95வது ஆஸ்கார் விருதுகள் விழாவை முன்னிட்டு, இந்தியாவிலும் உலகெங்கிலும் உள்ள அனைவரும் எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி மற்றும் அவரது கண்கவர் சினிமா வாய்ப்பான RRRக்காக வேரூன்றி உள்ளனர். நாட்டு நாட்டு பாடல் நடைமுறையில் அகாடமியின் தீம் பாடலாக இருக்கலாம். ஆஸ்கார் விருதுகள் எதிர்பார்ப்புகள் எகிறிய நிலையில், படத்தின் நடிகை ஷ்ரியா சரணிடம் ETimes பேசியது. அவர் RRR இல் நடித்த அனுபவத்தை நினைவு கூர்ந்தார் மற்றும் ராஜமௌலியின் அர்ப்பணிப்பு மற்றும் பலவற்றைப் பற்றிய தனது நுண்ணறிவைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார்.
எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி உடனான உங்கள் தொடர்பை எப்படி திரும்பிப் பார்க்கிறீர்கள்?
சத்ரபதிக்காக ராஜமௌலி சாரை அவரது அலுவலகத்தில் சந்தித்தது எனக்கு நினைவிருக்கிறது. பிரபாஸும் உடனிருந்தார். நான் அவரை ஒரு உயரமான, குறும்புக்காரனாக நினைவில் வைத்திருக்கிறேன். அப்போது எல்லோரையும் செல்லம் என்றுதான் அழைப்பார். அந்த படத்தில் நாங்கள் வேலை செய்தோம், அது வெற்றி பெற்றது. பிறகு ராஜமௌலி சாருக்கும் எனக்கும் தொடர்பு இல்லாமல் போனது. பாகுபலி ரிலீஸ் ஆனபோது அவருக்கு போன் செய்து அவருடன் மீண்டும் நடிக்க விரும்புகிறேன் என்று கூறினேன். அவர், “நிச்சயம்” என்றார்.

அவர் உங்களுக்கு RRR இல் நடிக்க வாய்ப்பளித்தாரா? நீங்கள் எப்படி ரியாக்ட் செய்தீர்கள்?அவர் எனக்கு RRR இல் ஒரு பகுதியை வழங்கியபோது, ​​​​நாங்கள் தேதிகளை வகுத்துக் கொண்டிருந்தபோது, ​​​​அந்த பகுதியைப் பற்றி எனக்கு அதிகம் தெரியாது. படத்தில் அஜய் தேவ்கன் வருவார் என்பது கூட எனக்குத் தெரியாது. ஒருமுறை படப்பிடிப்பை ரத்து செய்துவிட்டனர். அடுத்த முறை எனது உறவினரின் திருமண நாள். திருமணத்தை முடித்துவிட்டு ஹைதராபாத் செல்ல வேண்டியதாயிற்று. ரமா மேம் (ராஜமௌலியின் மனைவி) என்னிடம், “என்னை நம்புங்கள். திருமணத்தை விட்டு வெளியேறுவது மதிப்புக்குரியதாக இருக்கும்.
அது ஒரு சிறிய பாத்திரமாக இருந்தது. எனக்கு அது தெரியும். ஆனால் நான் அந்த பகுதியை காதலித்து ரசித்தேன். நான் ராஜமௌலி சாரிடம் என்ன ஊக்கம் என்று கேட்டேன். அவர், “நான் சிறுவயதில் இருந்து படித்த புத்தகங்கள்தான். ராமாயணத்திலிருந்து அமர் சித்ர கதை வரை” ராஜமௌலி சாரும் நீண்ட காலமாக ஒரே அணியை வைத்திருக்கிறார். எனவே, அவர்களிடையே பரஸ்பர அன்பும் மரியாதையும் இருப்பதை நீங்கள் காணலாம்.

ஷூட்டிங் இல்லாத எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி எப்படிப்பட்டவர்?
அவர் மிகவும் வேடிக்கையானவர். யாராவது கேலி செய்தால் அவருக்கு பிடிக்கும். அவர் எளிமையானவர், எப்போதும் சிரிக்கக்கூடியவர். படப்பிடிப்பிலும், அவர் தனது நாயுடன் சிலிர்ப்பதைப் பார்த்திருப்பீர்கள். நாடகமே இல்லை. படப்பிடிப்பின் போது, ​​செட்டுகளுக்கான உணவு அவரது வீட்டில் இருந்து வந்தது.

ஆஸ்கார் விருதுகள் வரை ஆர்.ஆர்.ஆர் சர்வதேசப் புகழ் பெறுவது குறித்து நீங்கள் என்ன நினைக்கிறீர்கள்?
ஒரு படத்தொகுப்புக்குப் போனாலே அது நல்லா இருக்கா இல்லையான்னு தெரியும். RRR செட் ஒரு நல்ல ஃபீலிங் இருந்தது. படத்தில் அனைவரும் கடுமையாக உழைத்துள்ளனர். படம் நன்றாக தெரிகிறது. மக்கள் விரும்புகிறார்கள் ஸ்டீவன் ஸ்பீல்பெர்க் படத்தை வெகுவாகப் பாராட்டியிருக்கிறார்கள். ஒவ்வொரு படத்திற்கும் அதன் அதிர்ஷ்டம் உள்ளது மற்றும் RRR மேலும் மேலும் உயரும் என்று நம்புகிறேன். ராஜமௌலி சாருக்கு RRR படப்பிடிப்பின் போது தூசி காரணமாக பெரிய ஆஸ்துமா தாக்குதல் ஏற்பட்டது. ஆனால் ஒரு நாள் மட்டும் ஓய்வு எடுத்துவிட்டு மீண்டும் வேலைக்கு வந்தார். கடினமாக இருந்தது. ஆனால் அவர் விடுவதில்லை.Source link