேவிஸ் 74 வது ஆண்டில் பேயர்னின் ஐந்தாவது கோலுடன் டிஃபென்டர்ஸ் அடிக்கும் போக்கைத் தொடர்ந்தார்.

லெராய் சானே 10 முறை நடப்பு சாம்பியனுக்காக கோல் அடித்தார், இது தாமதமான ஆட்டத்திற்கு முன்னதாக பொருசியா டார்ட்மண்டிற்கு அழுத்தத்தை அதிகரிக்கச் செய்தது. பேயர்னுடன் புள்ளிகளை நிலைநிறுத்த, கெல்சென்கிர்சனில் நடந்த ரூர் டெர்பியில் டார்ட்மண்ட், வெளியேற்ற-அச்சுறுத்தப்பட்ட ஷால்கேவை தோற்கடிக்க வேண்டியிருந்தது.

மேலும் படிக்கவும்| லா லிகா: ரியல் மாட்ரிட் 3-1 என்ற கோல் கணக்கில் எஸ்பான்யோலை வென்றது.

Borussia Mönchengladbach க்கு எதிராக 3-0 என்ற கோல் கணக்கில் லீப்ஜிக் மூன்றாவது இடத்திற்கு முன்னேறினார், மேலும் Eintracht Frankfurt மற்றும் Stuttgart மற்றும் Hertha Berlin மற்றும் Mainz இடையே 1-1 என சமநிலை ஏற்பட்டது.

மியாமியை தளமாகக் கொண்ட 777 பார்ட்னர்ஸ் பெரும்பான்மை பங்குதாரராகப் பொறுப்பேற்றதை கிளப் உறுதிசெய்த பிறகு ஹெர்தா தனது முதல் ஆட்டத்தை விளையாடிக்கொண்டிருந்தார்.

மியூனிச்சில், ஆக்ஸ்பர்க்கின் மெர்கிம் பெரிஷா இரண்டாவது நிமிடத்தில் பவர்ட் பந்தை கிளியர் செய்யத் தவறியதால், அவர் கோல் அடித்தபோது, ​​சொந்த அணியை ஏமாற்றினார்.

இது பேயர்ன் பயிற்சியாளர் ஜூலியன் நாகெல்ஸ்மனை ஓரங்கட்டினார், ஆனால் கேன்செலோ – ஒரு அரிய தொடக்கத்தை – 15 இல் சமன் செய்தார், அதன் பிறகு நான்கு நிமிடங்களுக்குப் பிறகு பவார்ட் தனது தவறுக்கு பிராயச்சித்தம் செய்து 35 வது இடத்தில் ஒரு ஸ்டைலான வாலி மூலம் மற்றொன்றைச் சேர்த்தார். இடைவேளைக்கு முன் சானே 4-1 என வெற்றி பெற்றார்.

பெரிஷா இரண்டாவது பாதியின் ஆரம்பத்தில் ஒரு பெனால்டி மூலம் ஒரு பின்னுக்கு இழுத்தார், ஆனால் முடிவு சந்தேகத்திற்கு இடமில்லாமல் இருந்தது. காயம் நேரத்தில் இர்வின் கார்டோனா ஆக்ஸ்பர்க்கின் ஆறுதல் கோல் அடித்தார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய விளையாட்டு செய்திகள் இங்கே

(இந்தக் கதை நியூஸ்18 ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் செய்தி நிறுவன ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது)Source link