நாமக்கல்: இரண்டு குழந்தைகளை கிணற்றில் போட்டு கொன்றுவிட்டு, மோட்டார் பம்ப் அறைக்குள் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார் பெண். நாமக்கல் மாவட்டம் மோகனூர் திங்கட்கிழமை இரவு.
மோகனூர் காக்கா தோப்பு பகுதியைச் சேர்ந்த ஜி குணவதி (27), அவரது மகன்கள் ஜி பிரணவ் பிரியன் (5) மற்றும் ஜி சுஜித் பிரியன் (1 1/2) ஆகியோர் உயிரிழந்தனர். மூத்த மகன் தனியார் பள்ளியில் எல்கேஜி படித்து வந்தார்.
இதுகுறித்து நாமக்கல் பிரிவு டிஎஸ்பி எஸ்.சுரேஷ் கூறுகையில், குணவதிக்கு கடந்த 2017ம் ஆண்டு கோபி என்பவருடன் திருமணம் நடந்தது.
திங்கள்கிழமை இரவு 10.30 மணியளவில், தனது குழந்தைகள் உணவை எடுக்க மறுத்ததால், அவர் அடித்துக் கொண்டிருந்தார். இதை நேரில் பார்த்த கேசவன், குழந்தைகளை அடித்ததை கண்டித்துள்ளார்.
இதனால் மனமுடைந்த அவர் குழந்தைகளுடன் வீட்டுக்கு வெளியே சென்றார். “அவர் தனது குழந்தைகளை முருகன் கோவில் அருகே உள்ள கிணற்றில் தூக்கி எறிந்துவிட்டு, மோட்டார் பம்ப் அறைக்குள் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார்,” என்று அவர் கூறினார், சில மணிநேரங்களுக்குப் பிறகு மரணத்தை அறிந்த கேசவன் தூக்க மாத்திரைகளை சாப்பிட்டு மயங்கிய நிலையில் கிடந்தார். வீடு.
அக்கம் பக்கத்தினர் அவரை மீட்டு சிகிச்சைக்காக நாமக்கல் நகரில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் சேர்த்தனர். அவரது உடல்நிலை கவலைக்கிடமாக உள்ளதாக கூறப்படுகிறது. உடல்கள் அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டது நாமக்கல் அரசு மருத்துவமனை பிரேத பரிசோதனைக்காக.
வழக்கு பதிவு செய்து மேலும் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

Source link