சதீஷ் கௌசிக்கின் அகால மரணம் அவரது குடும்பத்தினர், நண்பர்கள் மற்றும் ரசிகர்களிடையே அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது. மூத்த நடிகர் மார்ச் 9 அன்று மாரடைப்பால் காலமானார். அவரது தந்தையின் நினைவாக, சதீஷ் மற்றும் சஷி கௌசிக்கின் 11 வயது மகள் வன்ஷிகா அவருடன் ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். Instagram.
இருப்பினும், மூத்த நடிகர் மறைந்த ஒரு வாரத்திற்குள், வன்ஷிகா தனது இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கை நீக்கிவிட்டார். மறைந்த சதீஷ் கௌஷிக் வன்ஷிக்கை தனது பல சமூக ஊடக இடுகைகளில் குறியிட்டார், மேலும் அவரது கைப்பிடி @vanshika_kaesthetic என்ற பெயரில் சென்றது. இருப்பினும், இன்ஸ்டாகிராமில் பக்கம் இனி இல்லை.

சதீஷ் கௌசிக் மறைவுக்குப் பிறகு, 15 கோடி ரூபாய் தொடர்பான தகராறில் தனது கணவரால் மூத்த நடிகர் கொல்லப்பட்டதாக சான்வி மாலு கூறியிருந்தார். இருப்பினும், சதீஷ் கௌஷிக்கும், சான்வியின் கணவர் விகாஸ் மாலுவுக்கும் இடையே நிதிப் பிரச்னை எதுவும் இல்லை என்று ஷஷி கௌஷிக் தெளிவுபடுத்தியிருந்தார். இந்த விவகாரம் தற்போது விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. முன்னதாக, டெல்லி காவல்துறை நடிகரின் மரணத்தில் தவறான விளையாட்டை நிராகரித்தது, ஆரம்ப அறிக்கையை மேற்கோள் காட்டி, மூத்த நடிகர் ‘கரோனரி தமனி நோயுடன் தொடர்புடைய கரோனரி தமனி அடைப்பால் ஏற்பட்ட இதயத் தடுப்பு’ காரணமாக காலமானார் என்று கூறினார். மறைந்த நடிகரின் இறுதிச் சடங்கை ஏற்றி வைத்த சதீஷ் கௌசிக்கின் மருமகன் நிஷாந்திடம் ETimes பேசியிருந்தது. அவர் நடிகருடன் நெருக்கமாக பணியாற்றினார் மற்றும் சதீஷ் கௌசிக் என்டர்டெயின்மென்ட் நிறுவனத்தில் தயாரிப்பாளராகவும் இருந்தார்.Source link