திருச்சி: ஆதரவாளர்கள் தி.மு.க முதன்மை செயலாளர் மற்றும் தமிழ்நாடு நகராட்சி நிர்வாக அமைச்சர் கே.என்.நேரு கட்சியின் ராஜ்யசபா உறுப்பினர் வீட்டில் ரகளையில் ஈடுபட்டனர் திருச்சி சிவா ஸ்டேட் பாங்க் ஆபீசர்ஸ் காலனியில் திருச்சி புதன்கிழமை காலை. அவர்கள் வீட்டின் சில விதவைகளை சேதப்படுத்தினர். மேலும் வீட்டின் வெளியே நிறுத்தப்பட்டிருந்த ஸ்போர்ட் யூட்டிலிட்டி வாகனம் (எஸ்யூவி) மற்றும் இரண்டு இருசக்கர வாகனங்களையும் சேதப்படுத்தினர்.
நேருவின் ஆதரவாளர்கள் ஒரு குழு அவரது இல்லத்தை அடைந்து கண்மூடித்தனமான தாக்குதலை நடத்தியபோது சிவா அவரது வீட்டில் இல்லை என்று வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.
பேட்மிண்டன் மைதானத்தை திறப்பதற்காக எஸ்பிஓ காலனிக்கு வந்த நேரு மீது சிவா ஆதரவாளர்கள் கருப்புக்கொடி காட்டியதையடுத்து இந்த நாசவேலை நடந்தது. பாட்மிண்டன் மைதான திறப்பு விழாவுக்கு சிவாவை அழைக்காததை கண்டித்து சிவா ஆதரவாளர்கள் கருப்புக்கொடி காட்டி போராட்டம் நடத்தினர். இந்த திறப்பு விழாவில் திருச்சி கலெக்டர் பிரதீப்குமார், மாநகராட்சி கமிஷனர் வைத்திநாதன் உள்ளிட்ட அதிகாரிகள் கலந்து கொண்டனர்.
கண்டோன்மென்ட் போலீசார் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து வந்தனர். அமைச்சர் மீது கருப்புக்கொடி காட்டிய சிவாவின் ஆதரவாளர்களை கைது செய்தனர். பின்னர், நேரு ஆதரவாளர்கள் கண்டோன்மென்ட் காவல் நிலையத்திற்கு வந்ததால் இரு கட்சித் தலைவர்களின் ஆதரவாளர்களிடையே மேலும் பதற்றம் ஏற்பட்டது. சிவாவின் வீட்டின் முன்பு போலீசார் குவிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

Source link