நியூசிலாந்து அணிக்காக கேன் வில்லியம்சன் களமிறங்கினார்© AFP

நட்சத்திர நியூசிலாந்து பேட்ஸ்மேன் கேன் வில்லியம்சன் வெலிங்டனில் உள்ள பேசின் ரிசர்வ் மைதானத்தில் நடைபெற்ற இலங்கைக்கு எதிரான இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியில் கிவீஸ் அணிக்கு சிறப்பான இரட்டை சதம் விளாசினார். முதல் டெஸ்டில் 121 ரன்களை மேட்ச்-வின்னிங் நாக் விளையாடிய பிறகு, வில்லியம்சன் 296 பந்துகளில் 215 ரன்களை எடுத்ததன் மூலம் தனது அற்புதமான ஆட்டத்தைத் தொடர்ந்தார், மேலும் அவர் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் இரட்டைச் சதங்களின் எண்ணிக்கையை 6 ஆக உயர்த்தினார். இதன் விளைவாக, அவர் தற்போது அனைத்து நேர இரட்டை சதங்கள் பட்டியலில் ஐந்தாவது இடத்தில் உள்ளார். சச்சின் டெண்டுல்கர், வீரேந்திர சேவாக் மற்றும் ரிக்கி பாண்டிங். டெஸ்ட் போட்டிகளில் 12 இரட்டை சதங்களுடன் சர் டொனால்ட் பிராட்மேன் முதலிடத்திலும், இலங்கையின் முன்னாள் கேப்டன் குமார் சங்கக்கார 11 உடன் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளது.

வில்லியம்சன் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் 54.89 சராசரியுடன் 8000 ரன்களைக் கடந்தார் மற்றும் இந்திய நட்சத்திரத்தை சமன் செய்தார். விராட் கோலிஅவரது சிறப்பான இன்னிங்ஸால் 28 சதங்கள் அடித்துள்ளனர்.

பிளாக் கேப்ஸ் தனது முதல் இன்னிங்ஸை 580-4 ரன்களில் டிக்ளேர் செய்தது, அதற்கு முன் இலங்கையை 26-2 என்று இரண்டு நாள் ஆட்ட நேர முடிவில் டிக்ளேர் செய்தது, சுற்றுலாப் பயணிகளுக்கு இரண்டு போட்டிகள் கொண்ட தொடரை ஸ்கொயர் செய்யும் வாய்ப்பு மிகக் குறைவு.

ஃபார்மில் இருந்த வில்லியம்சன் 215 ரன்கள் எடுத்தார் மற்றும் நிக்கோல்ஸ் ஆட்டமிழக்காமல் 200 ரன்கள் எடுத்தார். இந்த ஜோடியின் மூன்றாவது விக்கெட்டுக்கு 363 ரன்களுடன் துடுப்பெடுத்தாட இலங்கை போட்டியிலிருந்து வெளியேறியது.

அவர்களது பார்ட்னர்ஷிப் நியூசிலாந்து அணியில் ஐந்தாவது-அதிகபட்சமாக இருந்தது, அதே இன்னிங்ஸில் 200 ரன்களை எட்டிய நாட்டின் முதல் பேட்டர்கள் என்ற பெருமையை அவர்கள் பெற்றனர்.

இலங்கை கேப்டன் திமுத் கருணாரத்ன ஞாயிறு மற்றும் இரவுக் காவலாளி 16 அன்று மீண்டும் தொடங்கும் பிரபாத் ஜெயசூர்யா 554 ரன்கள் பின்தங்கிய நிலையில் நான்கில் உள்ளது.

(AFP உள்ளீடுகளுடன்)

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link