அனுஷ்கா சர்மா கணவரிடம் மிகவும் அன்பான எதிர்வினை இருந்தது விராட் கோலிஇன் சமீபத்திய வீடியோ, அதில் அவர் RCB மகளிர் அணிக்கு ஒரு பெப் டாக் கொடுக்கிறார். தனது சொந்த தோல்விகளைப் பற்றிப் பேசுகையில், கிரிக்கெட் வீரர் களத்தில் சிறந்த முறையில் செயல்பட பெண்களை ஊக்கப்படுத்தினார். விராட்டின் வீடியோவை தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரிகளில் பகிர்ந்து கொண்ட அனுஷ்கா ஷர்மா, சிவப்பு நிற ஈமோஜியை கைவிட்டார்.
விராட் தனது சமீபத்திய அரட்டை ஒன்றில், தாய்மைக்காக அனுஷ்கா செய்த தியாகங்களுக்காக அவரைப் பாராட்டினார். RCB போட்காஸ்டின் போது, ​​விராட் கூறியது, “கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளில் விஷயங்கள் எப்படி இருந்தன, நாங்கள் எங்கள் குழந்தையைப் பெற்றுள்ளோம், ஒரு தாயாக, அவர் செய்த தியாகங்கள் மகத்தானவை. அவளைப் பார்த்து, நான் என்ன பிரச்சனைகளை உணர்ந்தேன். எதுவும் இல்லை.எதிர்பார்ப்புகளைப் பொறுத்த வரையில், நீங்கள் யார் என்பதற்காக உங்கள் குடும்பத்தினர் உங்களை நேசிக்கும் வரை, நீங்கள் அதிகம் எதிர்பார்க்க மாட்டீர்கள், ஏனெனில் அதுவே அடிப்படைத் தேவை. நீங்கள் உத்வேகத்தைத் தேடும்போது, ​​நீங்கள் வீட்டிலிருந்து தொடங்குகிறீர்கள், வெளிப்படையாக, அனுஷ்கா எனக்கு ஒரு பெரிய உத்வேகமாக இருந்தார். என் வாழ்க்கை முற்றிலும் மாறுபட்ட கண்ணோட்டத்தைக் கொண்டிருந்தது. நீங்கள் ஒருவரைக் காதலிக்கும்போது, ​​அந்த மாற்றங்களை உங்களுக்குள்ளும் செயலாக்கத் தொடங்குகிறீர்கள். வாழ்க்கையைப் பற்றிய அவரது பார்வை வித்தியாசமாக இருந்தது, அது என்னை மாற்றத் தூண்டியது. சிறந்தது மற்றும் விஷயங்களை ஏற்றுக்கொள்வது.”

கடைசியாக 2018 ஆம் ஆண்டு வெளியான ‘ஜீரோ’ படத்தில் அனுஷ்கா ஷர்மா ‘சக்தா எக்ஸ்பிரஸ்’ மூலம் OTT அறிமுகத்திற்கு தயாராகி வருகிறார். ப்ரோசித் ராய் இயக்கும் இந்த விளையாட்டு நாடகத்திற்காக அவர் பிரபல கிரிக்கெட் வீரர் ஜூலன் கோஸ்வாமியின் காலணியில் அடியெடுத்து வைப்பார்.Source link