கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 17, 2023, 15:42 IST

பங்குச் சந்தை இன்று ஏன் உயர்கிறது?

பங்குச் சந்தை இன்று ஏன் உயர்கிறது?

சென்செக்ஸ் இன்று: இந்திய குறியீடுகள் மார்ச் 17 அன்று நிஃப்டி 17,100 க்கு மேல் நேர்மறையான குறிப்பில் திறக்கப்பட்டன.

இன்று சென்செக்ஸ்: பெஞ்ச்மார்க் குறியீடுகள் மார்ச் 17 அன்று ஏற்ற இறக்கமான அமர்வில் உயர்ந்தன நிஃப்டி 17,100 இல்.

S&P BSE சென்செக்ஸ் 675 புள்ளிகள் வரம்பில் உயர்ந்தது, குறியீட்டு அதிகபட்சமாக 58,179 இல் இருந்து சிவப்பு நிறத்தில் 57,504 ஆக குறைந்தது. பிஎஸ்இ பெஞ்ச்மார்க் இறுதியாக 355 புள்ளிகள் உயர்ந்து 587,990 இல் முடிந்தது.

NSE நிஃப்டி 50 114 புள்ளிகள் முன்னேறியது, அது 17,100 நிலையை மீட்டெடுத்தது.

சென்செக்ஸ் 30 பங்குகளில், HCL டெக்னாலஜிஸ் 3.5 சதவீதத்திற்கும் மேலாக உயர்ந்தது. அல்ட்ராடெக் சிமென்ட், நெஸ்லே மற்றும் கோடக் வங்கி ஆகியவை தலா 2 சதவீதத்திற்கும் அதிகமான லாபம் ஈட்டிய மற்ற முக்கிய நிறுவனங்களாகும். டாடா ஸ்டீல், ஐசிஐசிஐ வங்கி, ஹெச்டிஎஃப்சி, ஹெச்டிஎஃப்சி வங்கி, பார்தி ஏர்டெல், இன்ஃபோசிஸ், எஸ்பிஐ மற்றும் விப்ரோ ஆகியவை குறிப்பிடத்தக்க லாபத்தைப் பெற்றன.

டிசிஎஸ் மண்டலங்களுக்கு இடையே மாறியது மற்றும் அதன் CEO & MD ராஜேஷ் கோபிநாதன் ராஜினாமா செய்த ஒரு நாளுக்குப் பிறகு, இறுதியாக ரூ. 3,172-ல் சிகப்பு நிறத்தில் முடிந்தது. அமெரிக்காவில் சாத்தியமான மந்தநிலை பற்றிய அச்சங்கள் உட்பட சவாலான மேக்ரோ-சுற்றுச்சூழலுக்கு மத்தியில் இந்த வளர்ச்சி வருவதால், பங்கு விலையில் ஏறக்குறைய கால ஏற்ற இறக்கங்களுக்கு எதிராக ஆய்வாளர்கள் எச்சரிக்கின்றனர்.

உலகளாவிய குறிப்புகள்

வெள்ளியன்று வோல் ஸ்ட்ரீட்டில் ஆசிய சந்தைகள் ஒரு கொந்தளிப்பான வாரத்தை முடிவுக்குக் கொண்டுவந்தன, இது ஒரு கொந்தளிப்பான வாரத்தை முடிவுக்குக் கொண்டுவந்தது.

ஐரோப்பிய மத்திய வங்கி விகிதங்களை உயர்த்திய பிறகு வங்கி தோல்விகள் மற்றும் பங்குகளில் ஏற்பட்ட ஏற்றம் குறித்த கவலையை குறைத்த அமெரிக்க பேரணிகளின் ஆதரவுடன் டோக்கியோ பங்குகள் வெள்ளியன்று உயர்வுடன் துவங்கின. ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் நிக்கி 225 குறியீடு 0.69 சதவீதம் அல்லது 186.12 புள்ளிகள் அதிகரித்து 27,196.73 ஆக இருந்தது. பரந்த டாபிக்ஸ் குறியீடு 0.68 சதவீதம் அல்லது 13.11 புள்ளிகள் சேர்த்து 1,950.21 ஆக இருந்தது.

நாட்டின் மிகப் பெரிய கடன் வழங்குநர்கள் சிலர் சிக்கலில் உள்ள ஃபர்ஸ்ட் ரிபப்ளிக் வங்கியை மீட்க வந்ததை அடுத்து, நிதியங்களின் வலுவான மீட்சி வோல் ஸ்ட்ரீட்டின் முக்கிய குறியீடுகள் வியாழன் அன்று உறுதியான நேர்மறையான முடிவுக்கு உதவியது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய வணிகச் செய்திகள் இங்கேSource link