அர்ஷ்தீப் சிங் கென்ட் அணிக்காக விளையாடவுள்ளார்© AFP

திறமையான இந்திய இடது கை வேகப்பந்து வீச்சாளர் அர்ஷ்தீப் சிங், தனது சிவப்பு-ஆல் திறமைகளை மெருகேற்றும் வகையில், வரவிருக்கும் இங்கிலீஷ் கவுண்டி சீசனில் கென்ட்டிற்காக ஐந்து முதல்-தர போட்டிகளில் விளையாடுவார். கென்ட் கவுண்டி தனது இணையதளத்தில் இந்த அறிவிப்பை வெளியிட்டுள்ளது. “இந்திய சர்வதேச பந்துவீச்சாளர் அர்ஷ்தீப் சிங் ஜூன் மற்றும் ஜூலை மாதங்களுக்கு இடையில் ஐந்து LV=இன்சூரன்ஸ் கவுண்டி சாம்பியன்ஷிப் போட்டிகளில், ஒழுங்குமுறை ஒப்புதலுக்கு உட்பட்டு, கவுண்டிக்காக விளையாட இருப்பார் என்பதை கென்ட் கிரிக்கெட் அறிவிப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறது” என்று செய்திக்குறிப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த கோடையில் கென்ட் அணிக்காக இரண்டு மாதங்களுக்கு ஒப்பந்தம் செய்ததில், சிங், “இங்கிலாந்தில் ரெட்-பால் கிரிக்கெட்டை விளையாடுவதற்கும், முதல்தர ஆட்டத்தில் எனது திறமைகளை தொடர்ந்து மேம்படுத்துவதற்கும் நான் உற்சாகமாக இருக்கிறேன். கென்ட்டின் உறுப்பினர்கள் மற்றும் ஆதரவாளர்களுக்கு முன்பாக விளையாடுவதை ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கிறேன். இது ஒரு சிறந்த வரலாற்றைக் கொண்ட கிளப் என்று ராகுல் டிராவிட் ஏற்கனவே என்னிடம் கூறியிருக்கிறார். ஐபிஎல் தொடருக்குப் பிறகு இந்திய அணி இங்கிலாந்தில் இருந்து வெளியேறும் போது, ​​அர்ஷ்தீப் ஜூன் மற்றும் ஜூலை மாதம் முழுவதும் தனது சிவப்பு பந்து திறமையை மெருகேற்றுவார்.

அர்ஷ்தீப் கடந்த நவம்பரில் நியூசிலாந்தில் தனது ஒருநாள் போட்டியில் அறிமுகமானார், மேலும் 2022 இல் ஆஸ்திரேலியாவில் நடந்த ஐசிசி டி20 உலகக் கோப்பை உட்பட இந்தியாவுக்காக 29 சர்வதேச போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார்.

இதுவரை அவர் விளையாடிய ஏழு முதல்தர போட்டிகளில், 23.84 சராசரியிலும், 2.92 பொருளாதாரத்திலும் 25 விக்கெட்டுகளை எடுத்துள்ளார்.

கன்வர் ஷும்ஷேர் சிங், தற்போதைய இந்திய ஆடவர் அணியின் பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட் மற்றும் 2022 வெளிநாட்டு பந்துவீச்சாளர் நவ்தீப் சைனி ஆகியோருக்குப் பிறகு வெள்ளைக் குதிரையை போட்டியாக அணிந்த நான்காவது இந்திய வீரர் ஆவார்.

கென்ட்டின் கிரிக்கெட் இயக்குனர் பால் டவுன்டன் கூறுகையில், “இந்த கோடையில் அர்ஷ்தீப்பின் திறன் கொண்ட ஒரு வீரர் எங்களுடன் இணைந்து ஐந்து போட்டிகளில் கலந்து கொள்வதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். அவர் வெள்ளை பந்தில் உலகத்தரம் வாய்ந்த திறமைகளை கொண்டுள்ளார் என்பதை அவர் நிரூபித்துள்ளார், மேலும் அவர் மிகவும் நம்பிக்கையுடன் இருக்கிறார். கவுண்டி சாம்பியன்ஷிப்பில் சிவப்பு பந்து மூலம் அந்த திறமைகளை நன்றாக பயன்படுத்த முடியும்.” இந்த சீசனில் LV= இன்சூரன்ஸ் கவுண்டி சாம்பியன்ஷிப்பில் கென்டிற்கான வெளிநாட்டு வீரர்கள் பற்றிய கூடுதல் அறிவிப்பு சரியான நேரத்தில் வெளியிடப்படும்.

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link