புது தில்லி: தொழில்நுட்ப நிறுவனமான ஆப்பிளின் வரவிருக்கும் OLED ஐபேட் ப்ரோ ஒரு மேக்புக் ப்ரோவின் விலையைப் போலவே இருக்கும் என்று ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன. புதிய சப்ளை செயின் அறிக்கையின்படி, அடுத்த ஆண்டு வெளியிடப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படும் OLED திரைகளுடன் கூடிய தொழில்நுட்ப நிறுவனமான புதிய iPad Pro மாடல்கள் தற்போதைய வெளியீடுகளை விட 80 சதவீதம் வரை அதிகமாக செலவாகும் என்று AppleInsider தெரிவித்துள்ளது.

குறிப்பாக, OLED டிஸ்ப்ளே கொண்ட 11-இன்ச் ஐபேட் ப்ரோ தற்போதைய மாடலை விட 80 சதவீதம் அதிகமாகும் மற்றும் சுமார் $1,500 இல் தொடங்கும் என்று வதந்தி பரவியுள்ளது. மறுபுறம், 12.9-இன்ச் பதிப்பு 60 சதவீதம் அதிக விலை கொண்டதாக இருக்கும் மற்றும் $1,800 இல் தொடங்கும். (இதையும் படியுங்கள்: ‘அப் நம்பர் ஆயேகா இன்கா’: சிலிக்கான் வேலி பேங்க் சரிவில் அஷ்னீர் குரோவர்)

மேலும், ஐபோன் தயாரிப்பாளர் எல்ஜி டிஸ்ப்ளே மற்றும் சாம்சங் டிஸ்ப்ளே உற்பத்தியாளர்களுடன் விலை நிர்ணயம் பற்றி விவாதித்து வருவதாக அறிக்கை கூறியுள்ளது. (இதையும் படியுங்கள்: டொனால்ட் டிரம்பின் ஆலோசகர் டெஸ்லா தலைமை நிர்வாக அதிகாரி சீனாவுக்குச் சொந்தமானது என்று குற்றம் சாட்டப்பட்ட பின்னர் எலோன் மஸ்க் பதிலளித்தார்)

இதற்கிடையில், கடந்த மாதம், தொழில்நுட்ப நிறுவனமான எல்ஜி டிஸ்ப்ளே மற்றும் சாம்சங் தனது வரவிருக்கும் ஐபாட் ப்ரோ மாடல்களுக்காக OLED பேனல்களை ஆர்டர் செய்ததாக தெரிவிக்கப்பட்டது, அவை அடுத்த ஆண்டு அறிமுகப்படுத்தப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Source link