புது தில்லி: மெட்டாவுக்குச் சொந்தமான WhatsApp ஆனது Android மற்றும் iOS இல் சில பீட்டா சோதனையாளர்களுக்கான குழு அமைப்புகளில் “புதிய பங்கேற்பாளர்களை அங்கீகரிக்க” என்ற புதிய அம்சத்தை வெளியிடுவதாகக் கூறப்படுகிறது. இந்த அம்சத்தின் மூலம், குழு நிர்வாகிகள் தங்கள் குழுக்களில் புதிய உறுப்பினர்களின் ஒப்புதல் எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதை WABetaInfo இன் படி நிர்வகிக்க முடியும். குறிப்பாக, விருப்பம் இயக்கப்பட்டால், குழுவில் சேர முயற்சிக்கும் எவரும் நிர்வாகியின் ஒப்புதலுக்கு உட்பட்டு இருப்பார்கள்.

மேலும், இந்த அம்சம் குழுவில் யார் சேருவது என்பதில் கூடுதல் கட்டுப்பாட்டை வழங்க முடியும் என்று அறிக்கை கூறியது — அங்கீகரிக்கப்பட்ட புதிய பங்கேற்பாளர்கள் விருப்பத்தை மாற்றுவதன் மூலம், குழு நிர்வாகிகள் புதிய பங்கேற்பாளர்கள் குழுவில் சேரும்போது, ​​அவர்கள் பயன்படுத்தியிருந்தாலும், இப்போது அவர்களை அனுமதிக்கவோ அல்லது நிராகரிக்கவோ முடியும். ஒரு குழு அழைப்பு இணைப்பு. (இதையும் படியுங்கள்: பிரியாணி ஏடிஎம்: சென்னையை தளமாகக் கொண்ட ஸ்டார்ட்-அப் இந்தியாவின் முதல் பிரியாணி டேக்அவுட் அவுட்லெட்டை அறிமுகப்படுத்துகிறது)

கூடுதலாக, நிர்வாகிகள் தங்கள் சமூகத்தின் துணைக்குழுவில் சேர விரும்பும் நபர்களிடமிருந்து பெறும் அதிக எண்ணிக்கையிலான கோரிக்கைகளைக் கட்டுப்படுத்தவும் இது உதவும். (இதையும் படியுங்கள்: மார்ச் 2023 இல் வெளியாகும் ஸ்மார்ட்போன்கள்: முழு பட்டியலையும் இங்கே பார்க்கவும்)

இந்த அம்சம் வரும் வாரங்களில் இன்னும் அதிகமான பீட்டா சோதனையாளர்களுக்கு வெளிவரும் என்று அறிக்கை குறிப்பிடுகிறது.

இதற்கிடையில், WhatsApp ஒரு புதிய அம்சத்தை உருவாக்கி வருவதாக கூறப்படுகிறது — “அறியப்படாத அழைப்பாளர்களை அமைதிப்படுத்துங்கள்” – இது பயனர்கள் அழைப்புகள் பட்டியல் மற்றும் அறிவிப்பு மையத்தில் காண்பிக்கும் போது தெரியாத எண்களில் இருந்து அழைப்புகளை முடக்க அனுமதிக்கிறது.

ஆண்ட்ராய்டுக்கான வாட்ஸ்அப் பீட்டாவில் புதிய அம்சம் தற்போது உருவாக்கத்தில் உள்ளது.

Source link