இரவு மேலாளர்கள், பிரிட்டிஷ் மற்றும் தேசி: டாம் ஹடில்ஸ்டன் மற்றும் ஆதித்யா ராய் கபூர் வீடியோ அழைப்பில் இருந்தனர்

ஆதித்யா ராய் கபூர் இந்தப் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். (உபயம்: ஆதித்யாராய்கபூர்)

புது தில்லி:

இந்தியத் தழுவலில் டைட்டில் ரோலில் நடித்தவர் ஆதித்யா ராய் கபூர் இரவு மேலாளர், இன்று கிளவுட் ஒன்பதில் உள்ளது. காரணம்? “OG” இரவு மேலாளர், டாம் ஹிடில்ஸ்டன் அல்லது நாம் சொல்ல வேண்டுமா, ஜொனாதன் பைன், டேவிட் ஃபார் உருவாக்கிய 2016 பிரிட்டிஷ் தொடரின் ரீமேக் பற்றி “சொல்ல சில அன்பான வார்த்தைகள்” இருந்தன. டாம் மற்றும் அசல் தொடரின் பிற உறுப்பினர்கள் வியாழன் அன்று இங்கிலாந்தில் ஹிந்தி தழுவலைப் பார்த்தனர். திரையிடலுக்குப் பிறகு, லோகி நடிகர் தனது இந்தியப் பிரதிநிதியை வீடியோ அழைப்பின் மூலம் வாழ்த்தினார் மற்றும் அவரது நாளைக் கொண்டாடினார். அந்தத் தொடரில் ஷான் சென்குப்தாவாக நடித்த ஆதித்யா, டாம் ஹிடில்ஸ்டனுடன் வீடியோ அழைப்பின் மூலம் பேசும் இரண்டு படங்களைப் பதிவேற்றி எழுதினார்: “OG நைட் மேனேஜர் நேற்று எங்கள் நிகழ்ச்சியைப் பார்த்தார்! அவரிடம் சில அன்பான வார்த்தைகள் இருந்தன. பாஸ் அவுர் கியா சாஹியே (இப்போது எனக்கு வேறு என்ன வேண்டும்)” சமீபத்தில் வெளியான இயக்குனர்கள் இரவு மேலாளர், பிரியங்கா கோஸ் மற்றும் சந்தீப் மோடி, நிகழ்ச்சியின் இங்கிலாந்து திரையிடலில் கலந்து கொண்டனர்.

இரவு மேலாளர், இது ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு Disney+Hotstar, stars இல் திரையிடப்பட்டது அனில் கபூர் ஒரு சட்டவிரோத ஆயுத வியாபாரியாகவும், ஆதித்யா ராய் கபூர் ஒரு சொகுசு ஹோட்டலின் மேலாளராகவும், அசல் தொடரில் முறையே ஹஜ் லாரி மற்றும் டாம் ஹிடில்ஸ்டன் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். உளவுத் தொடர் ஒரு சிப்பாயாக மாறிய ஹோட்டலைச் சுற்றி வருகிறது, அவர் ஒரு சட்டவிரோத ஆயுத வியாபாரி மற்றும் அவரது குண்டர்களால் ஒரு மோசமான குழப்பத்தில் இழுக்கப்படுகிறார்.

இயக்குனர் சந்தீப் மோடி இங்கிலாந்து திரையிடலை முழுமையாக ரசித்தார் மற்றும் அசல் தொடரின் படைப்பாளரும் எழுத்தாளருமான டேவிட் ஃபாரையும் சந்தித்தார். ஆதித்யா ராய் கபூர், அனில் கபூர், சோபிதா துலிபாலா மற்றும் தில்லோடமா ஷோம் போன்றோர் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்ள முடியவில்லை. சந்தீப் நட்சத்திர மாலையில் இருந்து மேலும் சில காட்சிகளை வெளியிட்டு எழுதினார்: “டாம் ஹிடில்ஸ்ரோம் (சிவப்பு இதயம் ஐகான்) தாராளமான மற்றும் அழகான மனிதருடன் என்ன அழகான மாலை. எங்கள் ஷான், ஆதித்யா மற்றும் பைன் ஆகியோர் லண்டனில் சைமன் கார்ன் மற்றும் குழுவினரின் சிறப்புத் திரையிடலில் வீடியோ மூலம் நேருக்கு நேர் சந்தித்தனர். நாங்கள் புகழுடன் சந்திரனுக்கு மேல் இருந்தோம்! மேலும் படங்களில் மேதை டேவிட் ஃபார் இருக்கிறார், அவருடைய அசல் படைப்பில் நானும் ஸ்ரீதர் ராகவனும் (இணை உருவாக்கியவர் மற்றும் இணை எழுத்தாளர்) வணங்குகிறார்கள். என்னோட பிரியங்கா கோஸ், ராஜேஷ் சத்தா (தயாரிப்பாளர்) மற்றும் பின்னால் இருந்த ஒட்டுமொத்த குழுவுக்கும் நன்றி #தி நைட்மேனேஜர் (சிவப்பு இதய சின்னங்கள்). அனில் கபூர், சோபிதா துலிபாலா, தில்லோடமா ஷோம் மற்றும் எனது மற்ற நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் மிகவும் தவறவிட்டனர்.

அதுமட்டுமல்ல, சந்தீப் மோடியும் டாம் ஹிடில்ஸ்டனுடன் பிரியங்கா கோஸ் இருக்கும் புகைப்படத்தையும் பகிர்ந்துள்ளார். பிரிட்டிஷ் நடிகர் ஆதித்யா ராய் கபூருடன் வீடியோ அழைப்பில் பேசுவதை இடுகையில் காணலாம். “லண்டனில் நடந்த ஒரு சிறந்த திரையிடலின் மங்கலான நினைவுகள். வீடியோ அழைப்பில் ஷான் பைனைச் சந்தித்தபோது (சிவப்பு இதய சின்னங்கள்),” என்ற தலைப்பைப் படியுங்கள்.

ஆதித்யா ராய் கபூர் மற்றும் சந்தீப் மோடியின் அனைத்து இடுகைகளும் பிரியங்கா கோஸுக்கு மந்திர மாலையை விவரிக்க “போதுமானதாக” இல்லை. திரையிடலில் இருந்து படங்களையும் பகிர்ந்துள்ளார்.

இரவு மேலாளர் சாஸ்வதா சாட்டர்ஜி மற்றும் ரவி பெஹல் ஆகியோரும் நடித்தனர்.

Source link