பிளாக்செயின் தொழில்நுட்பம் வெறுமனே பிட்காயினை விட அதிகம். அதன் சாத்தியமான பயன்பாடுகள் பரந்த மற்றும் மாறுபட்டவை, நிதிக்கு அப்பால் சுகாதாரம், விநியோகச் சங்கிலி மேலாண்மை, ரியல் எஸ்டேட் மற்றும் டிஜிட்டல் அடையாளம் ஆகியவை அடங்கும். Blockchain இன் வெளிப்படைத்தன்மை, பாதுகாப்பு மற்றும் அதிகாரப் பரவலாக்கம் ஆகியவை தங்கள் செயல்பாடுகளை மேம்படுத்த விரும்பும் நிறுவனங்களுக்கு இது ஒரு கவர்ச்சிகரமான தீர்வாக அமைகிறது.

சுருக்கமாக, பிளாக்செயின் தொழில்நுட்பம் பெரும்பாலும் தொடர்புடையது கிரிப்டோகரன்சி, அதன் பயன்பாடுகள் நிதிக்கு அப்பாற்பட்டவை. சப்ளை செயின் மேனேஜ்மென்ட் மற்றும் ஹெல்த்கேர் முதல் டிஜிட்டல் அடையாளம் மற்றும் ரியல் எஸ்டேட் வரை, பிளாக்செயினின் திறன் பரந்த மற்றும் மாறுபட்டது. தங்கள் செயல்பாடுகளை மேம்படுத்த விரும்பும் நிறுவனங்கள் இந்த மாற்றும் தொழில்நுட்பத்தின் நன்மைகளை ஆராய வேண்டும்.

விநியோக சங்கிலி மேலாண்மை

சப்ளை செயினில் உள்ள ஒவ்வொரு பங்கேற்பாளரும் பரிவர்த்தனைகளின் விவரங்களைப் பார்க்க முடியும் என்பதால், தொழில்நுட்பம் அதிக வெளிப்படைத்தன்மை மற்றும் பொறுப்புணர்வை அனுமதிக்கிறது. இது வணிகங்களில் குறிப்பாக மதிப்புமிக்கது தோற்றம் மற்றும் நம்பகத்தன்மை உணவு மற்றும் மருந்துகள் போன்ற முக்கியமானவை.

சுகாதாரம்

ஹெல்த்கேரில், பிளாக்செயின் தொழில்நுட்பம் இடைத்தரகர்களின் தேவையை நீக்கி, நோயாளியின் தரவு பாதுகாப்பாகவும் வெளிப்படையாகவும் சேமிக்கப்படுவதை உறுதிசெய்யும். மோசடி மற்றும் போலி தயாரிப்புகள் சந்தையில் நுழைவதைத் தடுக்க மருத்துவப் பொருட்களின் விநியோகத்தைக் கண்காணிக்கவும் இது உதவும்.

பிளாக்செயின் தொழில்நுட்பம் இடைத்தரகர்களின் தேவையை அகற்றவும், நோயாளியின் தரவு பாதுகாப்பாகவும் வெளிப்படையாகவும் சேமிக்கப்படுவதை உறுதிசெய்ய உதவும். மருத்துவப் பொருட்களின் விநியோக வலையமைப்பைப் பின்பற்றுவதற்கு தொழில்நுட்பம் கூடுதலாகப் பயன்படுத்தப்படலாம்.

டிஜிட்டல் அடையாளம்

பிளாக்செயின் பயனுள்ளதாக இருக்கும் மற்றொரு பகுதி டிஜிட்டல் அடையாளமாகும். பிளாக்செயின் அடிப்படையிலான டிஜிட்டல் அடையாள அமைப்புகள் பயனர்களுக்கு அவர்களின் தனிப்பட்ட தரவு மீதான கட்டுப்பாட்டை வழங்க முடியும், இது சைபர் தாக்குதல்கள் மற்றும் தரவு மீறல்களால் பாதிக்கப்படக்கூடிய மையப்படுத்தப்பட்ட அடையாள அமைப்புகளின் தேவையை நீக்குகிறது. பிளாக்செயின் அடிப்படையிலான டிஜிட்டல் அடையாள அமைப்பு மூலம், இடைத்தரகர்களை நம்பாமல், பயனர்கள் தங்கள் சொந்த அடையாளத்தையும் தனிப்பட்ட தரவையும் கட்டுப்படுத்த முடியும்.

