ஆஸ்கார் விருதுகள் 2023 மார்ச் 12, 2023 அன்று நடைபெற உள்ளது. இந்த ஆண்டு ‘நாட்டு நாடு’ என்பது இந்தியாவிற்கு மேலும் சிறப்பு.ஆர்ஆர்ஆர்‘ சிறந்த அசல் பாடல்’ பிரிவில் பரிந்துரைக்கப்பட்டுள்ளது. குறிப்பாகப் பாடலின் ‘கோல்டன் குளோப்’ வெற்றிக்குப் பிறகு, இதன் மீது நம்பிக்கை அதிகம்! ராம் சரண், ஜே.ஆர்.என்.டி.ஆர் போன்ற பல பிரபலங்கள் ஏற்கனவே லாஸ் ஏஞ்சல்ஸில் உள்ளனர்.
இப்போது அங்கேயே தங்கியிருக்கும் பிரியங்கா சோப்ரா, மிண்டி கலிங்குடன் இணைந்து தெற்காசியச் சிறப்பைக் கொண்டாடும் ப்ரீ-ஸ்கார் பார்ட்டியை நடத்தினார். பாஷ் ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர் ப்ரீத்தி ஜிந்தா, ஜாக்குலின் பெர்னாண்டஸுடன் ராம் சரண், ஜூனியர் என்டிஆர். தயாரிப்பாளர் குணீத் மோங்கா உட்பட ‘ஆல் தட் ப்ரீத்ஸ்’, ‘தி எலிஃபண்ட் விஸ்பரர்ஸ்’ போன்ற பிற இந்தியப் பரிந்துரைகளின் நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினரும் விருந்தில் கலந்து கொண்டனர். ஜாக்குலினின் ‘கைதட்டல்’ பாடலும் இந்த ஆண்டு அகாடமி விருதுகளுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டுள்ளது.

பிசி ஒரு வெள்ளை தேவதை பாவாடையில் ஒரு அற்புதமான தோற்றத்தை உருவாக்கியது, ஒரு கோர்செட்டுடன் ஃபர் ஷ்ரக். ராம் சரண் மற்றும் அவரது மனைவி உபாசனாவும் LA இல் உள்ள பிரியங்காவின் வீட்டில் இருந்தனர். உபாசனா படங்களை கைவிட்டு, “எல்ஏ ஃபேமிலியா ❤️ #ஹாலிவுட் @பிரியங்காசோப்ரா எங்களுக்காக எப்போதும் இருப்பதற்கு நன்றி. 🤗” என்று எழுதினார்.

பிரியங்காவும் ராம் சரணும் பிந்தைய ஹிந்தி அறிமுகமான ‘ஜன்ஜீர்’ இல் ஒன்றாகப் பணியாற்றினர், மேலும் அவர்கள் கருப்பு மற்றும் வெள்ளை நிறத்தில் ஒரு படத்திற்கு போஸ் கொடுத்தபோது அவர்கள் ஒன்றாக அசத்தினார்கள். LA இல் தனது கணவர் Gene Goodenough உடன் தங்கியிருக்கும் ப்ரீத்தி ஜிந்தா, மலாலா யூசப்சாய் மற்றும் ஆஸ்கார் விருதுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டவர்களுடன் சில படங்களைப் பகிர்ந்துகொண்டு, “நேற்றிரவு நான் சந்தித்த அனைத்து ஆஸ்கார் விருதுகளுக்கும் ஒரு பெரிய வாழ்த்துக்கள். உங்கள் அனைவருக்கும் என் விரல்களை கடக்கிறேன் 🧿❤️ நன்றி @priyankachopra & @anjula_acharia தெற்காசியாவில் உள்ள கலைச் சமூகத்தை ஒன்றிணைத்து, ஒருவரையொருவர் சாதனையைக் கொண்டாடியதற்காக. இது ஒரு வேடிக்கையான மாலை 🤩 #aboutlastnight #celebration #oscarnominees #southasianexcellence #ting”Source link