திருத்தியவர்: தாமினி சோலங்கி

கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 12, 2023, 18:07 IST

விண்ணப்பங்களை சமர்ப்பிக்க கடைசி தேதி ஏப்ரல் 9 (பிரதிநிதித்துவ படம்)

விண்ணப்பங்களை சமர்ப்பிக்க கடைசி தேதி ஏப்ரல் 9 (பிரதிநிதித்துவ படம்)

ஜபல்பூர், போபால், இந்தூர், கர்கோன், ஷிவ்புரி, பாலகாட், மாண்ட்லா, உஜ்ஜைன், ரத்லாம், சியோனி, ரைசென் மற்றும் மந்த்சௌர் போன்ற பல்வேறு நகரங்களில் அமைந்துள்ள 35 மாவட்ட மத்திய கூட்டுறவு வங்கிகளில் (டிசிசிபி) பணியிடங்கள் காலியாக உள்ளன.

மத்தியப் பிரதேச மாநில சககாரி வங்கி MYDT (அபெக்ஸ் வங்கி) மத்தியப் பிரதேசத்தின் 35 மாவட்ட மத்திய கூட்டுறவு வங்கிகளில் உள்ள அதிகாரிகளின் பணியிடங்களுக்கு விண்ணப்பங்களை வரவேற்கிறது. விண்ணப்பதாரர்கள் அபெக்ஸ் வங்கியின் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம்- apexbank.in மூலம் ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்கலாம். விண்ணப்பங்களை சமர்ப்பிக்க ஏப்ரல் 9 கடைசி நாள்.

பல்வேறு பிரிவுகள் மற்றும் கிரேடுகளில் மொத்தம் 638 காலி பணியிடங்களுக்கான ஆட்சேர்ப்பு. கணினி புரோகிராமர் (சீனியர் மேனேஜ்மென்ட் கிரேடு – 2), நிதி ஆய்வாளர் (சீனியர் மேனேஜ்மென்ட் கிரேடு – 2), மார்க்கெட்டிங் அதிகாரி (சீனியர் மேனேஜ்மென்ட் கிரேடு – 2), இன்டர்னல் ஆடிட்டர் (சீனியர் மேனேஜ்மென்ட் கிரேடு – 2), இன்டர்னல் இன்ஸ்பெக்டர் (மிடில் மேனேஜ்மென்ட் கிரேடு) போன்ற பதவிகள் இதில் அடங்கும். -1), மற்றும் உதவி தலைமை மேற்பார்வையாளர் (நடுத்தர மேலாண்மை கிரேடு-2) மற்றவர்கள் மத்தியில்.

ஜபல்பூர், போபால், இந்தூர், கர்கோன், ஷிவ்புரி, பாலகாட், மாண்ட்லா, உஜ்ஜைன், ரத்லாம், சியோனி, ரைசென் மற்றும் மண்ட்சௌர் போன்ற பல்வேறு நகரங்களில் அமைந்துள்ள 35 மாவட்ட மத்திய கூட்டுறவு வங்கிகளில் (DCCB) பணியிடங்கள் காலியாக உள்ளன.

அபெக்ஸ் வங்கி ஆட்சேர்ப்பு 2023: தகுதி

வயது- 13 பதவிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க தகுதி பெற, விண்ணப்பதாரர்கள் 18 முதல் 40 வயதுக்குள் இருக்க வேண்டும். பெண் விண்ணப்பதாரர்கள் மற்றும் SC/ST, OBC, மற்றும் உடல் ஊனமுற்ற பிரிவுகளைச் சேர்ந்தவர்களுக்கு அதிகபட்ச வயது வரம்பு ஐந்து ஆண்டுகள் தளர்த்தப்பட்டுள்ளது. மத்தியப் பிரதேசத்தைச் சேர்ந்த DCCBகள், SCB மற்றும் PACS போன்ற STCCS இல் வழக்கமான (உறுதிப்படுத்துதல்) சேவைகளில் பணிபுரியும் ஊழியர்களுக்கும் வயது தளர்த்தப்பட்டுள்ளது.

கல்வி – பல்வேறு பதவிகளுக்கு தேவையான கல்வித் தகுதி வேறுபட்டது மற்றும் வங்கியால் வெளியிடப்பட்ட அதிகாரப்பூர்வ ஆட்சேர்ப்பு அறிவிப்பைப் பார்த்து சரிபார்க்கலாம்.

Apex Bank Recruitment 2023: எப்படி விண்ணப்பிப்பது

படி – 1 அபெக்ஸ் வங்கியின் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம்- apexbank.in ஐப் பார்வையிடவும்.

படி – 2 ‘ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்க இங்கே கிளிக் செய்யவும்’ என்பதைத் தேர்ந்தெடுத்து புதிய பக்கத்தில் உங்களைப் பதிவு செய்யவும்.

படி – 3 விண்ணப்ப படிவத்தை பூர்த்தி செய்து தேவையான விவரங்களை கொடுத்து தேவையான ஆவணங்களை பதிவேற்றம் செய்யவும்.

படி – 4 உங்கள் விண்ணப்பத்தை முன்னோட்டமிட்டு, விண்ணப்பக் கட்டணத்தைச் செலுத்தவும்.

படி – 5 ‘சமர்ப்பி’ என்பதைக் கிளிக் செய்து, உங்கள் விண்ணப்பப் படிவத்தின் நகலை எதிர்கால குறிப்புக்காகச் சேமிக்கவும்.

அபெக்ஸ் வங்கி ஆட்சேர்ப்பு 2023: விண்ணப்பக் கட்டணம்

விண்ணப்பக் கட்டணம் பொது, ஓபிசி மற்றும் ஈடபிள்யூஎஸ் பிரிவினருக்கு ரூ.500 மற்றும் எஸ்சி, எஸ்டி மற்றும் உடல் ஊனமுற்ற விண்ணப்பதாரர்களுக்கு ரூ.250. கட்டணம் 18 சதவீத ஜிஎஸ்டிக்கு உட்பட்டது, அது கூடுதலாக வசூலிக்கப்படும்.

அபெக்ஸ் வங்கி ஆட்சேர்ப்பு 2023: தேர்வு செயல்முறை

எழுத்துத் தேர்வு மற்றும் நேர்முகத் தேர்வில் அவர்களின் செயல்திறன் அடிப்படையில் விண்ணப்பதாரர்கள் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள். இதைத் தொடர்ந்து, ஒவ்வொரு பதவிக்கும் ஐபிபிஎஸ் மூலம் தகுதிப் பட்டியல் மற்றும் சீனியாரிட்டி பட்டியல் தயாரிக்கப்படும். தேர்வு தேதி வங்கியின் இணையதளத்தில் பின்னர் அறிவிக்கப்படும்.

எழுத்துத் தேர்வானது 40 கேள்விகளைக் கொண்ட ஐந்து தேர்வுகளைக் கொண்டிருக்கும் மற்றும் ஒவ்வொன்றும் 40 மதிப்பெண்கள் கொண்டதாக இருக்கும். ஆன்லைன் தேர்வுக்கான மொத்த நேரம் 140 நிமிடங்கள்.

அபெக்ஸ் வங்கி ஆட்சேர்ப்பு 2023: சம்பளம்

வெற்றிகரமாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட விண்ணப்பதாரர்களுக்கு பதவியைப் பொறுத்து 6வது மற்றும் 7வது ஊதிய விகிதத்தின் கீழ் வழங்கப்படும். வெவ்வேறு பதவிகளுக்கான சம்பளம் ரூ.9,300 முதல் ரூ.1,35,100 வரை இருக்கும்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய கல்விச் செய்திகள் இங்கேSource link