திருத்தியவர்: தாமினி சோலங்கி

கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 17, 2023, 17:43 IST

மாநில கல்வி அமைச்சர் சந்திரகாந்த் பாட்டீல் தனது சமூக ஊடகப் பக்கத்தில் சுற்றறிக்கையைப் பகிர்ந்துள்ளார் (பிரதிநிதி படம்)

மாநில கல்வி அமைச்சர் சந்திரகாந்த் பாட்டீல் தனது சமூக ஊடகப் பக்கத்தில் சுற்றறிக்கையைப் பகிர்ந்துள்ளார் (பிரதிநிதி படம்)

MAH MBA/MMS CET இப்போது மார்ச் 18-19க்கு பதிலாக மார்ச் 25 மற்றும் மார்ச் 26 ஆகிய தேதிகளில் நடைபெறும்.

மகாராஷ்டிரா மாநில பொது நுழைவுத் தேர்வுக் குழு, முதுநிலைப் படிப்பை மாற்றியமைத்துள்ளது வணிக நிர்வாக பொது நுழைவுத் தேர்வு (MBA CET) 2023. மாஸ்டர் ஆஃப் மேனேஜ்மென்ட் படிப்புக்கான MHT CET தாள் ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது. MAH MBA/MMS CET இப்போது மார்ச் 18-19க்கு பதிலாக மார்ச் 25 மற்றும் மார்ச் 26 ஆகிய தேதிகளில் நடைபெறும். இது தொடர்பான அறிவிப்பை மகாராஷ்டிரா மாநில பொது நுழைவுத் தேர்வுக் குழு வெளியிட்டுள்ளது. நிலை கல்வி அமைச்சர் சந்திரகாந்த் பாட்டீலும் தனது சமூக ஊடகப் பக்கத்தில் சுற்றறிக்கையைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

“2023-24ஆம் கல்வியாண்டில், மாநில பொது நுழைவுத்தேர்வு மூலம் எம்பிஏ/எம்எம்எஸ் தொழில்முறை முதுகலை பட்டப் படிப்புகளில் சேர்வதற்காக மகா-எம்பிஏ/எம்எம்எஸ் சிஇடி 2023 நுழைவுத் தேர்வு மார்ச் 18-19க்குப் பதிலாக மார்ச் 25-26 தேதிகளில் நடைபெறும். தேர்வு வாரியம்,” என்று சந்திரகாந்த் பாட்டீலின் ட்வீட் வாசிக்கப்பட்டது.

MAH MBA/MMS CET 2023 ஹால் டிக்கெட்: பதிவிறக்கம் செய்வதற்கான படிகள்

படி 1: அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தில் கிளிக் செய்யவும்- cetcell.mahacet.org.

படி 2: MBA/MMS 2023 ஹால் டிக்கெட்டுக்கான இணைப்பைக் கிளிக் செய்யவும், அது முதன்மைப் பக்கத்தில் தெரியும்.

படி 3: MBA CET அனுமதி அட்டையை அணுக உங்கள் உள்நுழைவு சான்றுகளை உள்ளிடவும்.

படி 4: MAH MBA/MMS CET 2023 ஹால் டிக்கெட் உங்கள் திரையில் தோன்றும்.

படி 5: எதிர்கால பயன்பாட்டிற்காக பதிவிறக்கவும்.

MAH MBA/MMS CET 2023 தாள் ஆங்கிலத்தில் நடைபெறும் மற்றும் ஆன்லைன் முறையில் நடத்தப்படும். மாநில பொது நுழைவுக் கலத்தால் வெளியிடப்பட்ட சுற்றறிக்கையின்படி, தாளில் பல தேர்வு புறநிலை வகை கேள்விகள் இருக்கும். எதிர்மறை மதிப்பெண்கள் இருக்காது. நுழைவுத் தேர்வை முடிக்க மாணவர்களுக்கு 150 நிமிடங்கள் வழங்கப்படும். ஆர்வமுள்ளவர்கள் அவர்களின் அளவுத் திறன், தர்க்கரீதியான/சுருக்கமான பகுத்தறிவு மற்றும் வாய்மொழி திறன் மற்றும் வாசிப்புப் புரிதல் ஆகியவற்றின் அடிப்படையில் தீர்மானிக்கப்படுவார்கள்.

மகாராஷ்டிரா மாநில பொது நுழைவுச் செல், மாநிலத்தில் உள்ள பல்வேறு கல்லூரிகளில் இடங்களை நிரப்ப பல்வேறு படிப்புகளுக்கான பொதுவான நுழைவுத் தேர்வை நடத்துகிறது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய கல்விச் செய்திகள் இங்கே

Source link