கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 15, 2023, 13:19 IST

புதுச்சேரி (பாண்டிச்சேரி), இந்தியா

மார்ச் 4 ஆம் தேதி வரை புதுச்சேரியில் வைரஸ் H3N2 துணை வகையைச் சேர்ந்த 79 வைரஸ் வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன என்று UT சுகாதாரத் துறை மார்ச் 11 அன்று கூறியது (பிரதிநிதித்துவ படம்)

மார்ச் 4 ஆம் தேதி வரை புதுச்சேரியில் வைரஸ் H3N2 துணை வகையைச் சேர்ந்த 79 வைரஸ் வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன என்று UT சுகாதாரத் துறை மார்ச் 11 அன்று கூறியது (பிரதிநிதித்துவ படம்)

புதுச்சேரி, காரைக்கால், மாஹே மற்றும் யூனியன் பிரதேசத்தில் உள்ள ஏனாம் ஆகிய நான்கு மண்டலங்களிலும் உள்ள பள்ளிகளில் குறிப்பாக குழந்தைகளிடையே வைரஸ் வகை காய்ச்சல் பரவுவதைக் கருத்தில் கொண்டு இந்த உத்தரவு அமலில் இருக்கும்.

புதுச்சேரி: புதுச்சேரி யூனியன் பிரதேசத்தில் எச்3என்2 காய்ச்சல் பரவி வருவதால், மார்ச் 16 முதல் மார்ச் 26 வரை 8-ஆம் வகுப்பு வரையிலான அனைத்து பள்ளிகளுக்கும் விடுமுறை என புதுச்சேரி அரசு புதன்கிழமை அறிவித்துள்ளது.

புதுச்சேரி, காரைக்கால், மாஹே மற்றும் யூனியன் பிரதேசத்தில் உள்ள ஏனாம் ஆகிய நான்கு மண்டலங்களிலும் உள்ள பள்ளிகளில் குறிப்பாக குழந்தைகளிடையே வைரஸ் வகை காய்ச்சல் பரவுவதைக் கருத்தில் கொண்டு இந்த உத்தரவு அமலில் இருக்கும்.

பூஜ்ஜிய நேரத்தில் சட்டசபையில் பேசிய, முகப்பு மற்றும் கல்வி குறிப்பாக குழந்தைகளிடையே காய்ச்சல் பரவி வருவதைக் கருத்தில் கொண்டு, தொடக்க வகுப்பு முதல் 8-ஆம் வகுப்பு வரையிலான தனியார் பள்ளிகள், அரசு உதவி பெறும் பள்ளிகள் உள்ளிட்ட அனைத்துப் பள்ளிகளுக்கும் விடுமுறை அளிக்க அரசு முடிவு செய்துள்ளதாக அமைச்சர் ஏ.நம்மசிவாயம் தெரிவித்தார்.

மார்ச் 4 ஆம் தேதி வரை புதுச்சேரியில் வைரஸ் H3N2 துணை வகையைச் சேர்ந்த 79 வைரஸ் வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன என்று UT சுகாதாரத் துறை மார்ச் 11 அன்று கூறியது.

இதற்கிடையில், அரசு துறைகளில் குரூப் பி வர்த்தமானி அல்லாத பதவிகளுக்கான ஆட்சேர்ப்பில் மிகவும் பிற்படுத்தப்பட்ட வகுப்பினருக்கு (எம்பிசி) இடஒதுக்கீடு வழங்கும் அரசாணையை (ஜிஓ) பிராந்திய நிர்வாகம் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளதாக விவசாய அமைச்சர் சி டிஜெகோமர் தெரிவித்தார். யூனியன் பிரதேச அமைச்சரவையின் தீர்மானத்திற்குப் பின்னர் இது தொடர்பான GO வெளியிடப்பட்டுள்ளதாக அவர் சபையில் தெரிவித்தார்.

முன்னதாக, யூனியன் பிரதேசத்தில் பில்லிங் மின் நுகர்வுக்கு ப்ரீபெய்டு மீட்டர்கள் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதற்கு எதிர்ப்புத் தெரிவித்து எதிர்க்கட்சியான திமுக மற்றும் காங்கிரஸ் உறுப்பினர்கள் அனைவரும் அவையில் இருந்து வெளிநடப்பு செய்தனர். உறுப்பினர்களின் வெளிநடப்புக்கு தலைமை தாங்கிய திமுக எதிர்க்கட்சித் தலைவர் ஆர்.சிவா, இதுபோன்ற மின் மீட்டர்களை பொருத்துவது மக்கள் விரோத செயல் என்றும், மின் நுகர்வோர் மத்தியில் குழப்பத்தை ஏற்படுத்தியது என்றும் கூறினார். ப்ரீபெய்டு மீட்டர் முறையை கைவிட வேண்டும் என திமுக தலைவர் மு.க.

மின்சாரத் திருட்டு மற்றும் திருட்டைத் தடுக்கவே ப்ரீபெய்ட் மின் நுகர்வு மீட்டர் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது என்ற மின்சாரத் துறையை வைத்திருக்கும் அமைச்சர் நமச்சிவாயத்தின் வாதத்தை போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட சட்டமியற்றுபவர்கள் ஏற்கவில்லை.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய கல்விச் செய்திகள் இங்கே

(இந்தக் கதை நியூஸ்18 ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் செய்தி நிறுவன ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது)Source link