மனை

ரியல் எஸ்டேட் துறையில், ரியல் எஸ்டேட் பரிவர்த்தனைகளின் டம்பர்-ப்ரூஃப் மற்றும் பொது லெட்ஜரை உருவாக்க பிளாக்செயின் தொழில்நுட்பம் பயன்படுத்தப்படலாம். இது வழக்கறிஞர்கள் மற்றும் ரியல் எஸ்டேட் தரகர்கள் போன்ற இடைத்தரகர்களின் தேவையையும், சொத்து பரிவர்த்தனைகளுடன் தொடர்புடைய நேரத்தையும் செலவையும் குறைக்கலாம்.

கூடுதலாக, தொழில்நுட்பம் உடைமைகளை அங்கீகரிப்பதற்காகவும், மோசடி நடவடிக்கைகளைத் தவிர்க்கவும் பயன்படுத்தப்படலாம். ரியல் எஸ்டேட் தரகர்கள் மற்றும் வழக்கறிஞர்கள் போன்ற இடைத்தரகர்களின் தேவையையும், சொத்து பரிவர்த்தனைகளுடன் தொடர்புடைய நேரத்தையும் செலவுகளையும் பிளாக்செயின் குறைக்கலாம்.

வணிகத்தில் பிளாக்செயின்

இந்த குறிப்பிட்ட பயன்பாடுகளுக்கு அப்பால், பிளாக்செயின் தொழில்நுட்பம் பரந்த அளவிலான துறைகளில் அதன் சாத்தியமான பயன்பாடுகளுக்காக ஆராயப்படுகிறது. மோசடியைக் குறைப்பதற்கும், வெளிப்படைத்தன்மையை அதிகரிப்பதற்கும், இடைத்தரகர்களின் தேவையைக் குறைப்பதற்கும் அதன் திறன் பல வணிகங்களுக்கு ஒரு கவர்ச்சிகரமான விருப்பமாக அமைகிறது.

பயன்பாடுகள் மற்றும் நடைமுறைகள்

பிளாக்செயின் தொழில்நுட்பம் மோசடியை அகற்றவும், வெளிப்படைத்தன்மையை அதிகரிக்கவும் உதவும், ஏனெனில் விநியோகச் சங்கிலியில் உள்ள ஒவ்வொரு பங்கேற்பாளரும் பரிவர்த்தனைகளின் விவரங்களைப் பார்க்க முடியும்.

வக்கீல்கள் மற்றும் கணக்காளர்கள் போன்ற இடைத்தரகர்களின் தேவையையும், ஒப்பந்த நிர்வாகத்துடன் தொடர்புடைய நேரத்தையும் செலவுகளையும் குறைக்க ஸ்மார்ட் ஒப்பந்தங்கள் உதவுகின்றன. ஸ்மார்ட் ஒப்பந்தங்கள் மோசடி அபாயத்தைக் குறைப்பதற்கும் ஒப்பந்தக் கடமைகளை நிறைவேற்றுவதை உறுதி செய்வதற்கும் உண்மையில் உதவும். பிளாக்செயின் அடிப்படையிலான டிஜிட்டல் அடையாள அமைப்பு மூலம், இடைத்தரகர்களை நம்பாமல், பயனர் அடையாளங்கள் பாதுகாப்பாகவும் வெளிப்படையாகவும் சேமிக்கப்படுவதை வணிகங்கள் உறுதிசெய்ய முடியும்.

