ஷஃபாலி வர்மா 19 பந்துகளில் அரை சதம் அடித்தார் (டுவிட்டர்/@wplt20)

ஷஃபாலி வர்மா 19 பந்துகளில் அரை சதம் அடித்தார் (டுவிட்டர்/@wplt20)

ஷஃபாலி வர்மா 76 ரன்களுடன் ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார், டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் குஜராத் ஜெயண்ட்ஸ் அணியை 7.1 ஓவர்களில் 10 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தியது.

டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் ஷஃபாலி வர்மா, குஜராத் ஜெயன்ட்ஸுக்கு எதிரான ஆட்டத்தின் போது மகளிர் பிரீமியர் லீக்கில் இரண்டாவது அதிவேக அரைசதத்தை அடித்தார். திறமையான இந்திய தொடக்க ஆட்டக்காரர் 19 பந்துகளில் தனது அரை சதத்தை அடிக்க, பார்க் முழுவதும் குஜராத் பந்துவீச்சாளர்களை நொறுக்கினார்.

இந்தியாவின் இளம் தொடக்க ஆட்டக்காரர் 76 ரன்களுடன் ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார், டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் குஜராத் ஜெயண்ட்ஸ் அணியை 7.1 ஓவர்களில் 10 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தியது. இது டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸின் ஆதிக்கம் செலுத்தும் நிகழ்ச்சியாகும், மேலும் குஜராத் பந்துவீச்சாளர்கள் அவருக்கு எதிராக துப்பு இல்லாமல் இருந்ததால் ஷஃபாலி தனது ஆற்றல் நிரம்பிய செயல்திறன் மூலம் அவர்களுக்கு வேலையை எளிதாக்கினார்.

WPL 2023 குஜராத் ஜெயண்ட்ஸ் vs டெல்லி கேபிடல்ஸ் ஹைலைட்ஸ்

19 வயதான அவர் இன்னிங்ஸின் ஐந்தாவது ஓவரில் தனது அரை சதத்தை நிறைவு செய்தார், அவர் ஜெயண்ட்ஸ் பந்துவீச்சாளர் மீது 19 பந்துகளில் குறியை எட்டினார் – போட்டியில் இரண்டாவது வேகமாக. ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணிக்கு எதிராக வெறும் 18 பந்துகளில் இந்த சாதனையை நிகழ்த்திய குஜராத் ஜயண்ட்ஸ் சோபியா டன்க்லேயின் வேகமான அரைசதம் என்ற சாதனை தற்போது உள்ளது.

இதற்கிடையில், டெல்லி கேபிடல்ஸ் பவர்பிளேயில் WPL இன் அதிகபட்ச ஸ்கோரையும் பதிவு செய்தது. ஷஃபாலி மற்றும் அவரது மூத்த தொடக்க ஆட்டக்காரர் மெக் லானிங் ஆகியோர் சனிக்கிழமை பந்துவீச்சாளர்களுக்கு மிகவும் சிறப்பாக இருந்தனர், ஏனெனில் அவர்கள் முதல் ஆறு ஓவர்களில் 87 ரன்கள் எடுத்தனர்.

ஷஃபாலியின் 28 பந்துகளில் 10 பவுண்டரிகள் மற்றும் 5 சிக்ஸர்களுடன் ஆட்டமிழந்தார், இது சினே ராணா மற்றும் கோவை அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியது. அதே நேரத்தில் பார்ட்னர்ஷிப்பில் இரண்டாவது பிடில் ஆடிய லானிங் 15 பந்துகளில் 21 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார். 4 போட்டிகளில் 206 ரன்கள் – போட்டியில் 200 ரன்களைக் கடந்த முதல் வீராங்கனை என்ற பெருமையையும் பெற்றார்.

முன்னதாக, குஜராத் ஜெயண்ட்ஸ் அணியை 20 ஓவர்களில் 105/9 என்று கட்டுப்படுத்த மரிசான் கேப் ஐந்து விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். கப் முதல் ஓவரிலிருந்தே பரபரப்பானார், ஏனெனில் அவர் குஜராத் பேட்டர்களுக்கு மிகவும் நன்றாக இருந்தார்.

106 ரன் இலக்கைத் துரத்திய டெல்லி கேபிடல்ஸ், குஜராத் பந்துவீச்சாளர் ஆஷ்லே கார்ட்னரை ஸ்பெஷலாக விரும்பி, நான்காவது ஓவரில் 4 பவுண்டரிகள் மற்றும் ஒரு சிக்ஸர் விளாசி 23 ரன்களை விளாசினார்.

போட்டிக்குப் பிறகு, சனிக்கிழமை மோதலில் தனக்கு உதவிய அறிவுரைக்காக மெக் லானிங்கை ஷஃபாலி பாராட்டினார்.

“நான் அவசரப்படவில்லை, ஆனால் ரன் துரத்தலின் போது எனது சிறந்ததை கொடுக்க முயற்சித்தேன். இப்போது நாம் ஓய்வெடுத்து மகிழ்ச்சியாக இருக்க முடியும். கடைசி போட்டியில் ஃபிளிக் விளையாடும் போது நான் அவுட் ஆனேன், அதனால் இன்றிரவு நேராக விளையாட முயற்சித்தேன். லானிங்கின் ஆலோசனைக்கு நான் நன்றி சொல்ல விரும்புகிறேன். நான் எதிர்காலத்தில் கடினமாக உழைக்க விரும்புகிறேன், அதே வழியில் ஸ்கோர் செய்து விளையாட விரும்புகிறேன்,” என்று ஷஃபாலி ஒளிபரப்பாளர்களிடம் கூறினார்.

சமீபத்தியதைப் பெறுங்கள் கிரிக்கெட் செய்திகள் இங்கேSource link