காஞ்சிபுரத்தில் \”புதிய புயல்\” டான்ஸ் டீம் மற்றும் பாரதிதாசன் மெட்ரிகுலேஷன் மேல்நிலைப்பள்ளி சார்பில் நடைபெற்ற ரத்ததான முகாமில் நன்கொடையாளர்களிடமிருந்து பெறப்பட்ட ரத்தம் காஞ்சிபுரம் அரசு தலைமை மருத்துவமனைக்கு வழங்கப்பட்டது.

காஞ்சிபுரம் அடுத்த ஓரிக்கை பகுதியில் சிறப்பாக வரும் பாரதிதாசன் மெட்ரிகுலேஷன் மேல்நிலைப் பள்ளியில் காஞ்சிபுரம் \”புதிய புயல்\” டேன்ஸ் டீம் சார்பில் பொதுமக்களிடையே \”தானத்தில் சிறந்த தானமான இரத்ததானம்\” என்ற விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தும் வகையில் ரத்ததான முகாம் நடைபெற்றது.

டான்ஸ் டீம் ஒருங்கிணைப்பாளர் சுரேஷ் தலைமையில் நடைபெற்ற, இந்த ரத்ததான முகாமிற்கு, டான்ஸ் டீமின் நடன இயக்குனர் தமிழ்ச்செல்வன் மற்றும் டான்ஸ் டீமின் நிறுவனர் கிருஷ்ணா ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர். இம்முகமை பாரதிதாசன் மெட்ரிக் மேல்நிலைப் பள்ளியின் தாளாளர் அருண்குமார் துவக்கி வைத்தார்.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(காஞ்சிபுரம்)

காஞ்சிபுரம்

காஞ்சிபுரம்

Read More : தமிழ்நாடா – தமிழகமா என்ற விவாதத்தைவிட இதுதான் அவசியம் – அரசுக்கு விஜயகாந்த் வலியுறுத்தல்!

இந்த ரத்த தான முகாமில் நூற்றுக்கும் மேற்பட்ட பொதுமக்கள் கலந்து கொண்டு ரத்த தானம் வழங்கினர். மேலும் இதில் ரத்த தானம் வழங்கிய அனைவருக்கும் பாராட்டு சான்றிதழ்கள் வழங்கப்பட்டன.

இறுதியாக ரத்ததான முகாமில் அனைத்து ரத்தமும், காஞ்சிபுரம் அரசு தலைமை மருத்துவமனைக்கு வழங்கப்பட்டது.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link