லாபத்திற்கான டிஜிட்டல் நாணயத்தின் பின்னணியில் உள்ள பரபரப்பு

டிஜிட்டல் நாணயமானது கடந்த சில ஆண்டுகளாக நிதி உலகில் அலைகளை உருவாக்கி வருகிறது, பல முதலீட்டாளர்கள் மற்றும் ஆர்வலர்கள் இது பணத்தின் எதிர்காலத்தை பிரதிநிதித்துவம் செய்வதாக கூறி வருகின்றனர். அமெரிக்க டாலர் அல்லது யூரோ போன்ற பாரம்பரிய நாணயங்களைப் போலன்றி, டிஜிட்டல் நாணயங்கள் பரவலாக்கப்பட்டன, அதாவது அவை ஒரு நிறுவனம் அல்லது நிறுவனத்தால் கட்டுப்படுத்தப்படவில்லை.

கருத்தில் கொள்ள வேண்டிய காரணங்கள் மற்றும் காரணிகள்

லாபத்திற்காக டிஜிட்டல் கரன்சியை சுற்றி மிகவும் பரபரப்பாக இருப்பதற்கான முக்கிய காரணங்களில் ஒன்று, முதலீட்டில் பெரும் வருமானத்தை ஈட்டுவதற்கான சாத்தியம் ஆகும். Bitcoin மற்றும் Ethereum போன்ற பல டிஜிட்டல் நாணயங்கள் சமீபத்திய ஆண்டுகளில் அடுக்கு மண்டல விலை ஆதாயங்களை அனுபவித்துள்ளன, சில முதலீட்டாளர்கள் மில்லியன் கணக்கான டாலர்களை லாபம் ஈட்டுகின்றனர்.

டிஜிட்டல் நாணயங்கள் மிகவும் இலாபகரமானதாக இருப்பதற்கு பல காரணங்கள் உள்ளன. தொடக்கநிலையாளர்களுக்கு, அவை பரவலாக்கப்பட்டவை என்பதால், அவை பாரம்பரிய நாணயங்களைப் போன்ற அதே விதிகள் மற்றும் வரம்புகளுக்கு உட்பட்டவை அல்ல, இது அதிக சுதந்திரம் மற்றும் சுயாட்சியை விரும்பும் முதலீட்டாளர்களை மிகவும் கவர்ந்திழுக்கும்.

இரண்டாவதாக, பெரும்பாலான டிஜிட்டல் நாணயங்களின் வழங்கல் குறைவாக உள்ளது, அதாவது அவற்றின் தேவை அதிகரிக்கும் போது, ​​அவற்றின் மதிப்பு உயர்ந்துவிடும். ஏனென்றால், கொடுக்கப்பட்ட டிஜிட்டல் கரன்சியின் குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான யூனிட்கள் மட்டுமே உள்ளன, மேலும் அதிகமான மக்கள் அவற்றை வாங்க விரும்புவதால், விலை அதிகரிக்கிறது.

மூன்றாவதாக, டிஜிட்டல் நாணயங்கள் போன்ற பல்வேறு பரிமாற்றங்களில் வர்த்தகம் செய்யலாம் பிட் ஆல்பா ஐமுதலீட்டாளர்கள் எந்த நேரத்திலும் அவற்றை வாங்கவும் விற்கவும் எளிதாக்குகிறது.

டிஜிட்டல் நாணயங்கள் பரவலாக்கப்பட்டவை மற்றும் கட்டுப்பாடற்றவை என்பதால், அவை தீவிர விலை ஏற்ற இறக்கங்களுக்கு உட்பட்டு இருக்கலாம், சில நிமிடங்களில் அல்லது மணிநேரங்களில் விலைகள் சில நேரங்களில் பெருமளவில் ஏற்ற இறக்கமாக இருக்கும். இதன் பொருள் முதலீட்டாளர்கள் பெரிய அளவிலான பணத்தை இழக்க நேரிடும் டிஜிட்டல் நாணயத்தை வாங்கவும் அதிக விலையில் பின்னர் மதிப்பு சரிவை பார்க்கவும். டிஜிட்டல் நாணயங்கள் எந்தவொரு உடல் சொத்து அல்லது அரசாங்க உத்தரவாதத்தால் ஆதரிக்கப்படாததால், அவை பாரம்பரிய நாணயங்கள் அல்லது பங்குகளைப் போலவே பாதுகாப்பான முதலீடுகளாக கருதப்படுவதில்லை.

