ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் இறுதிப் போட்டிக்கு முன்னதாக, ஐபிஎல் அணிகள் டி20 லீக்கின் பிளேஆஃப் சுற்றுக்கு வராத இந்திய வீரர்கள், லண்டனில் இரண்டு வார கண்டிஷனிங் கேம்ப் நடத்தலாம் என்று இந்திய கேப்டன் ரோஹித் சர்மா திங்களன்று தெரிவித்தார். WTC இறுதிப் போட்டி ஜூன் மாதம், ஐபிஎல்லுக்குப் பிறகு, இந்த ஆண்டு, மே 29 அன்று இறுதிப் போட்டி நடைபெறும், அதே நேரத்தில் WTC ஜூன் 7 ஆம் தேதி ஓவலில் தொடங்கும். கோவிட்-19 வெடித்த பிறகு முதல் முறையாக ஐபிஎல் அதன் அசல் வீடு மற்றும் வெளி மாடலுக்குத் திரும்புவதால், நிறைய பயணங்கள் ஈடுபடும் மற்றும் தற்போதைய அனைத்து இந்திய டெஸ்ட் ரெகுலர்களிலும், சேதேஷ்வர் புஜாரா மட்டுமே ஒரு பகுதியாக இல்லை. ஐ.பி.எல்.

“இது எங்களுக்கு மிகவும் முக்கியமானது. இறுதிப் போட்டியில் விளையாடப் போகும் அனைத்து வீரர்களுடனும் நாங்கள் தொடர்ந்து தொடர்பில் இருக்கப் போகிறோம் மற்றும் அவர்களின் பணிச்சுமையைக் கண்காணித்து அவர்களுக்கு என்ன நடக்கிறது என்பதைப் பார்க்கப் போகிறோம்,” என்று பி.டி.ஐ.யின் கேள்விக்கு சர்மா பதிலளித்தார். ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான தொடரை இந்தியா 2-1 என கைப்பற்றியது.

“மே 21 ஆம் தேதி, ஐபிஎல் ப்ளே-ஆஃப் போட்டியில் இருந்து வெளியேறும் ஆறு அணிகள் இருக்கும், எனவே எந்த வீரர்கள் கிடைக்கின்றார்களோ, அவர்களை விரைவில் இங்கிலாந்துக்கு அழைத்துச் செல்ல முயற்சிப்போம், சிறிது நேரம் ஒதுக்கி கண்காணிப்போம். முடிந்தவரை,” கேப்டன் பெரிய இறுதிப் போட்டிக்கான தனது திட்டங்களைப் பற்றி ஒரு கண்ணோட்டத்தைக் கொடுத்தார்.

மூன்று முன்னணி வேகப்பந்து வீச்சாளர்களான முகமது சிராஜ் (ஆர்சிபி), முகமது ஷமி (குஜராத் டைட்டன்ஸ்), உமேஷ் யாதவ் (கேகேஆர்) ஆகியோர் அந்தந்த அணிகளுக்கான முதல் அணி வழக்கமான வீரர்களாக இருப்பார்கள் மற்றும் 14 குரூப் லீக் ஆட்டங்களில் குறைந்தது 12 ஆட்டங்களில் விளையாடுவார்கள் மற்றும் அவர்களின் பணிச்சுமையைக் கண்காணிப்பார்கள். முக்கியமாக இருக்கும்.

“உண்மையில், நாங்கள் அனைத்து வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுக்கும் சில (சிவப்பு) டியூக் பந்துகளை அனுப்புகிறோம், மேலும் அவர்கள் பந்துவீச சிறிது நேரம் கிடைத்தால், ஆனால் மீண்டும் அது தனிநபர்களைப் பொறுத்தது” என்று ரோஹித் கூறினார்.

இங்கிலாந்தில், இந்தியாவில் எஸ்ஜி டெஸ்ட் மற்றும் ஆஸ்திரேலியாவில் கூகபுரா போன்றவற்றில் டியூக் பந்துகளில் டெஸ்ட் விளையாடப்படுகிறது.

ஷமி, உமேஷ் அல்லது சிராஜ் அவர்களின் பயணம், போட்டிகள் மற்றும் பிஸி ஷெட்யூல் மூலம் எவ்வளவு நேரம் தெரிந்துகொள்ள முடியும் என்பதைப் பார்க்க வேண்டும்.

ஆனால் பெரும்பாலான டெஸ்ட் அணி உறுப்பினர்களுக்கு இங்கிலாந்து அந்நியமான இடம் அல்ல, ஏனெனில் அவர்கள் அனைவரும் அங்கு பல தொடர்களில் விளையாடியுள்ளனர் மற்றும் அவர்களில் சிலர் கவுண்டி கிரிக்கெட்டிலும் விளையாடியுள்ளனர்.

“இறுதிப் போட்டியில் பங்கேற்கும் தோழர்கள் இங்கிலாந்தில் விளையாடாத தோழர்கள் அல்ல. அங்கும் இங்கும் ஒன்று அல்லது இரண்டு பேர் இருக்கலாம், நாம் அனைவரும் உலகின் அந்தப் பகுதியில் விளையாடியிருக்கலாம். நான் நினைக்கவில்லை. அது பெரிய பிரச்சனையாக இருக்கும்.”

“பாருங்கள், தயாரிப்புகள் எங்களுக்கு முக்கியமாக இருக்கும் என்று நான் நம்புகிறேன், இறுதிப் போட்டிக்கு வாருங்கள்.”

இரு அணிகளும் இங்கிலாந்தில் நிறைய கிரிக்கெட் விளையாடியிருந்தாலும், நடுநிலையான இடம் இரு தரப்புக்கும் முற்றிலும் மாறுபட்ட கருத்தை உருவாக்கும்.

“இறுதிப் போட்டியில் அவர்களை (ஆஸ்திரேலியா) விளையாடுவது பற்றி பேசுகையில், இது இரு அணிகளுக்கும் நடுநிலையான இடத்துடன் வித்தியாசமான பந்து விளையாட்டாக இருக்கும்.” “இரு அணிகளும் உலகின் அந்த பகுதியில் நிறைய கிரிக்கெட் விளையாடியுள்ளன, இது இரு அணிகளுக்கும் அந்நியமான சூழ்நிலையாக இருக்கும் என்று நான் கூறமாட்டேன், ஆனால் ஆம், இந்தியாவில் இந்தியா அல்லது ஆஸ்திரேலியாவில் ஆஸ்திரேலியாவில் விளையாடுவதை ஒப்பிடும்போது, ​​​​அது நடக்காது. அப்படி இருக்க, இரு அணிகளும் அதற்கு தயாராகும் என்பதில் இருந்து சற்று வித்தியாசமாக இருக்கும்,” என்று கேப்டன் கூறினார்.

(தலைப்பைத் தவிர, இந்தக் கதை என்டிடிவி ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது.)

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

பார்க்க: அக்சர் படேல் மற்றும் அவரது மனைவி மேஹா உஜ்ஜயினியில் உள்ள பாபா மஹாகல் கோவிலுக்கு வருகை தந்தனர்

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link