சென்னை: அரசியல்வாதியாக மாறிய நடிகர். நாம் தமிழர் கட்சி (NTK) தலைவர் சீமான் புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர்களுக்கு எதிராகப் பேசியதற்காக புதிய குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொள்ள நேரிடும் என்று மூத்த காவல்துறை அதிகாரி ஒருவர் சென்னையில் ஞாயிற்றுக்கிழமை தெரிவித்தார்.
NTK தலைவர் மீது ஈரோடு வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது (கருங்கல்பாளையம்) பிப்ரவரி 22, 2023 அன்று மேற்கு நகரத்தில் பிப்ரவரி 13 அன்று ஒரு பொதுக் கூட்டத்தில் உரையாற்றும் போது ஒரு சமூகத்திற்கு எதிராக ‘இழிவான கருத்துக்களை’ கூறியதற்காக காவல்துறை.
“அதே உரையில் அவர் (சீமான்) புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர்களுக்கு எதிராகவும் அவர்கள் மீது வழக்குகளைப் பதிவு செய்வதாக மிரட்டல் விடுத்துள்ளார். எனவே, இது தொடர்பாக சட்ட நடவடிக்கை எடுக்க, இந்த வழக்கில் மேலும் பிரிவுகள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன” என்று மாநில காவல்துறையின் மூத்த அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்தார். தமிழக முதல்வர் பதவியேற்ற சில நாட்களுக்குப் பிறகு காவல்துறை நடவடிக்கை மு.க.ஸ்டாலின் பீகார் துணைக்கு உறுதியளித்தார் நிதீஷ் குமார் தென் மாநிலத்திலுள்ள அனைத்து புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர்களும் பாதுகாப்பாக உள்ளனர் மற்றும் புலம்பெயர்ந்தோர் மீதான தாக்குதல்கள் குறித்து வதந்திகளை பரப்பியதற்காக இந்தி நாளிதழின் ஆசிரியர் உட்பட இரண்டு பத்திரிகையாளர்கள் மீது போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்துள்ளனர்.

Source link