கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 16, 2023, 12:12 IST

டிசம்பர் காலாண்டில் சம்வர்தனா மதர்சனில் 17.55 சதவீத பங்குகளை விளம்பரதாரர் நிறுவனமான SWS வைத்துள்ளது.

டிசம்பர் காலாண்டில் சம்வர்தனா மதர்சனில் 17.55 சதவீத பங்குகளை விளம்பரதாரர் நிறுவனமான SWS வைத்துள்ளது.

சம்வர்தனா மதர்சன் பிளாக் டீல்கள்: சம்வர்தனா மதர்சன் இன்டர்நேஷனல் பங்குகள் மார்ச் 16 அன்று பத்து சதவீதம் சரிந்தன; விவரங்கள் தெரியும்

சம்வர்தனா மதர்சன் பிளாக் டீல்கள்: சம்வர்தனா மதர்சன் இன்டர்நேஷனல் பங்குகள் மார்ச் 16 அன்று பங்குச்சந்தைகளில் பெரிய பிளாக் ஒப்பந்தங்கள் நடந்ததால் பத்து சதவீதம் சரிந்தது. புரோமோட்டர் சுமிடோமோ வயரிங் சிஸ்டம்ஸ் (SWS) நிறுவனத்தின் 3.4 சதவீதப் பங்குகளை பிளாக் டீல்கள் மூலம் ஓரளவு கடனைத் திருப்பிச் செலுத்துவதற்காக விற்றதை அடுத்து, வியாழனன்று நடந்த இன்ட்ரா-டே வர்த்தகத்தில் NSE இல் ஸ்கிரிப் 10.94 சதவீதம் குறைந்து ரூ.68.40க்கு வர்த்தகம் செய்யப்பட்டது.

காலை 09:18 வரை; சம்வர்தனா மதர்சனின் மொத்த ஈக்விட்டியில் 4.5 சதவீதத்தை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் சுமார் 305.61 மில்லியன் ஈக்விட்டி பங்குகள் என்எஸ்இயில் கை மாறியது. இதற்கிடையில், BSE இல், சுமார் 14.73 மில்லியன் பங்குகள் அல்லது நிறுவனத்தின் மொத்த ஈக்விட்டியில் 0.22 சதவீதம் கை மாறியதாக பரிமாற்ற தரவு காட்டுகிறது.

ஒப்பந்தத்தின் தள விலை ரூ.69.9 ஆக நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது, இது புதன் கிழமையின் இறுதி விலையான ₹76.25க்கு சுமார் 9 சதவீதம் தள்ளுபடி. மொத்த ஒப்பந்த அளவு $195 பில்லியன் இருக்கும்.

ஜேபி மோர்கன் இந்தியா பிரைவேட் லிமிடெட் இந்த பிளாக் டீலின் ஒரே தரகராக செயல்படுகிறது.

SWS நிறுவனம் சுமார் 230 மில்லியன் பங்குகளை 1,607 கோடி ரூபாய்க்கு விற்றது. இந்த ஒப்பந்தத்தின் மூலம் சம்வர்தனா மதர்சன் நிறுவனத்தின் பங்கு 14.32 சதவீதமாக குறையும்.

டிசம்பர் காலாண்டில் சம்வர்தனா மதர்சனில் 17.55 சதவீத பங்குகளை விளம்பரதாரர் நிறுவனமான SWS வைத்திருந்தது, பங்குதாரர் முறை தரவு காட்டுகிறது.

இந்த பரிவர்த்தனைக்குப் பிறகு, நிறுவனத்தில் SWS இன் பங்குகள் சுமார் 14.15 சதவீதம் மற்றும் 17.55 சதவீதமாகக் குறைக்கப்படும்.

ஆய்வாளர்கள் என்ன சொல்கிறார்கள்?

மேலும் SWS உடன் இன்னும் கணிசமான பங்கு இருப்பை விற்கும் நோக்கத்துடன், ஆரோக்கியமான நிதி மற்றும் அளவீடு செய்யப்பட்ட கையகப்படுத்துதல்கள் இருந்தபோதிலும், பங்குகள் நடுத்தர காலத்திற்கு அருகில் செயல்படாமல் போகலாம் என்று ICICI செக்யூரிட்டீஸ் ஒரு குறிப்பில் தெரிவித்துள்ளது.

அடுத்த மூன்று ஆண்டுகளுக்கு சுமார் 3 பில்லியன் யூரோக்களின் ஒட்டுமொத்த வருவாய் தெரிவுநிலையுடன் நிறுவனம் வலுவான ஆர்டர் புத்தகத்தைக் கொண்டுள்ளது என்று எம்கே குளோபல் ஃபைனான்சியல் சர்வீசஸ் தெரிவித்துள்ளது.

SAS Autosystemtechnik GmbH-ஐ கையகப்படுத்திய பிறகு சம்வர்தனா மதர்சனின் நிகரக் கடன் டிசம்பர் 2022 இல் ரூ.8400 கோடியிலிருந்து நிதியாண்டில் ரூ.9800 கோடியாக அதிகரிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கிறது. 23-25 ​​நிதியாண்டில் ஒவ்வொரு ஆண்டும் ரூ. 6300 கோடி ஆரோக்கியமான செயல்பாட்டு பணப்புழக்கத்தை நிறுவனம் பதிவு செய்யும் என்று தரகு நிறுவனம் நம்புகிறது.

மறுப்பு:பொறுப்புத் துறப்பு: இந்த News18.com அறிக்கையில் உள்ள நிபுணர்களின் பார்வைகள் மற்றும் முதலீட்டு உதவிக்குறிப்புகள் அவர்களது சொந்தமே தவிர, இணையதளம் அல்லது அதன் நிர்வாகத்தினுடையது அல்ல. எந்தவொரு முதலீட்டு முடிவுகளை எடுப்பதற்கு முன், பயனர்கள் சான்றளிக்கப்பட்ட நிபுணர்களுடன் சரிபார்க்க அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய வணிகச் செய்திகள் இங்கேSource link