கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 17, 2023, 19:26 IST

இந்த வீடியோ இன்ஸ்டாகிராமில் இதுவரை 27 மில்லியன் பார்வைகளைக் குவித்துள்ளது.  (உபயம்: ட்விட்டர்)

இந்த வீடியோ இன்ஸ்டாகிராமில் இதுவரை 27 மில்லியன் பார்வைகளைக் குவித்துள்ளது. (உபயம்: ட்விட்டர்)

ஒரு ரயிலில் தனது லாப்ரடோருடன் பயணம் செய்த பெண், தனது வீடியோவைத் தலைப்பிட்டார்: “ரயில் பயணம் இவ்வளவு நிம்மதியாக இருக்கும் என்று ஒருபோதும் நினைத்ததில்லை.”

செல்லப்பிராணி பெற்றோர் மற்றும் நாய்கள் ஒரு சிறப்புப் பிணைப்பைப் பகிர்ந்து கொள்கின்றன. நீங்கள் ஒரு சிறிய உரோமம் கொண்ட நண்பரை வீட்டிற்கு அழைத்து வரும்போது, ​​அவர்கள் உங்கள் வாழ்க்கையின் மிகப்பெரிய அங்கமாகிவிடுவார்கள். ஒப்புக்கொண்டதா? ஆனால் செல்லப்பிராணி பெற்றோர் எதிர்கொள்ளும் மிகப்பெரிய பிரச்சனைகளில் ஒன்று நகரங்களுக்கு இடையே அல்லது மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணம் ஆகும். விமான நிறுவனங்கள் மற்றும் இந்திய ரயில்வே செல்லப்பிராணிகளுக்கான தனி பெட்டிகள் உள்ளன, அங்கு அவை பாதுகாப்புக்காக கூண்டுகளில் பூட்டப்படுகின்றன. இருப்பினும், பல செல்லப் பெற்றோர்கள் தங்கள் உரோமம் கொண்ட நண்பர்களைப் பூட்டி வைக்க வசதியாக இல்லை. இந்தப் பிரச்சனைக்கு தீர்வு காணும் வகையில், இந்திய ரயில்வே, சமீபத்தில் அறிவிக்கப்பட்ட பல உள்கட்டமைப்பு மாற்றங்களில், தற்போது பயணிகள் தங்கள் செல்லப்பிராணிகளை தங்கள் பெட்டிகளில் எடுத்துச் செல்ல அனுமதித்துள்ளது.

ரயில்வே அமைச்சர் அஸ்வினி வைஷ்ணவ், பெண் ஒருவர் தனது நாய்க்குட்டியுடன் சௌகரியமாக பயணிக்கும் வீடியோவை தற்போது ரீ-ட்வீட் செய்துள்ளார். இன்ஸ்டாகிராம் பக்கமான thepawfectzazu மூலம் முதலில் பகிரப்பட்ட வீடியோ, ஒரு பெண் படுக்கையில் தூங்குவதைக் கொண்டுள்ளது. சிறிது நேரம் கழித்து, அந்த பெண்ணுடன் வந்த நபர் அவளை எழுப்புகிறார். ஒரு அழகான ஆச்சரியத்தை வெளிப்படுத்த அவள் போர்வையை அகற்றினாள். அது அவளது லாப்ரடார், ஜோராவர். வீடியோவில் உள்ள வாசகம்: “ரயில் பயணம் இவ்வளவு நிம்மதியாக இருக்கும் என்று நான் நினைக்கவே இல்லை.” இந்த வீடியோ இன்ஸ்டாகிராமில் இதுவரை 27 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பார்வைகளைக் குவித்துள்ளது.

வீடியோவை இங்கே பாருங்கள்:

வீடியோவை மறு ட்வீட் செய்யும் போது, ​​அஸ்வினி வைஷ்ணவ் எழுதினார்: “இந்திய ரயில்வே உங்கள் சேவையில் 24×7.”

பாருங்கள்:

பல ட்விட்டர் பயனர்கள் அபிமான வீடியோவிற்கு பதிலளித்துள்ளனர், இது “எப்போதும் சிறந்த விஷயம்” என்று குறிப்பிட்டுள்ளனர், மற்றவர்கள் “சுகாதாரமற்ற” நடவடிக்கையால் ஈர்க்கப்படவில்லை.

பயனர்களில் ஒருவர் ஒரு பெண்ணின் இன்ஸ்டாகிராம் பதிவேற்றத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார், அதில் அவரது குறுநடை போடும் குழந்தை மற்றும் அவர் தத்தெடுத்த 3 நாய்கள் இடம்பெற்றுள்ளன.

ரயிலில் செல்லப்பிராணிகளுடன் பயணம் செய்வது பற்றிய கூடுதல் தகவல்களை அளித்து, ஒரு பயனர் எழுதினார்: “ஏசி-ஐ-யில் 2 (கூபே) அல்லது 4 (கேபின்) இருக்கைகள் உங்களுடையதாக இருந்தால் மட்டுமே செல்லப்பிராணிகள் அனுமதிக்கப்படும், இதனால் மற்ற பயணிகளுக்கு எந்த சிரமமும் ஏற்படாது. மேலும், செல்லப்பிராணிகளை முன்பதிவு செய்வதற்கு முன் தடுப்பூசி மற்றும் உடற்பயிற்சி சான்றிதழ்கள் சரிபார்க்கப்படுகின்றன.

“ஆனால் ஐயா செல்லப்பிராணிகள் கர்னா சுகாதாரமற்ற ஹையை அனுமதிக்கின்றன. மை யே பில்குல் பசந்த் நஹி கருங்கி கி மேரா கோ பெசஞ்சர் கோய் டாக் ஹோ (எனது சக பயணி நாயாக இருந்தால் நான் விரும்பமாட்டேன்),” என்று மற்றொருவர் கருத்து தெரிவித்தார்.

இந்திய ரயில்வேயில் செல்லப்பிராணிகளுக்கான வசதிகள் மேம்படுத்தப்பட்டாலும், பயணிகளுக்கு இன்னும் சிறந்த மாற்றங்களைக் கொண்டுவரவில்லை என்று சிலர் கருத்துப் பிரிவில் தெரிவித்தனர்.

இந்திய இரயில்வே பயணிகள் தங்கள் நாய்களை தங்கள் இருக்கைகளில் வைத்திருக்க அனுமதிப்பது பற்றி உங்கள் எண்ணங்கள் என்ன?

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய Buzz செய்திகள் இங்கே

Source link