சென்னை: சென்னை மேயர் ஆர் பிரியா வெள்ளிக்கிழமை ஒப்படைக்கப்பட்டது சுகாதார தொழிலாளர்கள்‘நல வாரியம் அடையாள அட்டைகள் 64 தொழிலாளர்களுக்கு. திடீர் மரணம், உடல்நலம் அவசரம், திருமணம், கண் பரிசோதனை மற்றும் பிற நேரங்களில் பண உதவியைப் பெற இது உதவும்.
2007ல் முன்னாள் முதல்வர் கருணாநிதி வாரியத்தை உருவாக்கினார். இதையடுத்து, துப்புரவு பணியாளர்களுக்கு உதவிகள் வழங்கப்பட்டு வருகின்றன. துப்புரவுப் பணியாளர்களுக்கான நிதியுதவியை மற்ற நல வாரியங்களுக்கு இணையாக உயர்த்தி 2022ல் முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் உத்தரவிட்டார்.
மாநகராட்சியில் நிரந்தர மற்றும் தற்காலிகமாக 14,001 பதிவு செய்யப்பட்ட துப்புரவு பணியாளர்கள் உள்ளனர். அவர்களில் 5,707 பேர் ஏற்கனவே கார்டுகளைப் பெற்றுள்ளனர். மேலும் 1,250 தொழிலாளர்களுக்கு கார்டுகள் தயாராகி வருகின்றன.
ராயபுரத்தில் நடைபெற்ற நிகழ்ச்சியில், அடையாள அட்டைகளை மேயர் வழங்கினார். பத்தாம் வகுப்பு மற்றும் பன்னிரண்டாம் வகுப்பு முடித்த துப்புரவுப் பணியாளர்களின் ஐந்து குழந்தைகளுக்கு ரூ.5,500 நிதியுதவியையும் வழங்கினார். இரண்டு துப்புரவு பணியாளர்களுக்கு திருமண நலத்திட்டங்களின் கீழ் தலா ரூ.6,000 நிதியுதவி வழங்கினார்.
துணை மேயர் மகேஷ்குமார், ராயபுரம் எம்எல்ஏ ஆர்.மூர்த்தி, மண்டல துணை ஆணையர் சிவகுரு பிரபாகரன் ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர்.

Source link