மனைவி யாமி கௌதமின் பிறந்தநாள் இடுகைக்கு ஆதித்யா தரின் ROFL பதில்

படத்தை யாமி கௌதம் பகிர்ந்துள்ளார். (உபயம்: யமிகௌதம்)

தனது கணவர் ஆதித்யா தார் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு, நடிகை யாமி கெளதம் இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு அபிமான பதிவை கைவிட்டார். இயக்குனர் மற்றும் தன்னைப் பற்றிய அழகான படத்தைப் பகிர்ந்த யாமி, “எனது பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள் (பிரபஞ்சம், சூரியன், சந்திரன், நட்சத்திரம், இதயம் ஆகியவற்றைக் குறிக்கும் எமோடிகான்களின் கூட்டத்துடன்)” என்று பதிவிட்டுள்ளார். படத்தில், மகிழ்ச்சியான ஜோடி கருப்பு நிறத்தில் இரட்டையர்களாக இருப்பதைக் காண்கிறோம், அதே நேரத்தில் அவர்கள் கேமராவைப் பார்த்து ஒரு பரந்த புன்னகையை ஒளிரச் செய்கிறார்கள். இருப்பினும், இந்த இடுகைக்கு ஆதித்யா மிகவும் வேடிக்கையான பதிலைக் கொடுத்தார். அதை தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியில் பகிர்ந்த இயக்குனர், “நன்றி என் யாமி. அபி மெயின் ஜான் பர்டன் முடிந்தது (இப்போது நான் போகலாம், உணவுகள் முடிந்தது)” என்று எழுதினார்.

இங்கே உள்ள இடுகைகளைப் பாருங்கள்:

cuauc5

யாமி மட்டுமல்ல, நடிகர் விக்கி கவுஷலும் தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியில் ஆதித்யாவின் படத்தை வெளியிட்டு இயக்குநருக்கு வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளார். விக்கி கௌஷல் ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு, “பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள் மேரே பாய் (பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள் என் சகோதரன்)” என்று எழுதினார். ஆதித்யா தார் இயக்குநராக அறிமுகமானார் உரி: சர்ஜிக்கல் ஸ்டிரைக் இதில் விக்கி கவுஷல் முக்கிய வேடத்தில் நடித்தார்.

படத்தைப் பாருங்கள்:

lkac09u

இந்நிலையில், படத்தின் டிரைலர், சோர் நிகல் கே பாகா கடந்த வாரம் வெளியானது. சன்னி கௌஷல் மற்றும் யாமி கெளதம் நடித்துள்ள படத்தின் டிரெய்லரில், விமானத்தில் வைரங்கள் சம்பந்தப்பட்ட கொள்ளையைத் திட்டமிடும் ஜோடியாக அவர்கள் இடம்பெற்றுள்ளனர். இருப்பினும், விமானம் கடத்தப்படும்போது அவர்களின் நன்கு திட்டமிடப்பட்ட திட்டங்கள் தவறாகப் போகின்றன. டிரெய்லரில் ஷரத் கேல்கர் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில் நடித்தார். தினேஷ் விஜன் மற்றும் அமர் கௌஷிக் தயாரிப்பில் அஜய் சிங் இயக்கியுள்ள இப்படம் மார்ச் 24ஆம் தேதி நெட்ஃபிக்ஸ் தளத்தில் வெளியாகிறது.

வேலையில், யாமி கௌதம் கடைசியாகப் பார்த்தார் இழந்தது.

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

95வது அகாடமி விருதுகளுக்கான ஏற்பாடுகள் நடைபெற்று வருகின்றன

Source link