நேரடி UPW vs MI, WPL 2023: ஹர்ம்னாபீத் கவுர் தலைமையிலான MI போட்டியில் தோற்கடிக்கப்படவில்லை© பிசிசிஐ

UP Warriorz vs மும்பை இந்தியன்ஸ் நேரடி ஸ்கோர் புதுப்பிப்புகள்: ஞாயிற்றுக்கிழமை மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்கு எதிரான போட்டியில் டாஸ் வென்ற உ.பி வாரியர்ஸ் கேப்டன் அலிசா ஹீலி முதலில் பேட்டிங் தேர்வு செய்தார். பெண்கள் பிரிமியர் லீக்கில் டேபிள் டாப்பர்களான மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி, யுபி வாரியர்ஸை எதிர்கொள்கிறது. தி ஹர்மன்ப்ரீத் கவுர்தலைமையிலான அணி இதுவரை விளையாடிய மூன்று போட்டிகளிலும் வெற்றி பெற்றுள்ளது அலிசா ஹீலி-தலைமையிலான UPW இரண்டு போட்டிகளில் வெற்றிபெற்று தோல்வியடைந்து WPL அட்டவணையில் மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளது. MI 6 புள்ளிகள் மற்றும் NRR +4.228, UPW நான்கு புள்ளிகள் மற்றும் NRR +0.509. (லைவ் ஸ்கோர்கார்டு)

UP வாரியர்ஸ் (விளையாடும் XI): தேவிகா வைத்யா, அலிசா ஹீலி(w/c), ஸ்வேதா செஹ்ராவத், கிரண் நவ்கிரே, தஹ்லியா மெக்ராத், தீப்தி ஷர்மா, சிம்ரன் ஷேக், சோஃபி எக்லெஸ்டோன், ஷப்னிம் இஸ்மாயில், அஞ்சலி சர்வானி, ராஜேஸ்வரி கயக்வாட்

மும்பை இந்தியன்ஸ் பெண்கள் (விளையாடும் XI): யாஸ்திகா பாட்டியா(w), ஹேலி மேத்யூஸ், நாட் ஸ்கிவர்-பிரண்ட், ஹர்மன்ப்ரீத் கவுர்(c), தாரா குஜ்ஜர், அமெலியா கெர், இஸ்ஸி வோங், அமன்ஜோத் கவுர், ஹுமைரா காசி, ஜிந்திமணி கலிதா, சைகா இஷாக்

யுபி வாரியர்ஸ் மற்றும் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிகளுக்கு இடையிலான மகளிர் பிரீமியர் லீக் போட்டியின் நேரடி அறிவிப்புகள் இங்கே:

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

இந்தியா-ஆஸ்திரேலியா 4வது டெஸ்ட் போட்டியின் முதல் நாள் ஆட்டத்தை மோட்டேராவில் பிரதமர் மோடியும், அல்பானீஸ் வீரர்களும் பார்க்க உள்ளனர்.

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link