சிவகிரி அருகே அங்கன்வாடி ஊழியர்கள் சென்ற வேன் கவிழ்ந்த விபத்தில் 12 பேர் காயமடைந்த நிலையில் சங்கரன்கோவில் சட்டமன்ற உறுப்பினர் ராஜா மீட்டு ஆம்புலன்ஸ் மூலம் அரசு மருத்துவமனையில் சேர்த்தார்..

சென்னையில் நடைபெற்ற அங்கன்வாடி ஊழியர்கள் மாநாட்டில் கலந்து கொண்டு தென்காசி மாவட்ட அங்கன்வாடி ஊழியர்கள் தென்காசி பகுதிக்கு திரும்பி வந்து கொண்டிருக்கும்போது சிவகிரி அருகே அவ்வழியாக வந்த டிராக்டர் வாகனத்திற்கு வழி விடும்போது வேனானது நிலை தடுமாறி கவிழ்ந்து விபத்துக்குள்ளானது.

மேலும் படிக்க : போபால் விஷவாயு கசிவு விபத்து இழப்பீடு வழக்கு… மத்திய அரசின் மறுசீராய்வு மனு தள்ளுபடி!

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(தென்காசி)

இந்த நிலையில் காரில் பயணித்த 11 நபர்களும் ஓட்டுநர் ஒருவர் என மொத்தம் 12 பேர் படுகாயம் அடைந்த நிலையில் அவ்வழியாக சென்ற சங்கரன்கோவில் சட்டமன்ற உறுப்பினர் மற்றும் அவரது ஆதரவாளர்கள் காயம் அடைந்தவர்களை உடனடியாக மீட்டு சிவகிரி அரசு மருத்துவமனையில் அனுமதித்தார்.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV போன்றவற்றைக் காணலாம்.Source link