புதிய நாள், ஆப்பிரிக்காவில் உள்ள பட்டோடி குடும்ப விடுமுறையின் புதிய படங்கள், சைஃப் அலி கான் மற்றும் தைமூர் ஆகியோர் இடம்பெற்றுள்ளனர்

சைஃப் அலிகான் மகன் தைமூர்.

புது தில்லி:

பட்டாடிகளுடன் தொடர்ந்து இருத்தல் – குடும்பம் தற்போது ஆப்பிரிக்காவில் விடுமுறையில் உள்ளது. கரீனா கபூர் கணவர் சைஃப் அலி கான் மற்றும் மகன்கள் தைமூர் மற்றும் ஜெஹ் அலி கான் ஆகியோருடன் அங்கு விடுமுறையில் இருக்கிறார். சைஃப் அலி கான் மற்றும் மகன் தைமூர் அவர்களின் ஆப்பிரிக்க சஃபாரி படங்கள் அனைத்தும் அருமை. இதற்கிடையில், புதன்கிழமை, கரீனா கபூர், தனது இன்ஸ்டாகிராம் கதையில் ஒரு புதிய சூரியன் முத்தமிட்ட படத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார், மேலும் அவர் எழுதினார்: “ஆப்பிரிக்க வானத்தின் கீழ்.” அதற்கு முன், அவர் தனது மற்றும் மகன் ஜெயின் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார், மேலும் அவர் அதைத் தலைப்பிட்டார்: “என் பையனுடன் காட்டுக்குள்”, இதய ஈமோஜியுடன்.

பட்டோடி விடுமுறையின் புகைப்படங்களை இங்கே காண்க:

o1sf9nf8

தைமூருடன் சைஃப் அலிகான்.

aed243p8

கரீனா கபூரின் இன்ஸ்டாகிராம் கதையின் ஸ்கிரீன்ஷாட்.

47s4cgfg

கரீனா கபூரின் இன்ஸ்டாகிராம் கதையின் ஸ்கிரீன்ஷாட்.

கரீனா கபூர் மற்றும் சைஃப் அலி கான் 2012 இல் திருமணம் செய்து கொண்டார்கள், அவர்கள் தைமூர், 6 மற்றும் ஜெஹ் ஆகிய இரண்டு மகன்களுக்கு பெற்றோர் ஆவர், அவர்கள் 2021 இல் வரவேற்றனர். போன்ற படங்களில் அவர்கள் இணைந்து நடித்துள்ளனர். தஷான், ஓம்காரா, குர்பான் மற்றும் ஏஜென்ட் வினோத்ஒரு சில பெயர்கள்.

வேலையைப் பொறுத்தவரை, கரீனா கபூர் கடைசியாக அமீர் கானின் படத்தில் நடித்தார் லால் சிங் சத்தா. அவள் அடுத்து பார்க்கப்படுவாள் சந்தேகத்தின் பக்தி X, விஜய் வர்மா மற்றும் ஜெய்தீப் அஹ்லாவத் இணைந்து நடித்துள்ளனர். நடிகை ரியா கபூருடன் ஒரு திட்டத்தில் கையெழுத்திட்டுள்ளார் குழு, இதில் அவர் தபு, கிருதி சனோன் மற்றும் தில்ஜித் தோசன்ஜ் ஆகியோருடன் இணைந்து நடிக்கவுள்ளார். நடிகை ஹன்சல் மேத்தாவின் பெயரிடப்படாத திட்டத்திலும் நடிக்கிறார்.

சைஃப் அலி கான் கடைசியாக காணப்பட்டது விக்ரம் வேதா ஹிருத்திக் ரோஷனுடன். நடிகரின் அடுத்த திட்டம் ஓம் ரவுத் ஆதிபுருஷ் பிரபாஸ் மற்றும் கிருத்தி சனோனுடன். இப்படம் இந்த ஆண்டு வெளியாகவுள்ளது.Source link