விக்கி கௌஷலின் தொழில் வாழ்க்கையும் இப்படத்தின் மூலம் குறிப்பிடத்தக்க ஊக்கத்தைப் பெற்றது.

விக்கி கௌஷலின் தொழில் வாழ்க்கையும் இப்படத்தின் மூலம் குறிப்பிடத்தக்க ஊக்கத்தைப் பெற்றது.

விக்கி கௌஷலின் தொழில் வாழ்க்கையும் இப்படத்தின் மூலம் குறிப்பிடத்தக்க ஊக்கத்தைப் பெற்றது.

விக்கி கௌஷலின் உரி: தி சர்ஜிக்கல் ஸ்டிரைக் பாக்ஸ் ஆபிஸில் நிறைய பணம் சம்பாதித்தது மற்றும் விமர்சன ரீதியாகவும் பாராட்டப்பட்டது. 2016 உரி தாக்குதலுக்கு இந்திய இராணுவத்தின் பதிலடியின் அரை கற்பனையான கதை, இந்த திரைப்படத்தை அறிமுக இயக்குனர் ஆதித்யா தார் எழுதி இயக்கியுள்ளார். உரி: சர்ஜிக்கல் ஸ்ட்ரைக் வலுவான தேசபக்தி தொனியைக் கொண்டிருந்தது மற்றும் திரைப்படம் பல இந்தியர்களுடன் உணர்வுபூர்வமாக இணைக்கப்பட்டது, அவர்கள் செப்டம்பர் 29, 2016 அன்று இந்திய இராணுவம் LOC முழுவதும், பல தீவிரவாத முகாம்களை ஒழித்து நடத்திய சர்ஜிக்கல் ஸ்டிரைக்கில் பெருமை சேர்த்தனர்.

வெறும் 25 கோடி ரூபாய் செலவில் தயாரிக்கப்பட்ட இப்படம் உலகம் முழுவதும் 244 கோடி ரூபாய் வசூலித்தது. படத்தின் சொற்றொடர் ‘ஹவ்ஸ் தி ஜோஷ்’ அனைத்து துறைகளிலும் பிரபலமான ஊக்கமளிக்கும் வாசகமாக மாறியது. இப்படத்தில் விக்கி கவுஷலுடன் யாமி கவுதமும் முக்கிய வேடத்தில் நடித்திருந்தார். ஆதித்யா தார் மற்றும் யாமி கௌதமி படத்தின் செட்டில் நட்பைத் தொடங்கினர், அது விரைவில் காதலாக மலர்ந்தது. இரண்டு வருட காதலுக்குப் பிறகு 2021 இல் இருவரும் திருமணம் செய்து கொண்டனர்.

விக்கி கௌஷலின் தொழில் வாழ்க்கையும் இப்படத்தின் மூலம் குறிப்பிடத்தக்க ஊக்கத்தைப் பெற்றது. ஒரு இராணுவ அதிகாரியாக நடிக்க கடினமாக பயிற்சி பெற்ற அவர், நெருங்கிய தொடர்பு போரைக் கற்றுக்கொண்டார் மற்றும் அவரது கதாபாத்திரத்திற்கான தயாரிப்பாக தசை வெகுஜனத்தை உருவாக்கினார். விக்கியின் முதல் ஆக்‌ஷன் ரோலும் அதுதான்.

அதன் முதல் வார இறுதியில், Uri: The Surgical Strike முதல் வாரத்தில் உள்நாட்டு சந்தையில் ரூ.35.73 கோடியும், இந்தியாவில் இருந்து ரூ.70.94 கோடியும் ஈட்டியது. இப்படம் இந்தியாவில் ரூ.300 கோடியும், வெளியில் இருந்து ரூ.59.73 கோடியும் வசூல் செய்து, மொத்த உலக வருவாயை ரூ.359.73 கோடியாகக் கொண்டு வந்துள்ளது.

இந்திய-பாகிஸ்தான் போரில் முக்கிய பங்கு வகித்த போர் வீரன் பீல்ட் மார்ஷல் சாம் மானெக்ஷாவின் வாழ்க்கையை படமாக தயாரித்து வருகிறார் இயக்குனர் மேக்னா குல்சார். இப்படத்தில் சாம் மானெக்ஷாவாக விக்கி கவுஷல் நடிக்கிறார்.

இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு சமீபத்தில் முடிவடைந்தது. விக்கி கௌஷல் படப்பிடிப்பின் கடைசி நாளின் ஸ்டில் ஒன்றைப் பகிர்ந்துகொண்டு, போர்வீரனாக நடிக்கும் வாய்ப்பைப் பெற்றதற்காக நீண்ட நன்றிக் குறிப்பை எழுதினார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள் இங்கேSource link