பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியம் (பிசிபி) செவ்வாயன்று புதிய தலைப்புச் செய்திகளை வெளியிட்டது, அவர்கள் ஆப்கானிஸ்தானுக்கு எதிரான வரவிருக்கும் டி 20 ஐ தொடருக்கான அணியை அறிவித்த பின்னர், அதில் அவர்கள் ஓய்வெடுத்துள்ளனர். பாபர் அசாம் மற்றும் நட்சத்திர வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஷஹீன் அப்ரிடி. பாபர் இல்லாத நிலையில், துணை கேப்டன் ஷதாப் கான் கேப்டன் வேடத்தில் நடிப்பார். இந்த அறிவிப்பு ரசிகர்கள் மற்றும் நிபுணர்களிடமிருந்து கலவையான பதிலைப் பெற்றது. பாகிஸ்தான் முன்னாள் கேப்டன் ஷாஹித் அப்ரிடி ஷதாப்பின் நியமனத்தில் தான் மகிழ்ச்சி அடைவதாகவும், ஷாஹீன் தேசிய தரப்பை வழிநடத்துவதை ஒருபோதும் விரும்பவில்லை என்றும் கூறினார்.

“எனக்கு கிரிக்கெட் வாரியத்துடன் சிறிதும் தொடர்பில்லை. பிஎஸ்எல் போட்டியிலும், தேசிய அணியின் கேப்டன் பதவியை ஒருபுறம் இருக்கட்டும், ஷாஹீனை ஃபிரான்சைசி கேப்டன் பதவியை ஏற்க வேண்டாம் என்று நான் பரிந்துரைத்தேன்.” அப்ரிடி கூறியதாக பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

“இரண்டாவதாக, வாரியம் எடுத்த முடிவு புத்திசாலித்தனமானது மற்றும் சீனியாரிட்டிக்கு ஏற்றது. பாபர் இல்லாத நிலையில், ஷதாப்புக்கு அந்த பாத்திரம் பொருத்தமானது, ஏனெனில் அவர் நீண்ட காலமாக துணை கேப்டனாக பணியாற்றுகிறார். நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். முடிவு,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

முன்னதாக, பாகிஸ்தான் ஜாம்பவான் ரஷீத் லத்தீப் கடுமையான அறிக்கையை அளித்ததுடன், தொடருக்கான டி20 அணியில் இருந்து பாபர் மற்றும் ஷஹீனை ஓரங்கட்டியதற்காக பலகையை கொடூரமாக தாக்கினார்.

“எங்கள் வீரர்கள் நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு ஐசிசி தரவரிசையில் இடம்பெற்று விருதுகளை வென்றுள்ளனர். பாபர் மற்றும் ஷாஹீன் ஐசிசி விருதுகளை வென்றனர். அவர்கள் [PCB] ஜீரணிக்க முடியவில்லை. நாங்கள் அதை நடக்க விட மாட்டோம், இப்போது நாங்கள் இங்கே இருக்கிறோம், முடிவுகளை எடுப்போம் என்றார்கள். ஓய்வு எடுக்காமல், 70, 80 வயது நிரம்பியவர்கள், ஓய்வெடுக்க வேண்டியவர்கள், இப்போது பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட்டின் தலைவிதியைத் தீர்மானிக்கிறார்கள். பாகிஸ்தான் அணியில் அமைதியுடன் ஓய்வெடுங்கள் என்று சொல்லலாம். எங்கள் அணி இப்போது நிம்மதியாக உள்ளது,” என்று லத்தீப் கூறியதாக கிரிக்கெட் பாகிஸ்தான் தெரிவித்துள்ளது.

“நீங்கள் புதிய வீரர்களைக் கொண்டுவரும்போது, ​​​​நீங்கள் ஒரு குழு கலவையை உடைக்கிறீர்கள். தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சில புதிய வீரர்கள், ஆப்கானிஸ்தான் தொடரில் செயல்படுவார்கள், அதனால் அவர்கள் குறைந்த ஸ்ட்ரைக் ரேட்டுடன் மூத்த வீரர்களை மீண்டும் கொண்டு வருவார்கள். ஊடகங்களும் அவர்கள் மீது அழுத்தம் கொடுக்கும். பாகிஸ்தான் அணியை அழிப்பதற்கான முதல் படி இதுவாகும்,” என்று அவர் மேலும் தனது கருத்தை விளக்கினார்.

பாகிஸ்தான் அணி: ஷதாப் கான் (சி), அப்துல்லா ஷபீக், ஆசம் கான், ஃபஹீம் அஷ்ரப், இப்திகார் அகமது, இஹ்ஸானுல்லாஹ்இமாத் வாசிம், முகமது ஹரீஸ் (வாரம்), முகமது நவாஸ், முகமது வாசிம் ஜூனியர், நசீம் ஷா, சைம் அயூப், ஷான் மசூத், தயப் தாஹிர்ஜமான் கான்.

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link