கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 18, 2023, 17:37 IST

தட்டில் இறங்கும் முன் டிஷ் காற்றில் மிதக்கிறது.  (பட உதவி: Facebook/LADbible Australia)

தட்டில் இறங்கும் முன் டிஷ் காற்றில் மிதக்கிறது. (பட உதவி: Facebook/LADbible Australia)

இந்த இனிப்பு ஹீலியம் மற்றும் மண்ணில் இருந்து காய்ச்சி வடிகட்டிய நீர் தயாரிக்கப்படுகிறது, இது தட்டில் ஒரு “நறுமண மழை” வெளியிட ஒடுக்கப்படுகிறது.

உயர்தர உணவகங்கள் எளிமையான உணவுகளை ஆடம்பரமானதாக மாற்றுவதற்கான ஒரு விஷயத்தைக் கொண்டுள்ளன. ஸ்பெயினில் உள்ள இந்த உணவகம் தனது வாடிக்கையாளருக்கு மிதக்கும் இனிப்புகளை வழங்குவது போல. பெயர் என்னவாக இருந்தாலும், இது ஒரு எளிய வார்த்தை அல்ல. இந்த உணவு உண்மையில் வாடிக்கையாளரின் தட்டுக்கு செல்ல காற்றில் மிதக்கிறது. ஒரு கிளிப் ஒரு சர்வர் இனிப்புப் பகுதியின் ஒரு பகுதியை வெட்டுவதைக் காட்டியது. அது ஒரு பலூன் போல உடனடியாக காற்றில் எழுகிறது. அவர் அதை வாடிக்கையாளரின் தட்டுக்கு வழிநடத்துகிறார். Facebook இல் LADbible Australia ஆல் பகிரப்பட்டது, “மாய தோற்றம் கொண்ட மேகம்” என்பது மண்ணிலிருந்து காய்ச்சிய ஹீலியம் மற்றும் தண்ணீரால் செய்யப்பட்ட ஒரு உணவாகும். பின்னர் அது “தட்டில் ஒரு ‘நறுமண மழை’ வெளியிடுவதற்கு ஒடுக்கப்படுகிறது.

இது ஆடம்பரமானதா இல்லையா என்பது ஒரு கேள்வி அல்ல. இது ஏன் சோப்பு குமிழ்கள் போல் தெரிகிறது என்று சமூக ஊடக பயனர்கள் மும்முரமாக யோசித்து வருகின்றனர். பாத்திரங்களில் யாரோ சோப்புக் குமிழிகளை வைத்தது போல் இருப்பதாக சிலர் கருத்து தெரிவித்தனர். மற்றவர்கள் அது ஒலிப்பது போல் சுவையாக இருக்காது என்பதில் உறுதியாக இருந்தனர். ஃபேஸ்புக் பயனர் ஒருவர் எழுதினார், “ஸ்காட்லாந்தின் மேற்குக் கடற்கரையில் வசிக்கும் என்னால் இதயத்தில் சொல்ல முடியும், மழையால் நிரப்பப்படும் எந்த இனிப்பும் அது ஒலிப்பது போல் சுவையாக இருக்காது.”

மற்றொரு பயனர், “கண்ணாடிகளை கழுவுபவர் சரியாக துவைக்கவில்லை மற்றும் உலரவில்லை என்று நீங்கள் நினைக்கலாம்.”

“இந்த மக்கள் குமிழிகளுக்கு செலவழிக்கிறார்கள், அதே நேரத்தில் நான் உயிர்வாழ்வதற்காக எனது வார மளிகைப் பொருட்களைச் செலவிடுவதைப் பற்றி கவலைப்படுகிறேன்” என்று மற்றொரு கருத்தைப் படியுங்கள்.

இணையத்தில் மிதக்கும் தனித்துவமான உணவு இதுவல்ல. இந்த நாட்களில், சமூக ஊடகங்கள் வினோதமான உணவு சேர்க்கை போக்குகளால் நிரப்பப்படுகின்றன. க்ரோசண்ட் ராமன் கிண்ணத்திற்கு உங்களைப் பிரேஸ் செய்யுங்கள். இந்த ராமன் கிண்ணத்தில் வெண்ணெய் மற்றும் மெல்லிய குரோசண்ட் உள்ளது, இது கிரீமி டோன்கோட்சு மிசோ சூப்புடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. இது உங்கள் வழக்கமான ராமன் கிண்ணத்தைத் தவிர வேறில்லை. இது ஒரு கருப்பு பூண்டு கறி சூப்புடன் வருகிறது, இது உணவுக்கு ஒரு தனித்துவமான திருப்பத்தை சேர்க்கிறது. கிண்ணத்தில் சாசுவின் இரண்டு துண்டுகள், பழுப்பு ஷிமென்ஜி காளான்கள், பீன்ஸ் முளைகள், முட்டைக்கோஸ் மற்றும் ஒரு முட்டை இருக்கும். இது வேறு எந்த வகையிலும் இல்லாத சுவைகளின் வெடிப்பு. அந்த பதிவில், “உங்கள் ஒவ்வொருவருக்கும் உண்மையான ஜப்பானிய ராமன் அனுபவத்தை கொண்டு சேர்ப்பதே எங்கள் நோக்கம். ஆனால் இந்த நேரத்தில் நாங்கள் ஒரு வகையான ஒத்துழைப்பு கிண்ணத்தை அறிமுகப்படுத்துவதில் பெருமிதம் கொள்கிறோம்.

இது ஊரின் பேச்சாக மாறியது, ராமன் கிண்ணத்தில் அடுத்து என்ன நடக்கப் போகிறது என்று மக்களை ஆச்சரியப்படுத்தியது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய Buzz செய்திகள் இங்கேSource link