சிம்ரன் ஷேக், 21 வயதான UP Warriorz மிடில்-ஆர்டர் பேட்டர், கிரிக்கெட் உலகில் தனது வழியை உருவாக்க நிறைய போராட்டங்களை எதிர்கொண்டார். உலகின் மிகப்பெரிய சேரிகளில் ஒன்றான தாராவியில் இருந்து வந்த அவர், UP வாரியார்ஸுக்கு வழக்கமானவராக மாற, தரவரிசைகளை உடைத்தார். அவள் சிறுவயதில், பூங்காவில் கிரிக்கெட் விளையாடியதற்காக மக்களால் திட்டப்பட்டாள். ஆனால் இப்போது அந்த மக்கள் அவள் தங்கள் தொலைக்காட்சித் திரைகளில் தோன்றும் போதெல்லாம் அவளை உற்சாகப்படுத்துகிறார்கள். ANI இடம் பேசும் போது, ​​சிம்ரனின் தந்தை ஜாஹித் அலி அவளது போராட்டங்களை பிரதிபலித்தார்.

“என் மகளுக்கு சிறு வயதில் கிரிக்கெட் விளையாடுவதில் ஆர்வம் இருந்தது.அவள் மைதானத்தில் கிரிக்கெட் விளையாடும்போதெல்லாம் அவளை நிறைய பேர் திட்டுவார்கள், நிறைய விஷயங்கள் பேசுவார்கள். ஆனால் என் மகள் சத்தத்தையெல்லாம் அலட்சியப்படுத்தினாள். கிரிக்கெட்டில் கவனம் செலுத்தினாள். தொடர்ந்து முன்னோக்கி நகர்ந்தது” என்று அலி கூறினார்.

கிரிக்கெட்டை ஒரு வாழ்க்கைப் பாதையாகத் தொடர்வது எவருக்கும் கடினமான பணி. ஆனால் சிம்ரன் இப்போது மிகப்பெரிய மகளிர் கிரிக்கெட் லீக் ஒன்றில் விளையாடி வருகிறார். அவளால் இப்படி ஒரு நிலைக்கு வரமுடியும் என்று அவளுடைய அப்பா ஆரம்பத்தில் நம்பவில்லை.

“இல்லை, நான் அப்படி நினைக்கவில்லை. நாங்கள் ஏழைகள், அந்த நேரத்தில் நாங்கள் எங்கள் மகளுக்கு உதவக்கூடிய நிலையில் இல்லை. ஆனால் கடவுள் அருளால் அவள் முன்னேற முடிந்தது. எங்களுக்கு மரியாதை என்று நான் சொல்ல விரும்புகிறேன். இன்று கிடைத்ததற்கு எங்கள் மகளின் திறமை, கடின உழைப்பு மற்றும் கடவுளின் அருளே காரணம். நிறைய பேர் எங்களுக்கு ஆதரவளித்துள்ளனர்” என்று சிம்ரனின் தந்தை தொடர்ந்தார்.

சிம்ரனின் தாய் அக்தாரி பானோ கூட தன் மகள் இவ்வளவு லெவலில் விளையாட முடியும் என்று நம்பவில்லை. “அவள் முன்னேறி விளையாடுவாள் என்று நாங்கள் நம்பவில்லை. கடினமான காலங்களில் எங்கள் மகளுக்கும் எங்களுக்கும் ஆதரவாக இருந்த பயிற்சியாளருக்கும் கடவுளுக்கும் நன்றி கூறுகிறேன்.”

சிம்ரன் 10ம் வகுப்புக்குப் பிறகு படிப்பை விட்டுவிட்டு, தன்னிடம் இருந்த அனைத்தையும் வைத்து கிரிக்கெட்டைத் தொடர்ந்தார். தற்போது, ​​தனது பெற்றோரை பெருமைப்படுத்திய அவர், இந்தியாவில் பிரபலமான கிரிக்கெட் வீராங்கனையாக மாறியுள்ளார். “முன்பு எங்கள் பெயரால் அறியப்பட்டவர் ஆனால் தற்போது சிம்ரனால்தான் நம்மை மக்கள் அடையாளம் கண்டு கொள்கிறார்கள். மக்கள் வந்து சிம்ரனின் அம்மா என்று சொல்கிறார்கள். இது எனக்குப் பெருமையான தருணம்” என்று சிம்ரனின் அம்மா கூறினார்.

பெண்கள் பிரீமியர் லீக் ஏலத்தின் போது குடும்பத்தின் உணர்ச்சிகளையும் அக்தாரி பானோ விவரிக்கிறார். “மதியம் 2 மணிக்கு தொலைக்காட்சியை ஆன் செய்தோம், அவள் பெயர் வரும் என்று நாங்கள் காத்திருந்தோம். அவள் முழு நேரமும் கவலையுடன் இருந்தாள். ஆனால் திடீரென்று அவள் பெயர் வந்தது, என் குடும்பம் மற்றும் ஒட்டுமொத்த சமூகமும் கூட உற்சாகத்தில் குதித்தது,” சிம்ரனின் அம்மா தொடர்ந்தார். .

இதுவரை, சிம்ரன் நான்கு போட்டிகளில் பங்கேற்றுள்ளார். ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூருக்கு எதிரான இன்றைய போட்டியில் அவர் இடம்பெறலாம்.

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link