ஆலியா பட் இன்று அவரது பிறந்தநாளைக் கொண்டாடுகிறார், மேலும் அவரது குடும்பத்தினர் மற்றும் தொழில்துறையைச் சேர்ந்த நெருங்கிய நண்பர்கள் அவருக்கு வாழ்த்துக்களைத் தெரிவிக்க சமூக ஊடகங்களில் அழைத்துச் சென்றுள்ளனர். தாயான பிறகு நடிகையின் முதல் பிறந்தநாள் இது. அவளுக்கு திருமணம் நடந்தது ரன்பீர் கபூர் கடந்த ஆண்டு ஏப்ரல் மாதம் மற்றும் அவரது மாமியார் நீது அவருக்கு அழகான பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்களைத் தெரிவித்தார்.
கறுப்பு நிற ஜம்ப்சூட்டில் ஆலியா இருக்கும் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ள நீது, “பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள் பஹுராணி. அன்பு மற்றும் அதிக அன்பு!” என்று எழுதினார்.

ஆலியா நீது

ஆலியாவின் சிறந்த தோழியான அகன்ஷா ரஞ்சன் கபூர், ஆலியாவின் திருமண விருந்தில் இருந்து ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். நடிகை கவனமாகக் கேட்கும்போது அவர் ஆலியாவுடன் பேசுவதைக் காணலாம். அகன்ஷா எழுதினார், “

கரீனா கபூர் கான் ஆலியாவை வாழ்த்தினார் மற்றும் அவரை எப்போதும் சிறந்த நடிகை என்று அழைத்தார்! “உங்களுக்குப் பிடித்த இடத்திலிருந்து ஒரு பெரிய அணைப்பை அனுப்புகிறேன்” என்றும் எழுதினார். பெபோ தற்போது சைஃப் அலி கான், தைமூர் மற்றும் ஜெஹ் ஆகியோருடன் விடுமுறையில் இருக்கிறார். குடும்பம் தென்னாப்பிரிக்காவில் விடுமுறையில் உள்ளது.

கரீனா ஆலியா

அடுத்ததாக ஆலியா நடிக்கும் ‘ராக்கி அவுர் ராணி கி பிரேம் கஹானி’ படத்தின் படப்பிடிப்பு தற்போது நிறைவடைந்துள்ளது. கரண் ஜோஹர் ஏழு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு மீண்டும் இயக்குநராக நடிக்கவுள்ளார். ரன்வீர் சிங்குக்கு ஜோடியாக அவர் நடித்துள்ள இப்படம் ஜூலை 28ஆம் தேதி வெளியாகிறது.Source link