முல்தான் சுல்தான்களுக்காக உஸ்மான் கான் நடிக்கிறார்© ட்விட்டர்

பாகிஸ்தான் சூப்பர் லீக்கில் (பிஎஸ்எல்) சனிக்கிழமை நடைபெற்ற குவெட்டா கிளாடியேட்டர்ஸ் அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் முல்தான் சுல்தான் பேட்ஸ்மேன் உஸ்மான் கான் அதிவேக சதம் அடித்து வரலாறு படைத்தார். உஸ்மான் 11 பவுண்டரிகள் மற்றும் 7 சிக்ஸர்களுடன் 36 பந்துகளில் சதத்தை விளாசினார், இந்த செயல்பாட்டில், அவர் தனது சக வீரர் செய்த சாதனையை முறியடித்தார். ரிலீ ரோசோவ் ஒரு நாள் முன்பு. ரோசோவ் தனது சதத்தை 41 பந்துகளில் அடித்தார், ஆனால் சனிக்கிழமையன்று, உஸ்மான் 43 பந்துகளில் 120 ரன்களை எடுத்தார். அவர் இறுதியாக முகமது நவாஸால் டிஸ்மிஸ் செய்யப்பட்டார், ஆனால் சுல்தான்கள் பெரிய மொத்தமாகத் தோற்றதால் சேதம் ஏற்பட்டது.

முந்தைய ஆட்டத்தில், முல்தான் சுல்தான்ஸ் பேட்டிங் மாஸ்டர் கிளாஸை உருவாக்கினார், ஏனெனில் பெஷாவர் சல்மி 240 ரன்களுக்கு மேல் மொத்தமாக காக்க முடியவில்லை. ரோசோவ் 41 பந்துகளில் சதம் அடித்ததால் சுல்தான்ஸ் நான்கு விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றார். கீரன் பொல்லார்ட் 25-பந்தில் 52 ரன்களை விளாசினார்.

பாகிஸ்தான் சூப்பர் லீக் தொடரின் மற்றொரு ஆட்டத்தில், குவெட்டா கிளாடியேட்டர்ஸ், பெஷாவர் சல்மிக்கு எதிரான 241 ரன்கள் இலக்கை புதன்கிழமை துரத்தியது. அது இருந்தது பாபர் அசாம்65 பந்தில் 115 ரன்கள் எடுத்தது, சல்மி 20 ஓவர்களில் 2 விக்கெட் இழப்புக்கு 240 ரன்கள் குவிக்க உதவியது.

முதல் பாதியில், கிளாடியேட்டர்களுக்கு ஆட்டம் எல்லாம் முடிந்துவிட்டது என்று தோன்றியது, ஆனால் பின்னர் ஜேசன் ராய் நடந்தது. வலது கை இங்கிலாந்து பேட்டர் தனது மாஸ்டர் கிளாஸ் 145 ரன்களுடன் 63 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் எதிரணியின் பந்துவீச்சைக் கிழித்தார். அவரது இன்னிங்ஸ் 20 பவுண்டரிகள் மற்றும் 5 சிக்ஸர்களுடன் இருந்தது, கிளாடியேட்டர்ஸ் டி20 கிரிக்கெட் வரலாற்றில் மூன்றாவது அதிகபட்ச சேஸிங்கை 10 பந்துகள் மீதமிருக்கையில் வெற்றிகரமாக முடித்தார்.

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா 4வது டெஸ்ட் போட்டியின் முதல் நாள் ஆட்டத்தை மோட்டேராவில் பிரதமர் மோடியும், அல்பானீஸ் வீரர்களும் பார்க்க உள்ளனர்.

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்

Source link