ஷாஹித் கபூர் நம்மிடம் உள்ள மிகவும் திறமையான, அழகான மற்றும் பிரபலமான நடிகர்களில் ஒருவர் பாலிவுட். அவர் நாடு முழுவதும் மற்றும் சமூக ஊடகங்களில் ஒரு பெரிய ரசிகர்களைப் பின்பற்றுகிறார்.
பல ஆண்டுகளாக அவர் கண்ட சில பைத்தியக்கார பெண் ரசிகர்களும் உள்ளனர். இருப்பினும், ஒரு பெண் ரசிகரால் அவர் பின்தொடர்ந்த ஒரு சம்பவம் நடந்தது, அவர் எந்த சாமானியரும் அல்ல, ஆனால் ஒரு பழம்பெரும் பாலிவுட் நடிகரின் மகள்.

ஷாஹித் மற்றும் மறைந்த முன்னாள் நடிகர் ராஜ் குமாரின் மகள் வஸ்தவிக்தா பண்டிட் ஷியாமாக் தாவரின் நடன வகுப்புகளின் போது ஒருவரையொருவர் சந்தித்ததாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. நட்சத்திர மகளுக்கு, அது முதல் பார்வையில் காதல். ஷாஹித் விரும்பிய விதத்தில் அவளது உணர்வுகளுக்கு பதிலளிக்கவில்லை என்றாலும், வஸ்தவிக்தா அவளுடன் இருந்தாள். திரைப்படத் தொகுப்புகளில் அவரைப் பின்தொடர்வது, அவரது காரின் பானட்டில் உட்கார்ந்து, அவர் வெளியில் படப்பிடிப்பில் இருக்கும்போது அவரைத் தடுக்கும் அளவிற்கு அவர் சென்றார்.

அது போதாதென்று, அவர் ஷாஹித்தின் பக்கத்து வீட்டில் குடியேறி, நடிகரின் மனைவி என்று தன்னைச் சுற்றியுள்ளவர்களுக்கு அறிமுகப்படுத்தினார். இந்த வெறித்தனத்தால் விரக்தியடைந்த ஷாஹித் அவர் மீது போலீசில் புகார் அளித்தார்.

வஸ்தவிக்தா ‘ஐசி பி க்யா ஜல்தி ஹை’ மற்றும் ‘எட்டு: ஷானி’ போன்ற படங்களில் நடித்தார்.

ஷாஹித் மீரா ராஜ்புத் என்பவரை மகிழ்ச்சியுடன் திருமணம் செய்து கொண்டார், அவருக்கு மிஷா மற்றும் ஜைன் என்ற இரண்டு அழகான குழந்தைகள் உள்ளனர்.Source link