ராக்கி அவுர் ராணி கி பிரேம் கஹானியின் படப்பிடிப்பை முடித்த கரண் ஜோஹர்: 'அவர்களிடம் விடைபெறுவது எளிதல்ல'

கரண் ஜோஹர் இந்தப் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். (உபயம்: கரன்ஜோஹர் )

மும்பை:

திரைப்பட தயாரிப்பாளர் கரண் ஜோஹர் தனது இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் “ராக்கி அவுர் ராணி கி பிரேம் கஹானி” படத்தின் படப்பிடிப்பை முடித்துள்ளார். ஜோஹர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கில் பகிரப்பட்ட ஒரு நீண்ட பதிவில், 2016 ஆம் ஆண்டுக்குப் பிறகு இயக்குனராக தனது முதல் படத்தை ஆரவாரமான முறையில் உருவாக்குவதன் மூலம் தனக்கு ஆதரவளித்த படத்தின் நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினருக்கு நன்றி தெரிவித்தார். ஏ தில் ஹை முஷ்கில்.

“நான் ஒரு திரைப்படத்தை இயக்கி 7 வருடங்கள் ஆகிறது… பல்வேறு தவிர்க்க முடியாத காரணங்களால் பாதியிலேயே நிறுத்த வேண்டிய ஒரு படத்தின் பயணத்தைத் தொடங்கினேன், பின்னர் #rockyaurranikipremkahani என்ற கிருமி எனக்கு ஒரு நிஜ வாழ்க்கை குடும்பக் கதையிலிருந்து வந்தது (ஏதோ என் தந்தை. ஒருமுறை என்னிடம் சொன்னேன் ) பின்னர் எனது 7வது அம்சத்துடன் நான் விரும்பிய அனைத்தையும் உருவாக்க எனது வீரர்கள் எனக்கு உதவினார்கள்” என்று திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் படத்தின் குழுவுடன் தொடர்ச்சியான புகைப்படங்களுடன் எழுதினார்.

ஒரு குடும்ப நாடகம், ராக்கி அவுர் ராணி கி பிரேம் கஹானி ரன்வீர் சிங் மற்றும் ஆலியா பட் ஆகியோர் முன்னணி நடிகர்களான தர்மேந்திரா, ஜெயா பச்சன் மற்றும் ஷபானா ஆஸ்மி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

“தடித்த, மெல்லிய, கோவிட் மற்றும் மோசமான வானிலை” மூலம் அவரது குழு அவருக்கு உதவியதாக ஜோஹர் கூறினார். “நான் சிறந்த அணியுடன் ஆசீர்வதிக்கப்பட்டேன்… அன்பால் நிறைந்த ஒரு குழு, அவர்களுக்கு விடைபெறுவது எளிதானது அல்ல….. தடித்த, மெல்லிய, கோவிட் மற்றும் மோசமான வானிலையில் எனக்கு உதவிய ஒவ்வொரு முக்கிய குழுவிற்கும் நன்றி. (நீங்கள் யார் என்று உங்களுக்குத் தெரியும், நான் உன்னை என்றென்றும் நேசிக்கிறேன்) மூத்த வீரர்கள் முதல் நண்பர்கள் வரை… முதல் முறை நடிகர்கள் முதல் நிறுவப்பட்ட மேஸ்ட்ரோக்கள் வரை (sic)” என்று அவர் எழுதினார்.

“இறுதியாக நேற்றிரவு முடித்துவிட்டோம்!!! உங்கள் அனைவருடனும் எங்கள் அன்பு, குடும்பம், வேடிக்கை மற்றும் சுத்த மகிழ்ச்சியை பகிர்ந்து கொள்ள காத்திருக்க முடியாது… திரைப்படங்களில் சந்திப்போம்!! #rockyaurranikipremkahani” என்று அவர் மேலும் கூறினார். இஷிதா மொய்த்ரா, ஷஷாங்க் கைதான் மற்றும் சுமித் ராய் ஆகியோரால் எழுதப்பட்ட தர்மா புரொடக்ஷன்ஸ் திட்டம் ஜூலை 28 அன்று திரையரங்குகளில் வரவுள்ளது.

(தலைப்பைத் தவிர, இந்தக் கதை என்டிடிவி ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது.)

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

நாட்டு நாடு ஆஸ்கார் விருதை வென்றது: அது ஏன் சிறப்பு வாய்ந்தது என்பதற்கான 5 காரணங்கள்

Source link