ஒட்டுமொத்தமாக, டிஜிட்டல் நாணயமானது, சம்பந்தப்பட்ட அபாயங்களை ஏற்கத் தயாராக இருப்பவர்களுக்கு லாபகரமான முதலீட்டு வாய்ப்பைக் குறிக்கிறது. டிஜிட்டல் நாணயத்தின் சாத்தியமான நன்மைகள் மற்றும் அபாயங்களைப் புரிந்துகொள்வதன் மூலம், முதலீட்டாளர்கள் தகவலறிந்த முடிவுகளை எடுக்கலாம் மற்றும் இந்த உற்சாகமான மற்றும் வேகமாக வளரும் துறையில் வெற்றிக்கான வாய்ப்புகளை அதிகரிக்கலாம்.

இறுதி வார்த்தை

முடிவில், பிளாக்செயின் தொழில்நுட்பமானது வணிகங்கள் செயல்படும் விதத்தில் புரட்சியை ஏற்படுத்தும் ஆற்றலைக் கொண்டுள்ளது, குறிப்பாக விநியோகச் சங்கிலி மேலாண்மை, ஸ்மார்ட் ஒப்பந்தங்கள், டிஜிட்டல் அடையாள மேலாண்மை, கட்டண முறைகள் மற்றும் தரவு மேலாண்மை போன்ற பகுதிகளில். பாதுகாப்பான, வெளிப்படையான மற்றும் சேதமடையாத லெட்ஜரை வழங்குவதற்கான அதன் திறன் பலவிதமான பயன்பாடுகளுக்கு கவர்ச்சிகரமான தீர்வாக அமைகிறது.

பிளாக்செயின் தொழில்நுட்பம் என்பது நிதிக்கு வெளியே பல்வேறு பயன்பாடுகளைக் கொண்ட ஒரு வலுவான தொழில்நுட்பமாகும், இதில் விநியோகச் சங்கிலிகள், சுகாதாரம், டிஜிட்டல் அடையாளம் மற்றும் ரியல் எஸ்டேட் ஆகியவை அடங்கும். இது வெளிப்படைத்தன்மை மற்றும் பொறுப்புணர்வை அதிகரிக்கிறது, இடைத்தரகர்களின் தேவையை நீக்குகிறது, பயனர்களுக்கு அவர்களின் தனிப்பட்ட தகவல்களின் மீது உரிமையை அளிக்கிறது, மேலும் ரியல் எஸ்டேட் பரிவர்த்தனைகளில் சேதப்படுத்தப்படாத மற்றும் பொது பதிவை உருவாக்குகிறது. இது மருத்துவ விநியோக விநியோகத்தைக் கண்காணித்தல் மற்றும் மோசடி மற்றும் கள்ளப் பொருட்கள் சந்தைக்கு வருவதைத் தடுக்கவும் உதவும்.

அவற்றின் பரவலாக்கப்பட்ட அமைப்பு மற்றும் முதலீட்டில் பெரும் வருமானம் பெறுவதற்கான சாத்தியக்கூறுகள் காரணமாக, கிரிப்டோகரன்சிகள் பெருகிய முறையில் பிரபலமடையும். பிளாக்செயின் தொழில்நுட்பம் மோசடியைக் குறைப்பதன் மூலமும், வெளிப்படைத்தன்மையை அதிகரிப்பதன் மூலமும், இடைத்தரகர்களின் தேவையைக் குறைப்பதன் மூலமும், விநியோகச் சங்கிலியில் மோசடியை அகற்றவும், தகவல்தொடர்புகளை மேம்படுத்தவும் உதவும்.Source link