சிறுநீரக நோய்த்தொற்றுடன் மருத்துவமனையில் உள்ள நடிகை ஷிவாங்கி ஜோஷி எழுதுகிறார்: 'ரஃப் ஜோடி டேஸ்'

ஷிவாங்கி ஜோஷி இந்தப் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார்.(உபயம்: சிவங்கிஜோஷி18)

புது தில்லி:

டிவி நட்சத்திரம் ஷிவாங்கி ஜோஷி, தனது சமீபத்திய இன்ஸ்டாகிராம் பதிவில், புதன்கிழமை மாலை தனது உடல்நலம் குறித்த புதுப்பிப்பைப் பகிர்ந்துள்ளார். அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் சுயவிவரத்தில் மருத்துவமனையில் இருந்து தன்னைப் பற்றிய ஒரு படத்தை வெளியிட்டார், மேலும் அவர் சிறுநீரக தொற்று நோயால் கண்டறியப்பட்டதை வெளிப்படுத்தினார். ஷிவாங்கி ஜோஷி தனது தலைப்பில் எழுதினார்: “அனைவருக்கும் வணக்கம், இரண்டு நாட்கள் கடினமானது, எனக்கு சிறுநீரக தொற்று ஏற்பட்டது, ஆனால் எனது குடும்பத்தினர், நண்பர்கள், மருத்துவர்கள், மருத்துவமனை ஊழியர்கள் மற்றும் அவர்களின் கருணையுடன். கடவுளே, நான் நன்றாக உணர்கிறேன்.” அவர் தனது பதிவில் “குணமடைந்து குணமடைகிறேன்” என்றும் தனது இன்ஸ்டாஃபாமுக்கு நன்றி தெரிவித்தார். அவர் மேலும் கூறினார், “உங்கள் உடல், மனம் மற்றும் ஆன்மாவை நீங்கள் கவனித்துக்கொள்வதை நினைவூட்டுவதற்காகவும், மிக முக்கியமாக நீரேற்றத்துடன் இருப்பீர்கள். உங்கள் அனைவரையும் நேசிக்கிறேன், நான் விரைவில் மீண்டும் செயல்படுவேன். குணமடைந்து குணமடைகிறேன். நிறைய அன்பு சிவாங்கி .”

ஷிவாங்கி ஜோஷியின் நடிகை விரைவில் குணமடைய தொலைக்காட்சி துறை நண்பர்கள் வாழ்த்து தெரிவித்தனர். ஸ்வேதா திவாரி எழுதினார்: “சீக்கிரம் குணமடையுங்கள் என் அன்பே.” ருபினா திலாய்க் மேலும் கூறினார், “விரைவாக குணமடையுங்கள்…” தொலைக்காட்சி நட்சத்திரம் ஷ்ரத்தா ஆர்யா எழுதினார்: “ஓ நூஹோ… விரைவில் குணமடையுங்கள் இளவரசி! உண்மையாகவே! உங்களுக்கு நிறைய அன்பு மற்றும் குணப்படுத்துதல்.” தீரஜ் தூப்பரின் கருத்து பின்வருமாறு: “ஏய் கவனித்துக்கொள், விரைவில் குணமடையுங்கள்…உனக்கு எல்லா அன்பையும் கவனிப்பையும் அனுப்புகிறேன்.” ஷிவாங்கி ஜோஷியின் இன்ஸ்டாஃபாமும் அவர் விரைவில் குணமடைய வாழ்த்தியது.

ஷிவாங்கி ஜோஷியின் பதிவை இங்கே படிக்கவும்:

ஷிவாங்கி போன்ற ஹிட் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளில் நடித்ததற்காக மிகவும் பிரபலமானவர் யே ரிஷ்டா க்யா கெஹ்லதா ஹை, பாலிகா வடு 2 மற்றும் பெகுசராய் ஒரு சில பெயரிட. அவர் தொலைக்காட்சி சாகச ரியாலிட்டி ஷோவின் ஒரு பகுதியாகவும் இருந்தார் காத்ரோன் கே கிலாடி சீசன் 12ரோஹித் ஷெட்டி தொகுத்து வழங்கினார்.

Source link