ராணிப்பேட்டை ஆற்காடு அடுத்த மாவட்டம் சக்கரமல்லூர் கிராமத்தில் வீட்டில் தனியாக இருந்த தாயை பாலியல் வன்கொடுமை செய்து பாலியல் வன்கொடுமை செய்த முன்னாள் காவலரை போலீசார் கைது செய்தனர். இந்த சம்பவம் பெரும் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

র্ন্প্প্টাতাত্তা জিসাল্ম অত্কাদু চক্ক্র্রালুর গ্রামাত্র. அவருக்கு வயது 32. கருத்து வேறுபாடு காரணமாக இருவரும் பிரிந்து வாழ்ந்து வரும் நிலையில், கடந்த ஆண்டு மோசமான நடத்தை காரணமாக காவல்துறையில் இருந்து பணி நீக்கம் செய்யப்பட்டார். இதனால் சொந்த ஊரில் வசிக்கும் போது குடித்துவிட்டு அம்மாவிடம் பேச ஆரம்பித்தார்.

இரு தினங்களுக்கு முன்பு தாய் செல்போனில் பேசியதால் சந்தேகமடைந்த மகள் பிரியா, வீட்டுக்குச் சென்றபோது தாயார் கொலைசெய்யப்பட்டதைக் கண்டு அதிர்ச்சியடைந்தார். புகாரின் பேரில், ஆற்காடு கிராமிய போலீஸார் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து வந்து உயிரிழந்த வாணிஸ்ரீயின் உடலை மீட்டு பிரேதப் பரிசோதனைக்காக அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர்.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(அரிப்பைட்டை)

ராணிப்பேட்டை

ராணிப்பேட்டை

மேலும் வீட்டில் தனியாக இருந்த முன்னாள் காவலர் தினேஷையும் கைது செய்து ஆற்காடு ஊரக காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்து சென்று விசாரணை நடத்தினர். விசாரணையில், குடிபோதையில் தனது தாயை பாலியல் பலாத்காரம் செய்து கொலை செய்ததை தினேஷ் ஒப்புக்கொண்டார்.

ஆதியோர்ஷ் உசகர் விருது பாஷ்ட்யா

தினேஷ் மீது வழக்கு பதிவு செய்த போலீசார் கோர்ட்டில் ஆஜர்படுத்தி சிறையில் அடைத்தனர். போதைப் பழக்கத்தின் உச்சக்கட்டத்தில் குடிபோதையில் தாய் ஒருவரால் பாலியல் வன்கொடுமை செய்யப்பட்ட சம்பவம் அப்பகுதி மக்களிடையே சோகத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

அக்குக்கு தியு தில்கை குக்குக்கு மாட்டை காட்டை காட்டிக்கு (Top Tamil News, Breaking News), அன்மிசிச்சிக்கல் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நுயான்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் காணலாம்.
News18 தமிழ்நாட்டு டிவியியியை, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 772, 29 TV can be on this சேனல்கள்.Source link