நடிகர்-தொழில்முனைவோர் ப்ரீத்தி ஜிந்தா அவர் கணவர் ஜீன் குட்எனஃப் உடன் கலந்து கொண்ட ஆஸ்கார் இரவுக்கான விலைமதிப்பற்ற வீடியோவைப் பகிர்ந்து கொள்ள இன்று முன்னதாக அவரது ஐஜி கைப்பிடிக்கு அழைத்துச் சென்றார். பிரமிக்க வைக்கும் கருப்பு நிற கவுன் அணிந்திருந்த ப்ரீத்தி, தன் தோற்றத்தை நிறைவு செய்ய தடித்த, சிவப்பு உதடுகள் மற்றும் சில கம்பீரமான நகைகளை அணிந்ததால் மூச்சடைக்கக் கூடியதாகத் தோன்றினார்.

அந்த பெரிய இரவின் சில தருணங்களைப் பகிர்ந்துகொண்ட ப்ரீத்தி, “நேற்றிரவு கொண்டாடுவதற்கு நிறைய இருந்தது. என் கணவரின் பிறந்தநாள், இரண்டு இந்தியத் தயாரிப்புகள் ஆஸ்கார் விருதை வென்றன. ‘எல்டன் ஜானின் பல வருடங்களாக எனக்குப் பிடித்த பாடல்களில் ஒன்றான இந்த ஆரோக்கியமான மாலைப் பொழுதைச் சுருக்கமாகக் கூறுகிறேன் ❤️ காதலில் நம்பிக்கை வைப்பது, காதலில் இருத்தல் மற்றும் உலகை சிறந்த இடமாக மாற்ற விரும்புவது 😍 #ting #Aboutlastnight #EJAFOscars”.

நடிகர் தனது கணவருடன் ஒரு செல்ஃபியைப் பகிர்ந்துள்ளார் மற்றும் அதற்கு இந்தியில் தலைப்பிட்டுள்ளார்.
முன்னதாக, தி சிப்பாய் நடிகர் அனைத்து மகளிர் ஆல்பத்தையும் பகிர்ந்துள்ளார் ஜாக்குலின் பெர்னாண்டஸ், கல்வி ஆர்வலர் மலாலா யூசுப்சாய் மற்றும் பலர். அவர் பெருமையுடன் எழுதினார், “பழைய நண்பர்களை சந்திப்பது முதல் புதியவர்களை உருவாக்குவது வரை, நேற்று இரவு மிகவும் சிறப்பு வாய்ந்தது. சுதந்திரமான, சக்தி வாய்ந்த மற்றும் திறமையான பெண்ணை விட கவர்ச்சியாகவும் அழகாகவும் எதுவும் இல்லை. இந்த புகைப்படங்களில் உள்ள இந்த அழகான பெண்கள் அனைவருக்கும் இதோ. விருந்தில், நான் அவர்களில் பெரும்பாலானவர்களுடன் அரட்டை அடித்தேன், கேலி செய்தேன் & முட்டாள்தனமாக இருந்தேன் & அதன் ஒவ்வொரு துளியையும் நேசித்தேன், ஏனென்றால் உண்மையான பெண்கள் ஒருவருக்கொருவர் போட்டியிட மாட்டார்கள் – அவர்கள் ஒருவரையொருவர் ஆதரிக்கிறார்கள் & அதிகாரமளிக்கிறார்கள் மற்றும் ஒன்றாக வேடிக்கை பார்க்கிறார்கள் 💕 #photodump #southasianexcellence #girlpower # சுமார் நேற்றிரவு #டிங்”

நிகழ்ச்சிக்கு சில நாட்களுக்கு முன்பு ஆஸ்கார் விருதுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்ட பலரையும் ப்ரீத்தி சந்தித்தார் ஆர்.ஆர்.ஆர் நடிகர் ஜூனியர் என்டிஆர் மற்றும் தயாரிப்பாளர் குணீத் மோங்கா. அவர்களுடன் புகைப்படங்களைப் பகிர்ந்துகொள்வது, தி கல் ஹோ நா ஹோ நடிகர் எழுதினார், “நேற்றிரவு நான் சந்தித்த அனைத்து ஆஸ்கார் விருதுகளுக்கும் ஒரு பெரிய வாழ்த்துக்கள். உங்கள் அனைவருக்கும் என் விரல்களை கடக்கிறேன். மிகவும் வேடிக்கையான மாலை 🤩 #நேற்று இரவு #கொண்டாட்டம் #oscarnominees #southasianexcellence #ting”

ப்ரீத்தி ஜிந்தா நீண்ட காலமாக வெள்ளித்திரையில் இருந்து காணவில்லை, ஆனால் அவர் சமூக ஊடகங்களில் தனது இருப்புடன் தனது ரசிகர்களை புதுப்பித்துள்ளார். 2016 இல் ஜீனை மணந்த நடிகரும் தொழிலதிபரும், 2021 இல் வாடகைத் தாய் மூலம் இரட்டைக் குழந்தைகளான ஜியா மற்றும் ஜெய் ஆகியோரை வரவேற்றனர்.Source link