கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 14, 2023, 09:34 IST

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியின் ஆஸ்கார் விருந்துக்குப் பிறகு நடந்த விழாவில் எம்.எம்.கீரவாணி பியானோ வாசிக்கிறார்.

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியின் ஆஸ்கார் விருந்துக்குப் பிறகு நடந்த விழாவில் எம்.எம்.கீரவாணி பியானோ வாசிக்கிறார்.

95வது அகாடமி விருதுகளில் RRR இன் வரலாற்று வெற்றியைத் தொடர்ந்து, எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி லாஸ் ஏஞ்சல்ஸில் ஒரு பிந்தைய பார்ட்டியை நடத்தினார்.

95 வது ஆஸ்கார் விருதுகளில் RRR இன் வரலாற்று வெற்றிக்குப் பிறகு, இயக்குனர் எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி லாஸ் ஏஞ்சல்ஸில் ஒரு நெருக்கமான ஆஸ்கார் விருதுக்குப் பிறகு பார்ட்டியை நடத்தினார். இந்த விருந்தில் ராம் சரண், ஜூனியர் என்டிஆர், இசையமைப்பாளர் எம்எம் கீரவாணி, பாடகர்கள் ராகுல் சிப்ளிகஞ்ச் மற்றும் கால பைரவா உள்ளிட்ட ஆர்ஆர்ஆர் குழுவினர் கலந்து கொண்டனர். சிறந்த ஒரிஜினல் பாடலுக்கான ஆஸ்கார் விருதை RRR-ல் இருந்து நாட்டு நாட்டு பாடல் பெற்றது.

ராம் சரணின் மனைவி உபாசனா கொனிடேலா தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரிகளில் கொண்டாட்டத்தின் பார்வையை வழங்கியுள்ளார். கதையின் ஒரு வீடியோவில், விருந்தினர்கள் அவரை உற்சாகப்படுத்தியபோதும் கீரவாணி பியானோ வாசிப்பதைக் காட்டியது. மற்றொரு வீடியோவில், ராம் சரண் ஆஸ்கார் கோப்பையுடன் போஸ் கொடுப்பதைக் காண முடிந்தது, மற்ற அனைத்து விருதுகளும் RRR இதுவரை பெற்றுள்ளன. இந்த ஆண்டு கோல்டன் குளோப் விருதையும் நாட்டு நாடு பெற்றது.

ஆஸ்கார் விழாவில், சிறந்த ஒரிஜினல் பாடலுக்கான விருதை ஏற்றுக்கொண்ட எம்.எம்.கீரவாணி தனது உரையில், “தச்சர்களின் இசையைக் கேட்டு வளர்ந்தேன், இதோ ஆஸ்கார் விருதுடன் இருக்கிறேன்” என்றார். பின்னர் அவர் மேலும் கூறுகையில், “என் மனதில் ஒரே ஒரு ஆசை இருந்தது, ராஜமௌலி மற்றும் எனது குடும்பத்தினரின் ஆசை இருந்தது, RRR வெற்றி பெற வேண்டும், ஒவ்வொரு இந்தியரின் பெருமையும், என்னை உலகத்தின் முதலிடத்திற்கு கொண்டு வர வேண்டும்.

முன்னதாக ராம் சரண் தனது சமூக வலைதளத்தில் ஒரு நன்றிக் குறிப்பை எழுதியிருந்தார், அதில், “எங்கள் இயக்குனர் எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி, ‘நாட்டு நாடு’ இசையமைப்பாளர் மற்றும் பாடலாசிரியர், எம்.எம்.கீரவாணி மற்றும் சந்திரபோஸ் உள்ளிட்ட ‘ஆர்ஆர்ஆர்’ குழுவில் உள்ள அனைவருக்கும் வாழ்த்துகள். இதைப் பாடியது, ராகுல் சிப்லிகஞ்ச் மற்றும் கால பைரவா, எங்கள் நடன இயக்குனர் பிரேம் ரக்ஷித் மற்றும் இந்த பாடலை உயிர்ப்பித்த நடிகர்கள் மற்றும் உலகிற்கு.

அவர் ஒரு அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கையை வெளியிட்டார், அதில், “ஆர்ஆர்ஆர் எங்கள் வாழ்க்கையிலும் இந்திய சினிமா வரலாற்றிலும் மிகவும் முக்கியமான படமாக எப்போதும் இருக்கும். ஆஸ்கார் விருதை வெளிப்படுத்தியதற்காக அனைவருக்கும் நன்றி சொல்ல முடியாது. இன்னும் கனவில் வாழ்வது போல் உணர்ந்தால். இடைவிடாத ஆதரவிற்கும் அன்பிற்கும் அனைவருக்கும் நன்றி. ”

2022 ஆம் ஆண்டில், எஸ்எஸ் ராஜமௌலியின் ஆர்ஆர்ஆர் உலகளவில் பாக்ஸ் ஆபிஸில் 1000 கோடிகளைத் தாண்டியது. இது இரண்டு நிஜ வாழ்க்கை இந்திய புரட்சியாளர்களான அல்லூரி சீதாராம ராஜு (சரண்) மற்றும் கொமரம் பீம் (ராமராவ்), அவர்களது கற்பனை நட்பு மற்றும் பிரிட்டிஷ் ராஜ்ஜியத்திற்கு எதிரான அவர்களின் போராட்டம் ஆகியவற்றை மையமாகக் கொண்ட ஒரு காவிய அதிரடி நாடகத் திரைப்படமாகும். ஆலியா பட் மற்றும் அஜய் தேவ்கன் படத்தில் சிறப்பு தோற்றத்தில் நடித்திருந்தார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள் இங்கேSource link